Q.1 [XSOL] (39 DBQ1) Thủy Thần

Lượt xem: 1,663

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
414
North Blue
0 ₿
Welcome mấy ae trở lại bài viết của ML :sprite-138:
Người không chơi là người chiến thắng. Nhưng 1 khi đã chơi là phải trúng lớn (Trúng tới tận chuyến du lịch Dubai nuôn :v)
Không lan mang dài dòng nữa về chủ đề chính 6h30 nt zalo booking cho cơ sở du lịch Dubai . Được nhận thông tin từ phía cơ trưởng tại quầy các nữ tiếp viên xinh đẹp mà ML hỏi qua đều đã kín lịch. Định về ngủ mà cầm tấm vé trên tay thì không còn hối tiếc gì cả, lấy xe lao thẳng đến sảnh chờ 41LTHG xem thẳng IPAD luôn cho nó nóng. (Mới thứ 5 mà full KTV rồi =(( )
Đợt này chuẩn bị cất cánh chưa có gì vào bụng cả nên ML cũng rung chân lắm. Nhận ra vấn đề thế là anh em Lễ Tân Locker mời chào ML bằng 1 tô mỳ Gà Ác nóng hổi khi lên trên phòng. ( Điểm 10 cho dịch vụ hậu mãi luôn :sprite-118:)

KTV: L - Nhân tình bị lãng quên !
Em gõ cửa vào phòng khiến ML đi từ bất ngờ này đến bất ngờ khác. Dáng em cao mắt em sáng bờ môi em chúm chím. Diện thêm bộ đồ ngủ đen nửa khoe nửa dấu sau thân hình bốc lửa.
  • V1: Bưởi phấp phới phập phồng phơi mình ra, đầu ti nhỏ hồng bé tí ti. Tiêu chí To, mềm, trắng, đàn hồi cao, không chảy xệ luôn (100/10đ) Phải nói đây là lần đầu gặp 1 em KTV có v1 hoàn hảo đến vậy.
  • V2: Ỏng ẻo uốn mình các kiểu mình dây cây cảnh.
  • V3: Đủ dùng thôi chứ tinh túy nó ở cái V1 hết rồi =))
  • V4: Suối nguồn tươi trẻ, tuôn trào không điểm dừng :sprite-34:.
Em từ tốn nhẹ nhàng bưng tô mỳ gà ác, Set-up chỗ ngồi ngắm nhìn ML xơi. Vừa nhìn em lòng lại có lỗi khi lại bỏ em ngồi 1 chỗ mà nhìn ML ăn như vậy là không phải phép. Dứt điểm tô mỳ trong 5p, ML nhảy lên giường ôm ấp bù lại khoảng thời gian để em 1 mình. Tranh thủ thả dê lên cái v1 cực phẩm của em, nói thiệt nếu có duyên gặp lại thì ML nguyện bú bình bù cho em cả ngày luôn ( Tại hôm nay ML bận bú L.. à mà thôi :sprite-40:)
THỦY CHIẾN:
Nằm tha dê chán chê em kéo ML ra bồn tiện thể cởi giúp cái thành trì cuối cùng trên người ML.Phải nói em buối tóc lên mới toát lên hết toàn bộ vẻ đẹp của mình. Đáp trả lại em ML cũng tiện tay tuột cái dây nịt sót lại của em, tiện thể áp sát ôm từ phía sau chỉa thẳng khẩu súng đang căng cực lên mông của , hôn nhẹ nhàng lên tóc và gáy, tay thì hái bưởi tay thì bóp đào. ( Nghĩ lại mà giờ thằng em nó vẫn còn cững lên dữ dội =)).
Lâm bồn em nhẹ nhàng rửa ráy thằng anh lần thằng em, sợ ML cay mắt em rửa kĩ càng phần mặt giúp ML sau ấy dùng khăn lau qua,rồi để khăn vào thành bồn để ML nằm lên cho êm ( Kĩ tính thật sự nuôn). Em hôn khắp người ML nhẹ nhàng từ bụng lên đến ngực gáy rồi cả 2 tai, sau ấy quay lại từ tốn rà lưỡi lên thằng EM đá bi liếm trụ các kiểu kết hợp âm thanh JAV đặc trưng của em. Dần nhau chán chê thì ML cũng chốt hạ em bằng 1 pha cháo lưỡi kiểu Pháp (Tuy chỉ có 5 giây nhưng đong đầy cảm xúc :sprite-40:).

ĐỊA CHIẾN:
Bế em từ bồn lên giường nằm lên nhau với ánh mắt đầy trìu mến. Nằm nghỉ 1 hồi em cũng bắt đầu thi triển các món võ công của mình. Bài trườn thái với v1 của em là tuyệt hảo lăn đến đâu đầu ti và chiếc lưỡi cạ đến ấy. Lật người lại em dùng v4 của bản thân đẩy ML trong tư thế cưỡi ngựa bắn cung, với vẻ mặt thỏa mãn ngửa lên trời kết hợp âm thanh JAV, không khéo LOCKER ở ngoài tưởng ML làm gì tới công chuyện cũng nên :sprite-32:
Quay lại tư thế cơ bản em bắt đầu BJ show v4 của mình để ML khám phá. Vì cơ bản đã khám phá từ trước nên v4 em cũng i ỉ nước, mày mò móc máy bằng cái ngón giữa tật nguyền, thì em càng ngày càng ra nước thêm(Thủy thần đây rồi). Em thì ngày càng hưng phấn vừa BJ vừa rên dữ dội hơn, cuối cùng không chịu được nữa ML kết thúc bằng màn bắn pháo bông tuôn trào trong khoang miệng của em. Dù đã xong nhưng em vẫn tiếp tục dùng tay vắt miệng vẫn xoáy nòng quyết tâm vắt đến từng giọt tinh bình cuối cùng của ML.

MS KHỎE:
Em rời phòng 1 tí lấy cho ML thêm 1 lon redbull uống để hồi sức. Về cơ bản em MS đầu chân tay bài bản, đủ bài lực vừa đủ không có gì mới lạ cả.

BONUS TIME:
Nằm ôm nhau mà nghỉ cơ mà cái tay ML cứ đi du lịch chỗ này chỗ kia. Lúc thì 2 đầu ngọn núi, lúc thì xuống đồng bằng hoang vu, nhưng điểm đến cuối cùng là nơi hang hốc vực sâu ẩm ướt. Lần này em vén quần ra để ML thăm khám v4 của em kĩ hơn, cái này là ML phục vụ lại em rồi =)).
Bằng bản năng của con thú săn mồi mới nhú ML liếm nhẹ lên 2 vành tai của em, hôn nhẹ lên đôi môi, vồ đến ôm hôn 2 ngọn núi lấp lửng trên người em. Cuối cùng là màn vét máng thần sầu liên tội vạ, vét ngoài vét trong, vét ngang, vét dọc, vét lên, vét xuống với chiếc lưỡi không ngừng nghĩ. Em thì dùng 2 chân gác vai đôi khi thì kẹp lên cổ ML áp sát vào V4 khiến ML ngộp thở sặc nước liên tội vạ, tay thì vò đầu bứt tóc ML kèm theo tiếng rên rỉ dâm đảng ( Ta nói phong cảnh âm thanh hữu tình thực sự :sprite-40:). Em cứ thế tuôn trào càng ngày càng dữ dội, tranh thủ bằng màn dùng tay quậy em thêm tí nữa cho đến khi em phải nói câu "Anh phá quá à, nhưng mà làm em thích" rồi cả 2 ra bồn tắm lại sạch sẽ.Ôm nhau 1 cái rồi ra thang máy kết thúc 1 buổi trải nghiệm đầy ướt át nhất trong lịch sử.

TÓM LẠI:
Điểm mạnh của em là bộ ngực căng đầy sự sống kết hợp service chiều khách hết mình lúc về thì khách hết hồn. Chúc em mau trở lại với vị trí là 1 trong những số HOT tại nơi Hoa Lệ này.

TỔNG KẾT:
  • TIC: FREE ONSEN (XSOL)
  • TIP: Bằng TIC chưa giảm + 2 ly Phúc Long cho ae Lễ Tân Locker
THANKS AE ĐÃ ĐỌC ĐẾN ĐÂY.
PEACE!!!

Giàhamzui

Thiếu Uý
Sư Huynh Massage
7/4/22
Chủ đề
20
643
526
0 ₿
Ăn tô mỳ xong ko oánh răng súc miệng cứ thế mà bú bình,toàn mùi gà ác,né luôn cho lành :sprite-126:

• Angry
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL

Dr.MartinL

Trung Uý
Cao thủ Oẳn Tù Tì
25/4/22
Chủ đề
28
715
414
North Blue
0 ₿
Ăn mỳ gà, ăn bưởi, ăn cháo lưỡi, uống nước suối súc miệng được rồi mấy anh khắc khe quá :sprite-148:

HTThichDuThu

Thượng Uý
Sư Huynh Massage
26/11/15
Chủ đề
31
584
347
0 ₿
mong cơ sở thấu hiểu nổi lòng của các ae

• Haha
  • Angry
Điểm cảm xúc: Dr.MartinL and Giàhamzui

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
chúc mừng anh @MartiNLee đã trúng event Xổ số Online, đã có buổi đại chiến Thủy Thần đầy kịch tính

MeVius

Thượng Sĩ
Cộng Tác Viên Tập Sự
9/8/22
Chủ đề
19
573
350
0 ₿
Lâu lâu ML xuất chinh mà mấy ae chém dữ quá =]].