Q.9 [XSVL] Trải nghiệm bé 99

Lượt xem: 1,121

Paladin

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
23/2/16
Chủ đề
33
719
89
0 ₿
Dự đoán đúng số vietlot dc mod @Dory trao code freeonsen cuối tuần mà có việc nên tranh thủ thứ 2 đi khám phá rồi về viết liền rp nóng hổi cho diễn đàn. Tranh thủ việc ít đặt lịch với cơ sở vào 2h30 qua ***, định đặt bé 17 nhưng bé đi hái dâu nên chuyển sang bé 99 (17 muốn book mấy lần mà ko có duyên). Đến cơ sở gặp a Long quản lý cơ sở đón tiếp nồng nhiệt, sau khi làm thủ tục trao code rồi ngồi nghỉ ngơi uống nước thì mình dc bạn locker dẫn lên lầu 2 vip 6 để gặp bé. Nói sơ về cơ sở vật chất thì trang trí đẹp, phòng sạch sẽ, xông hơi khô và ướt nhanh chỉ có bồn tắm thì vòi nước lúc nóng lúc lạnh làm mình teo mấy lần luôn. Sao 1 hồi xông hơi xong ra gặp bé 99 đánh giá bé nhỏ con cao 1m52 (bé nói), nặng chắc 50kg, trên lưng có thathu
V1: có chỉnh sửa nên cỡ cam Mỹ
V2: vòng eo con kiến
V3: vừa với dáng e
V4: có tỉa tót sơ sơ
Bé lau mồ hôi khi mình bước từ phòng xông ra 1 cách chậm rãi xong mời vào bồn lắm, sau khi gội đầu thằng anh bé chuyển sang gội đầu thằng em, cũng thủy chiến xíu rồi mới leo lên giường bước vào hiệp chính.
MS khỏe: bé chịu khó đấm bóp tuy lực ko mạnh nhưng êm ái (ko quá đòi hỏi như cơ sở ms khỏe)
MS mệt: thì bé làm chăm chỉ như con ong hút mất, chăm chỉ tỉ mỉ ko bỏ sót phần nào trên cơ thể mình từ thái rồi qua lick ty, liếm lỗ dậu, đá bi, lau cột, 69, sau 1 hồi hút mật thì bình mực của mình chỉ muốn bùng nổ như dung nham. Bé cia ko chừa 1 giọt nào cho đến khi hết giựt mới ngưng xong bé còn xoa bìu và ti. Cảm giác sướng run chân run tay, xong bé đi vệ sinh còn mình thì nằm phục hồi lại sức lực sau 1 trận đấu khá sung mãn. Bé mời mình ra tắm lại thì lúc đó cũng hết giờ mình mặc quần áo xong làm thủ tục rồi chào bé ra về.
Đánh giá: bé ngoan chịu khó nói chuyện, tính bé hiền, khuôn mặt dễ thương, chịu khó hợp tác với yêu cầu đáng để anh em thử
Xuống quầy locker thì thấy còn sớm và bụng đói nên làm tô mì bò trứng (bếp làm hơi lâu xí) được a Long quản lý và locker lại hỏi han coi bé làm dc, cơ sở có ok ko? Thì mình đánh giá có quan tâm chất lượng với khách hàng. Ăn xong mì thì mình cũng xin hẹn gặp lại cơ sở rồi đua về nhà.
Tic: vé freeosen
Tip = tic
Cảm ơn mod @Dory và dd đã tạo sân chơi cho mọi anh em dd!

• Like
Điểm cảm xúc: noname.limit and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Bé 99 xem hình thấy hiền hiền… nhưng bác nói eo con kiến là Tàn thích rùi… mừng bác…:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin

Massage Samdi

Đại Uý
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
5/11/22
Chủ đề
57
349
237
0 ₿
SamDi cảm ơn bác đã trải nghiệm dịch vụ SamDi. Chúc mừng bác có buổi trải nghiệm hài lòng.
SamDi đã ghi nhận và khắc phúc dứt điểm vụ nước nóng lạnh.
Trân trọng cảm ơn bác!

• Like
Điểm cảm xúc: Paladin