Góc tâm sự YÊU CÔ GÁI massage ở ĐIÊU THUYỀN đường trần ngọc quế cần thơ

Lượt xem: 1,278

Tô văn tèo

Binh Nhì
Bé Chưa Biết Gì
14/11/22
Chủ đề
1
7
1
Cần Thơ
0 ₿
-chào anh em yêu quí.. - chuyện là cách đây khoảng 1 tuần mình co về cần thơ công tác,tối rảnh nên tìm chổ xã ai ngờ gặp đc 1 em tên bích 21t nói chuyện nhẹ nhàng dáng người nhỏ bé khuông mặt xinh xinh . --- đêm đó mình đã đi 5 vé 400 và làm 3 nháy.yêu ngay lần gặp đầu tiên luôn .. mình công tác 5 ngày vào hết 5 ngày do mấy lần sao đi nhiều nên đc giảm vé còn 300 và được thêm thời gian.hiện giờ vẫn còn đang quên không biết có nên tiếp tục không vì mình đã có gia đình..thật sự gặp đúng người bắt được hết tần số của nhau yêu lăm mọi người ạ.. - bé cao khoảng 1m57 tầm 47kg - vong 1 vừa đủ núm nhỏ chưa có gia đình - vong 2 thon gọn - vòng 3 vừa phải - vong 4 cắt tỉa gonj ràng sach sẽ - bướm khít còn ngon lắm mọi người ạ . - vé thì 400 Tip mỗi lần ấy thì 1tr ..đến 5 ngày làm 9 nháy tổng thiệt hại lanh hoanh đây đó trên dưới 14 củ...về bỏ đói con vk luôn ... - lần đầu chia sẽ thật lòng có gì ae bỏ qua nhé

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,924
3,191
Hang Thỏ
64 ₿
Ôi 5 ngày 9 phát… bác dữ thật… Tàn ngày được 1 phát… phát 2 mà ra là đuối cắm đầu :cuteonion56:

• Like
Điểm cảm xúc: Tô văn tèo

Uchiha Sasuke

Tập Sự
Bé Thích Massage
17/1/23
Chủ đề
0
93
49
Konoha
0 ₿
ko bít phải PR ko nhưng cái vụ có vk con rồi mà còn muốn hốt thêm bé ktv là thấy sai sai rồi á =))

• Like

Hãy Tin Tui

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
19/6/23
Chủ đề
2
140
180
72
Sài gòn
0 ₿
Cần Thơ là miền tây, mà miền tây thì còn cháu bác 3 phí không. Đêm 5 nháy thì cũng hơi áy này tâm tư chứ ngày trước bác 3 còn sống thì đêm 12 đến 24 nháy, mỗi nháy tương dương led gắn thêm mạch tăng sáng

• Like

kctt

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
8/4/14
Chủ đề
8
34
29
0 ₿
Bắt đúng tần số dâm đãng của bác hay tần số gì nè >.<