Q.1 [XSOL] Đêm thứ 7 muộn cùng nữ hoàng 69

Lượt xem: 1,765

trankhanhduywtf

Thiếu Uý
Luyện Khí Massage
8/7/19
Chủ đề
23
231
73
29
0 ₿
Chào các bác,
Với những con số ngẫu nhiên may mắn thì tôi lại may mắn được gọi tên ở Queen.
Vào đêm muộn thứ 7, sau chầu nhậu cũng mấy thằng bạn, cũng rủ rê nó đi cùng mà không thằng nào chịu đi nên đành lọ mọ đến Queen 1 mình vì nhớ là mình đang còn cái code. Trước khi đến cũng dạo qua tình hình các bé trên đây như thế nào để book trước cho đỡ kẹt. Sau một hồi oder qua mạng thì tôi cũng chọn cho mình hot girl 69.
Đến nơi lê tân nhiệt tình tiếp đón, tôi trình code và được dẫn lên phòng ngay sau đó vì đã book phòng trước.
Lên đến phòng, chưa kịp xông hơi thì bé đã vào, bé xinh, nhỏ nhắn, vòng nào ra vòng đó, đúng là hot như con số của bé nhìn là muốn 69 cùng bé. :)))). Thôi thì cũng vào xông hơi 1 lát cho nó tỉnh người
Sau khi vài ba phút xông hơi, cơ thể đã đủ tỉnh táo để chinh chiến với bé nên tôi mở cửa bước ra. Bé ân cần chu đáo vừa lau khô người vừa hỏi han, tôi thì lại tranh thủ hái đào bắt bướm. :)))
Ngồi nghỉ 1 lát bé bảo mình vào tắm nhé thế là tôi ok ngay. Bé trút bỏ xiêm y trên người, càng lộ rõ cơ thể căng mịn của bé.
Bé bắt đầu tắm qua cho tôi, sau đó bé dùng làn da thịt mềm mại của cặp đào cọ xát lên làn da cũng như thằng em đang biểu tình phía dưới. Thấy thằng em ngóc lên, bé cũng không quên ngậm lấy nó. Sau một hồi chăm sóc nhẹ trong bồn thì bé hỏi: Anh có muốn thư giãn trước không? Trong tình thế này thì không thể trả lời không nên tôi đành đi ngược xu hướng 1 hôm.
Rồi tôi cũng bé lên giường, bé bắt đầu đi Thái bằng đôi đào căng tròn của mình, từ dưới lên trên, trước ra sau đủ cả. Sau đó bé bắt đầu chăm sóc thằng nhỏ bằng đôi môi mềm mại của mình. Tranh thủ tôi cũng khám phá mọi ngóc ngách cơ thể bé (nước nôi đầy đủ nhé). Với kỹ năng bj điêu luyện gần như 90% thì tôi cũng dành những tia nóng vào trong miệng bé. Tê tái. :))))
Sau khi bé lau người, lau tay cho tôi bé bắt đầu massgae khoẻ. Bé massage mặc dù không nhiều, nhưng đủ cảm thấy thoải mái kèm đá nóng khiến tôi cảm thấy khoẻ hơn sau cuộc nhậu và chinh chiến với bé.
Sau khi massage khoẻ xong bé tắm lại kỹ càng để tôi và kết thúc cuộc vui hôm nay.

Tổng kết cùng bé 69 xinh xắn
V1: cam Mỹ
V2: thon gọn
V3: căng mịn
V4: nước nôi đầy đủ
Tic event
Tip = tic
Locker cafe
Cảm ơn MOD và cơ sở tài trọ chương trình này.

• Like
  • Wow
Điểm cảm xúc: Cung Thủ, Đi Tàn Tàn and LSO

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,868
4,647
30 ₿
mở hàng cho bác, phê phê nha 69 thì kỹ năng tuyệt rồi hehe

• Like
Điểm cảm xúc: trankhanhduywtf

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Ôi bé 69. Hot Hot Hot. Chúc mừng bác. :haha: . Mỗi lần thấy bài bé là mình muốn... nhưng thôi...:sprite-166:

• Haha
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Vì bài bé trên đây nhìu rồi. Mình hok viết thêm nên chưa đi. Nhưng chắc chắc thời gian tới mình sẽ đi bé. H mình tập trung đi những bé khác để các bác có sự lựa chọn hợp.:haha:

LenhHoXung

Thượng Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/1/18
Chủ đề
16
376
183
10 ₿
thử 08 đi bác, bữa bác X giới thiệu tui đi bé đó phê cực kì

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
bé 69 mình đã gặp 500 phút. Mới viết bài đó bác. Bé 08 mình cũng đã thấy. Nhưng mình sẽ đi hết Queen thôi. Còn chắc 3 bé chưa đi :beat-brick:

boii03

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/8/22
Chủ đề
8
320
157
0 ₿
Lần đầu đi queen gặp ngay 69 đúng là chớt thật vì V1 của bé ngon ạ. Nhờ các bác chỉ giáo thêm cho vài số giống bé 69 nha