Chém Gió Ý tưởng về loại hình matxa độc lạ

Lượt xem: 685

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,722
1,226
0 ₿
Chào anh em đồng đạo. Gần 20 năm kinh nghiệm đi matxa đủ thể loại từ matxa khỏe, thư giãn HJ cơ bản nhẹ nhàng, BJ cho tới onsen các kiểu con đà điểu (không tính HTGĐ và cafe BJ vì không chơi), mới đây mình có nảy ra 1 ý tưởng trong đầu, là 1 ý tưởng thoáng qua thôi nên cũng không chắc chắn ý tưởng này có khả thi và có thể thực hiện được không, tuy nhiên mình cũng đưa ra ý tưởng này cho anh em cùng thảo luận cho đông vui, xôm tụ
Chắc chắn có khá nhiều anh em đã từng đi du lịch các nước như Nhật, Hàn, Thái Lan, xa hơn thì các nước Châu Âu v.v.. và khi đi du lịch đến các nước này chắc chắn anh em sẽ khó mà bỏ qua cơ hội đi matxa trải nghiệm ở các nước này, đặc biệt là matxa Nhật, Hàn, vì vậy mình nghĩ ra 1 ý tưởng là sao chúng ta không thực hiện loại hình dịch vụ matxa KTV nước ngoài chính hiệu, vd như KTV matxa quốc tịch Nhật, Hàn 100% hay KTV gái Tây 100% để chúng ta có thể trực tiếp trải nghiệm matxa với gái nước ngoài, đó sẽ là 1 trải nghiệm rất độc đáo, đặc biệt nếu matxa với gái Tây hay mấy em JAV nghiệp dư thì cảm giác cực phê cực sướng.
Vậy theo anh em thì ý tưởng về loại hình dịch vụ matxa này có tốt không và có thể thực hiện không?
Mời anh em đóng góp ý kiến

• Like
Điểm cảm xúc: báo sài gòn

Graham

Thượng Uý
Tiểu Đệ Massage
1/5/17
Chủ đề
31
401
303
10 ₿
Ham nghĩ đây cũng là 1 ý hay, nhưng nếu thuê KTV nước ngoài thì phải trả lương nhiều hơn cho họ, đồng nghĩa với việc tiền vé cho các anh em cũng phải tăng lên. Nên Ham e là khó thành hiện thực

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

TheGame

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
7/3/16
Chủ đề
7
320
72
35
0 ₿
theo em thì cứ " ao ta thì tắm ao ta " ko đâu bằng gái việt mình, giờ chỉ nghĩ thêm vài trò massage độc lạ như massage ở thủy cung hay sơn thần thổ địa nào đó kaak

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Bear666

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
42
1,306
1,058
31
0 ₿
Ý tưởng hay nhưng về mặt pháp lý khó thực hiện ở VN nha bác. Thái Lan thì may ra, nhưng vậy thì cũng tương tự ms Thái

• Like

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,722
1,226
0 ₿
Mình nghĩ vấn đề giá vé cũng ko phải là quá khó đâu, bằng chứng là có 1 số anh em đi vé 1tr5 hay 5tr luôn mà, hình dung đơn giản như ngày xưa mấy nhà hàng Trung Hoa, Nhật, Hàn hay nhà hàng Pháp đc coi là phân khúc cao cấp dành cho nhà giàu thượng lưu nhưng giờ rất phổ biến và dành cho nhiều đối tượng khách hàng rồi nên nghĩ quan trọng nhất là nguồn cung để tuyển đc KTV nước ngoài.

Bear666

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
21/10/18
Chủ đề
18
109
83
44
0 ₿
HVNCLC thôi bác. Mấy thể loại kia đa số tới luôn nên mấy em làm thì là không phù hợp với hình thức mình đang đi. mà hàng tây to lắm tui lại khoái gu nho nhỏ.

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,925
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Cái này đi bằng giá Usd ak bác Hido. Và 1 lần đi như vậy cơ bản là như nhau nhưng mức tốn chênh lệch nhiều…
Và ko phải ai cũng đủ điều kiện để trải nghiệm loại hình này…
Và có luôn dịch vụ kia nhưng theo Tàn nó ko đáng để trải nghiệm.

• Like
Điểm cảm xúc: LenhHoXung, Bear666 and Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,722
1,226
0 ₿
Làm gì tới mức cao gấp 4 lần đâu ông? Mà ông nghĩ sao nói gái Nhật, gái Hàn, gái Thái ít và ít làm nghề matxa? Lầm to rồi đó, bên đó phát triển thành 1 nền công nghiệp nổi tiếng toàn thế giới, đặc biệt là ở Thái còn có cả tour du lịch kèm theo dịch vụ ăn chơi matxa nữa, mà tính ra tic tip bên đó cũng ko cao gấp nhiều lần VN như ông nói, và thực tế là các nước Nhật, Hàn tình trạng thất nghiệp rất nhiều, tỷ lệ gái nhà lành phải đi làm part time các công việc nhạy cảm như hộp đêm, bar club, karaoke matxa hay thậm chí là đi đóng phim JAV bán thời gian, ngành phim JAV có cả phân loại diễn viên amateur part time luôn nha, ai coi phim JAV nhiều là bít. Ngay cả mấy em idol của các nhóm nhạc bên Nhật không thành công bên mảng Jpop thì chuyển qua đóng phim JAV và nổi tiếng luôn, điển hình như Yua Mikami, gần đây là Kominato Yotsuha

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,722
1,226
0 ₿
Thì ý tưởng này là nói về tương lai, hiện tại thì rất khó thực hiện nhưng biết đâu tương lai sẽ có thể thực hiện được

Anhhai49

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/5/18
Chủ đề
13
100
73
0 ₿
Mấy em gái VN xinh hơn, đẹp hơn và nói mình hiểu hơn kkkkk

L.O.X

Thượng Tá
Người Gác Hầm Vĩ Đại
6/12/16
Chủ đề
101
2,770
1,542
Xì Gòn
25 ₿
Theo L.o.x thì sài gòn cũng 2-3 chỗ có loại hình này rồi nhưng chưa phát triển được, Nha Trang cũng có 1 cũng chưa phát triển được. Một phần về pháp lý, tương lai nếu mở được thì đảm bảo mấy bé vn mình làm còn xịn xò hơn nhiều.

• Like

báo sài gòn

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
1
107
41
0 ₿
tui người việt thích gái việt bác ơi mà sợ nếu như gái nước ngoài thì giá dv cũng phải cao lắm bác ơi

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
146
107
Hồ Chí Minh
10 ₿
xin địa chỉ loại hình này ở SG để trải nghiệm thử với bác

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
218
1,722
1,226
0 ₿
Chủ yếu loại hình này cho mọi người có cơ hội trực tiếp trải nghiệm ktv nước ngoài chính hiệu mà ko cần phải tốn kém tiền du lịch nước ngoài, và chuyện tiền vé cao thì ko quá lo vì dân VN hơi bị giàu chứ có nghèo đâu =))

Hoàng Phong 29

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
18/8/23
Chủ đề
13
146
107
Hồ Chí Minh
10 ₿
sr bác và chủ topic vì cmt ko liên quan bài viết, bác có hỗ trợ xoá bài đăng được không