Hà Nội Xua tan mệt mỏi, tăng cường sinh lý cùng 90 Windy

Lượt xem: 1,493

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Trè Xanh

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
20/8/22
Chủ đề
9
14
11
0 ₿
Sau khi tất niên cùng anh em, cảm giác mệt mỏi trên đường về thi mình ghé vào Windy NTĐ cho khỏe người, mình vào cơ sở thì được các bạn tư vấn cho các loại vé mình chọn loại vé thứ 2 là vé Supper VIP mình có mã campro vé giảm đồng giá 199k mình thấy loại vé đấy có đầy đủ dịch vụ, và chọn được bé 90

Sau khi chọn vé mình được các bạn dẫn lên phòng, ấn tượng đầu khi bước vào phòng là sạch sẽ sang trọng

Mình vào phòng xông hơi được 5p thì có 1 bé bước vào phòng là mình thấy ưng ý liền, sau khi em bước vào phòng thì e chào mình và xã nước cho đầy bồn! xong em cởi đồ ra nhìn cơ thể e trắng V1 ngực căng đầy đặng căng tròn V3 vừa phải da trắng mặt xinh, tiếp theo mình và bé và bồn tắm chung, và mình có tiếp chuyện với bé nghe dọng của em rất trầm ấm tánh tình khá vui vẻ và hoạt bát, bàn tay của mình có hơi hư hỏng tí tay mình có sờ cặp ngực cuả e tí và khám phám vài chổ khác nửa hihi bé thì rất thoải mái với mình vấn đề đó bé làm tình BJ nhẹ trong bồn tắm tầm 20p xong bé kêu mình ra ngoài bé lau khô mình cho mình và lên giường bé dùng tinh dầu trường thái cho mình cặp ngực em cạ vào cơ thể tạo cho mình cảm giác hưng phấn xong em kêu mình nằm ngữa thì em lại tiếp tục trường nuru mặt trước mình cảm thấy nó rất kích thích hơn rất nhiều, xong bé làm tình bằng lưỡi cho mình khắp cơ thể lúc nầy mình lên đĩnh rồi nhe các anh em! xong em đi lỗ nhị cho mình xong em BJ cho mình tiếp, em có hỏi mình có thích 69 không? mình trả lời có thì e quay lại mình và em 69 nè! bé BJ rất là lút kim nhe hehe và lúc CIA em nó miết quá mình chịu không nổi.. em 90 rất là tuyệt vời nhe các anh em, ngoan dễ thương và kỹ thuật tốt vui vẻ và rất chiều khách mình khuyên các anh em nếu có mệt mỏi stress.

• Like
Điểm cảm xúc: anh mặt vuông and radoux
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.