[XSOL] Đầu tuần cùng bé 24

Lượt xem: 1,149

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
231
73
29
0 ₿
Đầu tuần có cuộc hẹn cùng các anh em đông nghiệp. Sau khi nhậu xong tranh thủ còn code mình rủ rê thì cũng có 1 ông bạn đi cùng. Trước khi đến thì mình book bé 24 cho mình và 21 cho ông bạn
Đến nơi thủ tục check code và sự tiếp đón nhiệt tình như mọi khi. Vì mình đã đặt phòng trước nên lên phòng ngay sau đó.
Lên phòng 1 lát, tính vào xông hơi mà hơi chưa kịp lên thì bé đã vào. Bé cao ráo, dễ thương, thân hình cân đối. Bé cũng khá vui và nhây. Ngồi nc với bé một lát thì cũng tranh thủ xông hơi cho tỉnh.
Sau đó mình và bé vào bồn bắt đầu công việc. Bé có nước da trắng mịn màng, ôm rất là sướng. Bé tắm qua và bắt đầu dùng da thịt mềm mại tấn công mình. Mình cũng tranh thủ hái đào bắt bướm. Cặp đào vừa đủ xài, mềm mại. Bé cũng bắt đầu hôn và cho thằng nhỏ biến mất trong miệng bé. Quần qua quần lại thì bé cũng bảo mình ngưng nha anh.
Rồi mình cùng bé lên giường. Bé massgae khoẻ tương đối ổn, đi đủ bài, đá nóng với lực vừa đủ.
Điều mình mong chờ cũng đến. Bé bắt đầu dùng đôi môi, đường lưỡi quấn quanh cơ thể, từ dưới lên trên từ trước ra sau. Rồi sau đó bé mới bắt đầu dùng đôi hồng đào đi Thái. Da dẻ mịn màng kèm theo cặp đào êm êm, đi từ dưới lên trên rồi lại trước ra sau, phê nha các bác. Rồi bé bắt đầu chăm sóc thằng nhỏ mình, thằng nhỏ mình ngụp lặn trong miệng bé từ đầu đến cuối, sau một hồi mình cũng đành out trong sung sướng. Nằm nghỉ 1 lát bé cũng tắm lại cho mình rồi kết thúc cuộc vui.
Kết cùng bé 08 dễ thương, bé nói chuyện vui vẻ và hài hước nữa nhé
V1: cam Việt mềm mại
V2: thon
V3: căng tròn mịn
V4: không check
Tic= event
Tip=tip

Cảm ơn Mod và cơ sở đã tài trợ chương trình này

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,955
3,227
Hang Thỏ
64 ₿
Ủa ủa Kết 08 ngay cuối là sao bác...Bác viết bé 24 mà trong đầu hiện 08:sprite-170:. Lần sau bác gặp bé còn dữ hơn nữa:sprite-170:

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
nghi ngờ quá =))) khai thiệt đi =))

Black Rose

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
23/4/22
Chủ đề
15
156
78
0 ₿
Vương Long - Triệu Hổ điều tra ngay vụ này ngay và liền, thu thập bằng chứng :sprite-32::sprite-32::sprite-32:

Kevin Kiệt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
31/8/22
Chủ đề
1
39
9
0 ₿
Bác kể là đã ở đâu mà gặp được bé này??? Số bí danh 24 đúng pk??? Đừng ngại hãy để chúng tôi cùng khám phá

• Like
Điểm cảm xúc: Bánh Bao Bao