Halloween Q.1 Xông pha rà mìn cùng 86

Lượt xem: 686

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
Chuyện là cuối tuần gặp 18 thì được em nó chia sẽ là “giờ mấy em mới gia nhập Queen nhiều lắm? A ủng hộ mấy bé kia thử xem. Như là 17 em của em chẳng hạn…”

Thế là t2 e quyết định đu event test (chơi event thì em thường đi mấy số mới để làm report chứ mấy số cũ thì không cảm xúc lắm). Sáng t3, Dory thông báo trúng số và ngay lập tức em nhắn ngay cho hotline. Nhưng xui là 17 đèn đỏ, nên lên đọc report các em khác thì thấy 09 chưa có bài. Nhanh trí book 09. Khi thời gian hẹn còn 20’ thì hotline gọi báo bé đèn đỏ tiếp. Không hiểu sao trúng event lấy hết cái may mắn rồi sao :(((.

Thôi thì lỡ rồi. Tới cơ sở random nào.
Tới nơi thì lễ tân tiếp đón cực chu đáo; đưa ra nhiều option trong đó có 86 và 2x - e quên ko nhớ bn; 2 bạn này thì mới vào làm 1 tuần, 1 ngày. Okie fine. Test xem có xui tận cùng không. Kkk. 86 thẳng tiến.
Ngồi đợi 10’ (đợi cbj phòng) xong được locker dẫn lên phòng . Và mình cần góp ý cơ sở:
  1. Khách đã đợi thì các bạn cũng cbj phòng cho chu đáo, ai mà khách lên tới thì phòng xông chưa mở, máy lạnh chưa mở
  2. Phòng thì lại có mùi, kiểu ẩm ẩm hay sao ak. Hơi buồn
  3. Phòng xông thì máy xông yếu, yếu hơn ysl của mình nữa :((
  4. Tắm bồn thì nước lạnh vãi, éo có nước nóng. Mình đợi em 86 xả nước chắc tầm 10’ ko nóng nổi. Mình tắm nước lạnh. Ko hiểu nổi mặc dù hôm đó trời nắng nhé, không đổ thừa trời mưa đâu nhe.
  5. Đá nóng thì em 86 kêu á ới ko ai lên, e phải đích thân ra lấy đá. Mà đá lại ko nóng :((
Chê cho đã cái nư vì mất hứng thật sự nhe ae. Rồi thôi, vào việc chính, em 86 review như sau:
  1. Face: tạm được, tầm 6/10. Không phải gu
  2. V1: cam Việt Nam 6/10
  3. V2: 6/10.
  4. V3: ngon bá chấy nha. 8/10. Dc mỗi cái v3 :)))
  5. V4: lần đầu tiên thử 69, dù ko làm gì ngoài ngắm (em mới vào nghề nên chưa dám vét :)))))) 7/10
Vì 86 mới vào nghề nên mọi thứ mình đánh giá tạm thôi nhưng bù lại thì bé nghe lời, v4 đẹp.
Ban đầu lúc vào bồn bé tắm như mẹ tắm con :(((((. Buồn thực sự nhưng trc khi bước ra, bé quỳ trc mặt mình, úp mặt vào thằng nhỏ mà “đẩy đưa”; vô tình lúc đó mình nhìn vào tấm kiếng bên vách thì thấy cảnh BJ này thực là kích thích. Mình liền làm theo các bộ phim JAV, nắm đầu đẩy đưa :))))))).

Sau một hồi chơi đùa bồn xong, bé lau khô rồi cho mình lên dĩa. Nói về service khoẻ thì bé cần học nhiều (đặc biệt là massage đầu, món này không ngon lắm). Nói về service mệt thì bé cũng rất tích cực chà thái nhưng v1 hơi nhỏ nên cũng ko phê cho lắm. Nãy h không khen nhưng có điểm khen là em 86 này non nên làm cảm xúc lắm, mình có đưa bàn tay hư hỏng vào khám phá v4 trong lúc bé đang chà thái thì ôi ôi, nó ướt át, khít rịt nha. Với v3 đẩy đà, v4 có vẻ ngon, em quyết định vỗ 1 phát quay đầu 69. Công nhận, “khều khều” nó ra lênh láng :))). Tôi bảo đảm, og nào thích vét máng mà đi 86 không “no bụng” tôi đền vé :))))).

Sau khi kết thúc thì 2 đứa cùng tắm rửa lại, tâm sự chút ít rồi về.
Nhường như biết mình khó chịu hay sao mà vừa xuống lễ tân ríu rít hỏi thăm, rồi hỏi ăn gì… cách nói chuyện lễ tân làm mình vui hẳn, sẵn đó mình kêu làm 2 cái trứng trần coi bù đắp. Nhưng. Ko lẽ chửi thề, húp lọt vào miệng là cái trứng còn lạnh tanh. Tức quá, kêu lễ tân thì nói em vừa lấy trứng gà ta đặc biệt cho anh ạ. Mà cách nói chuyện bạn này mình ưng ghê nên thôi cho qua.

Tóm lại, do mình xui nên mọi chuyện trải nghiệm lần này không vui lắm. Hên bù lại bạn lễ tân nói chuyện mình thấy hợp gu, lần sau sẽ yêu cầu bạn lễ tân lên làm massage :))))). Riêng về em 86 phù hợp anh em nào gu mới lạ, đòi hỏi service, body v1 ngon thì không nên thử. T gu v1 nên chắc lần sau t không gặp em nữa.

Tổng kết:

Tic: event
Tip: 800k
Lễ tân: 50k
Giữ xe: 20k

Thichkhampha69

Đại Uý
Luyện Khí Massage
21/3/20
Chủ đề
43
244
211
34
5 ₿
À quên, các bác cho em xin ý kiến. Câu nói của 18 nói là đuổi khéo em hay thực sự muốn em trải nghiệm 17 vậy các bác. Mà em ngán random mấy bé mới quá. Bữa mới sụp bên *** xong. (Nào rãnh e viết sau, h viết lại mất công ko rõ ràng, ảnh hưởng cơ sở)

Kamelot

Trung Sĩ
Sư Huynh Massage
21/11/15
Chủ đề
13
653
204
41
0 ₿
Bác rp khá chân thật.
86 này v1 real non hay là cam VN dùng nhiều rồi vậy bác?

Mình nghĩ 18 nói như vậy chắc là do 17 chưa có nhiều khách book nên e ấy giới thiệu giúp.
Thường ktv massage nếu hàng tháng mà vắng khách book quá thì dễ bị sa thải.