Tân Phú XSOL 3/8 29 Windy Tân Phú

Lượt xem: 768

Phuongso77

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
23/6/18
Chủ đề
17
412
37
0 ₿
Trúng đc con số 8 vào tháng 8, check ib với mod và đổi cơ sở qua Windy Tân Phú. Đến nới thì cũng đã tối, trời mưa trên con đường lạnh vắng, đi ngang lò thiêu Bình Hưng Hoà, kỷ niệm 1 năm sau đại dịch covid, cũng có chút rùng mình, sợ quá nên lủi vô gửi xe, check code, được tư vấn em 29 nên ok luôn.
Lên phòng xông khô thì hơi lâu lên nên qua xông ướt luôn, ngồi 15' thì mọi mệt mỏi tan biến, bước ra thì bé 29 cũng đã vào.
Đánh giá sơ bộ thì em cũng dễ nhìn, tướng mi nhon, v1 thì k dành cho ai mê bưởi, em trang điểm hơi đậm.
Em bước tới lau khô mình và hỏi thăm làm quen sơ khảo vài đường thăm dò đối thủ.
Sau đó cùng vào tắm, bé dạn lắm, mò mẫm sờ sẩm, lick từ trên xuống dưới, chủ động đưa khe cho mình khám phá luôn nha, dạo đầu 1 hồi thì em tấn công thằng nhỏ, mình cũgn tiến sâu vào khe suối, nước em bắt đầy rỉ ra ấm cả ngón tay, thằng nhóc mình thì cứng dần cứng dần, những tiếng rên của em làm mình bắt đầu chịu ko nổi, em cũng rên to dần, tới cùng cực, cả 2 cùng tới, em giựt giựt mấy hồi, mình thì đc CIA trong sung sướng với em, nhũn cả 2 chân mấy bác ơi.
2 đứa nghỉ khoảng 30s thì bắt đầu tắm rửa lại và lên giường em mát khoẻ.
Em đi có lực, đá nóng, bẻ tay bẻ chân đủ bài.
Rồi mình có việc phải đi sớm, tiếc quá ohair chia tay em trong tiếc nuối, em cũng nằng nặc ko cho về, cưng ghê, hẹn em lần tái nạm sau.
Ktv 29
V1 cam
V2 đầy đặn ôm đã
V3 đàn hồi tốt
V4 nước nôi ổn áp.
Windy đã thực sự trở lại, đánh giá từ 1 kh trải nghiệm cũng kha khá tại Windy.
Cám ơn mod và cơ sở tạo đk cho anh em trải nghiệm.

Massage Windy Tân Phú

Thiếu Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/19
Chủ đề
60
604
271
0 ₿
Cảm ơn bác đã dành thời gian trải nghiệm dịch vụ đổi mới của Windy…
Chúc a nhiều SK và thành công!