Q.1 Yêu chiều đỉnh đỉnh 01 .

Lượt xem: 553

anchoicuba

Thượng Sĩ
Bé Thích Massage
24/6/18
Chủ đề
16
70
40
54
0 ₿
Ngồi nhà trưa nắng cực nhắn set kèo kiếm chỗ mát mát xã đạn mà mấy em của tui toàn kẹt đến chiều. Nay mấy anh em nhà ta cùng cơn nứng hay sao mà lại hẹn lịch xếp chồng lên nhau thế không biết. Chọn phương án dự phòng đi lâu lâu tý ghé dubai tránh nóng .
Sau khi gọi đặt phòng xong xuôi chạy từ Cô Giang qua cô Gấm hết 10ph đồng hồ mà áo nó muốn két lẹt vừa phi lên con dốc sung sướng là đá chống lên gặp ngay bé lễ tân ngay. Trời nóng thế nào mà gặp em là nó lại mát rười rượi. Em vừa để tui đặt đít xuống em đưa cho tui cái ipad show nguyên cái hình vô tình hay vô ý mà nguyên bé 01 nhìn tạo dáng bốc lửa quá trời quá đất. Đệnh mệnh rồi, em này nhé khỏi phải lướt.
Trời này chỉ có nằm nghe nhạc chill chill rồi đợi em vào và phiêu phiêu thôi là đủ . Chờ rồi cũng đến bé bước vào với dáng vẻ rất gần gũi dáng dấp vừa tầm m6 mặt dễ thương chủ động bắt chuyện rồi sà vào ngồi cùng tui. da thịt thì mát ngồi vào nó sướng tui cũng mò mầm khám phá liền cho đã, cứ như thói quen kiểm tra hàng họ trước khi lâm trận. Ngực có thẩm mỹ nhưng em rất hợp tác để sờ bóp mà có vẻ em lại khoái nữa còn cầm tay tui bóp thêm để khẳn định hàng hịn hịn hehe. Nói chung mình làm nhẹ nhàng thì lại kích thích ẻm hơn.
Tắm bồn cứ như một thế giới riêng cùng em, em ôm ấp rồi hôn sờ nắng thằng nhóc tiếp đến lại mút nó như món yêu thích xong lai nâng niu nó rồi lại mút, tay tui sờ vuốt ve như một hoàng thượng ngủ ngon, cảm giác đê mê đến khi bùng bùng núi lữa phun trào. UI đã . Em nhẹ nhàng rửa sạch lại rồi đưa tui lên giường .
Nay đang hứng với sung nên vừa lên giường bảo em làm luôn phát , em dạ và mơn mớn trước bằng màn trườn với dầu , em trườn khá là phê vừa out xong vậy mà vẫn cảm giác nó lâng lâng rồi cao trào lên nhưng nhóc vẫn chưa thể hồi được thế mà sau khi trườn đằng sau đến lúc nằm ngữa lại em làm một hồi thì nó lại dựng đứng làm tiếp tục cái đồ chơi cho em nâng lên rồi mút sau đó em ngồi lên cạ cạ ta nói muốn bắn mà em làm sao không bắn được ,phải gọi đúng có kỹ năng điều kiển thằng nhóc. Tui đang hứng lên bèn vuốt đùi em rồi thể là từ từ vuốt lên em hiểu ý xoay lại 69 liền. Thế còn gì bằng, anh sướng em sung và phen này khó cầm cự được rồi , miêng thằng anh thì bận mà đầu thằng em bị nhốt đến cái lúc mà không còn từ nào diễn tả nổi tui phải thất thủ. Cái cảm giác rất đã. nằm phê phê tê tê nghỉ ngơi trong lúc em lại lau thằng em và xoa bóp cho thành anh.
Kết thúc một buổi trưa nắng cực , về ra ngồi cf tý xong đi dón gấu . Thế là hết một ngày.

Anton

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
13/11/18
Chủ đề
19
102
79
45
0 ₿
bé 01 nhiệt tình cực kỳ. Làm mà như ny sắp được dẫn đi chà chữa zay.

Massage Dubai Quận 1

Đại Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
Dạ cảm ơn huynh đã ghé thăm đặc khu và bé kưng 01 ạ... chúc huynh ngày mới vui vẻ, hẹn gặp lại huynh một ngày gần nhất tại đặc khu ạ:2onion35:

Legoland5

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
26/6/19
Chủ đề
16
100
80
26
legoland.com.vn
0 ₿
tui thích hàng v1 real do dị ứng mấy em làm v1 rồi lại giữ hàng,mà từ lúc gặp bé 1 thì làm tui lại thấy bé có làm mà vẫn nhiệt tình xài , rất đáng để gặp lại.