Cần Thơ Yêu cái đẹp, 69 Tô Châu

Lượt xem: 3,678

Setkeonhanh

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/1/22
Chủ đề
2
21
9
0 ₿
Chuyển luôn công tác từ SG xuống CT, bữa giờ lu bu công việc, đến hôm qua mới rảnh, buồn chym thế là đi massage cho hết buồn.
Sau khi làm vài chai cũng tới 1h30 đêm, Thấy ông Phát 92 rp mấy bé bên Dubai ngon quá, bắt máy gọi mà nghe báo khách nhiều, phải đợi hơi lâu.
Thôi thì qua chốn quen thuộc, thẩm cung Tô Châu vậy, mà má ơi, mới dịch xong ae bão xã lũ hay sao, 1h40 sáng mà hơn chục người vẫn ở phòng chờ, thôi lỡ vác chym tới rồi, nên đành đợi v.
Sau tầm 40 45p, quản lý báo có phòng, hỏi mình có số hay gu sao, chỉ trả lời qua loa, đẹp là được, nghĩ kẹt phà kiểu này có bé nào hay bé đó chứ cũng ko kỳ vọng nhiều. Chọn vé thường, chủ yếu thoả mãn thằng em là đủ.
Vô phòng đang xông hơi thì bé bước vào, hơi nước mờ quá, đã vậy còn bị cận, chỉ thấy dáng người cao cao, eo ót đàng hoàng, thằng em làm như đánh hơi được mùi gái cũng ngỏng dậy nhìn.
Xông xong bước ra nhìn kĩ mặt em thì tim đánh cái ót, ui đù, đẹp thiệt chứ ko giỡn, gái miền tây không làm mình thấy vọng mà, da trắng bóc, vòng nào ra vòng đó. Em cũng nhẹ nhàng mỉm cười chào hỏi, nói mình biết bé số 69, sau đó tắm lại cho mình ( không tắm chung nhưng em cũng tắm kĩ lắm ), rồi em cũng trút xuống bộ kimono để lộ hết thân hình mướt mát, lúc này thì ko gì bàn cãi về độ đẹp của em nó.
Bắt đầu vô massge khoẻ, đủ lực, đủ xả người sau chầu nhậu.
Vô trận chính, dù mình là khách cuối ( sau này mới biết ) e vẫn không qua loa, vẫn đủ bài, bú mút, từ đầu ti đến trứng cút, lưỡi e đi tới đâu, người tê rần rần tới đó, BJ lút cán 99%, 1% còn lại do e mỏi quá hay sao, chứ ko chắc chỉ BJ thôi, e có đưa nguyên cặp mông trắng tinh lên mặt, nhưng thấy có vẻ tới giờ chót e cũng mệt rồi nên mình cũng không khám phá nhiều, chỉ sờ nắn đủ để lấy hứng cho e thôi. Cuối cùng cũng out trong sung sướng, thoả mãn thằng em.
Xong hết 2 anh em tâm sự tí, khách hôm nay đông, em nó phải tiếp tới 8,9 tua, mình là khách cuối cùng, đáng lẽ khách chờ đông quá thì 1h30 1h45 sẽ không nhận khách nữa,à không hiểu sao bữa đó quản lý nhận liên tục, mấy bé không có tgian nghỉ luôn, thành ra 2h nghỉ thì kéo tới 3h 3h30 mới được nghỉ ( chắc mỗi khách thì quản lý có thêm tiền quá ).
1 phần thấy thương 1 phần bé quá nhiệt tình nên tip = 2*tic luôn cho bé.
Đánh giá sơ bộ:
Face: 8đ
V1: 7.5
V2: 8
V3: 7
V4: không khám phá nhiều nhưng sạch sẽ, tỉa tót gọn gàng.

Lươn Chúa

Thượng Tá
☆ Chúa Tể Những Chú Lươn ☆
10/1/19
Chủ đề
118
4,798
3,838
0 ₿
Mấy bé thời tui đi chắc giờ lấy chồng cả r :3