Q.1 Xứng đáng với 06

Lượt xem: 1,255

ladykiller69

Binh Nhất
Bé Tập Massage
27/9/22
Chủ đề
5
16
5
0 ₿
Giới thiệu với anh em đồng dâm, một em gái xinh đẹp, Em có khuôn mặt xinh, dáng đẹp biết cách ăn nói tiếp chuyện với khách rất ngọt. Hôm mình đi Onsen Nuru.

Em đúng chất một tiểu thư đài các với khuôn mặt quá đẹp mang nét lai. Nước da trắng trẻo, mịn màng, làm tan chảy bất kỳ tâm hồn sỏi đá nào, quả thật gặp em là cảm giác muốn đè ra cháo lưỡi hãm hiếp ngay và luôn là có thật.

Hôm mình đi gói này có cosplay, nên bé mặc 1 sơ mi croptop mà nó ngắn tới chân ngực bé luôn. Cơ sở không đủ điều kiện lo lắng đồng phục sao mà mà nó ngắn thế có vài cm thôi à.

Cặp vú tròn trịa xoa bóp mới cảm giác thích thú mê man, mềm mại thật đã tay thật. Cái quan trọng nhất cái bym lúc đầu khô rang, vì mình đi buổi khá sáng, sau một hồi Nuru Onsen các kiểu thì cái nước nhờn ở đâu đó nó tuôn ra như suối. Cái cảm giác nhờn nhờn ở đầu ngón tay, Vội vã úp mặt vào 69. Khoảnh khắc em ngậm trọn dương vật, hòa huyện vào đường lưỡi của mình. Nó đã lắm anh em. Bé được cái thổi kèn có nghề, khá có tâm mút mát kỹ càng làm thằng em mình nó sướng hết cỡ.

Bình thường coi Jav chưa hết tập mà còn tua đã tùm lum rồi. Chắc nay nó không quen người lạ, Bé cũng bảo em và mình cùng phối hợp, điểm cộng rất tâm lý. Cứ theo kế hoạch của bé, bé đá núm dú mình còn bàn tay vàng trong làng marathon mình ko quên đi hết cái bờ mông thuộc hàng legend của bé, láng o và mềm mại.

Khi có dấu hiệu sắp out rồi, cũng tín hiệu với bé. Khuyên anh em chân thành CIA sẽ sướng hơn. Mình nhìn bé ngại ngùng, sau đó bé lau cho mình, nằm nói chuyện một lát thì hết giờ

Ngoài cái bờ mông và cái body phải nói trên cả tuyệt vời thì khoảng ăn nói lịch sự có thể ít mấy em ở cơ sở sánh bằng.

Đánh giá cá nhân
3 vòng: 86 - 60 - 92

tic 800
tip = tic

• Love
Điểm cảm xúc: SC17

SC17

Đại Uý
Đại Nội Mật Thám
25/9/22
Chủ đề
52