Khác Yhct phục sanh đường: lần đầu trải nghiệm

Lượt xem: 7,078

gacon95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/5/22
Chủ đề
1
32
15
0 ₿
Mình là member được một thời gian, trước giờ chỉ đi ms khoẻ đôi khi có vuốt lướt, tuần rồi do công việc quá nhiều, ngồi nhiều nên đau lưng, thế là lân la tìm bài viết thì thấy cơ sở này đã quá nổi tiếng trên diễn đàn mà mình lại chưa đi bao giờ . Dù có nhiều tranh cãi nhưng quyết định trãi nghiệm thử một lần.
Mình đi tầm 10h thì thấy vắng, thấy mn người khen số 26,29 nên mình cũng hỏi số, nhưng chưa có số nào vào thế là nhờ random hộ,mình chọn phòng thường, nằm chắc 15p bé mới lên, hỏi thì được biết là số 1. Bé vào hỏi sao a đem khăn làm gì (mình đọc bài dặn nên đem theo khăn và quần vì đồ cơ sở ko đc sạch sẽ)
Bé nhiệt tình, tay nghề làm khoẻ tốt, vui vẻ , nói chung rất ưng bụng. Cuối cùng là Hj, được đụng chạm, khám phá ( ko biet phải do t đẹp zai ko), nói chung hài lòng tip bé 200k. Này chia sẽ câu chuyện thật. Hi vọng các đồng râm có kinh nghiệm các số khác chia sẽ với mình để trãi nghiệm dần dần.Xin cảm ơn

gacon95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/5/22
Chủ đề
1
32
15
0 ₿
À nói thêm là cơ sở thì khá xuống cấp nha ae, quần t tự đem theo, khăn cũng vậy, lúc Hj thì bé dùng khăn ướt nên sạch sẽ :2onion18::2onion35:

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
208
85
Sài Gòn
0 ₿
rồi vé thường hay vip j cũng giống nhau hã ta...nên đi thường là ok nhất

Iris2411

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
24/9/18
Chủ đề
9
257
185
Hồ Chí Minh
0 ₿
Này phòng VIP thì kiểu như phòng ngủ or KS vậy á bác... Có cả tủ, nhà tắm thì tùy cái có bồn hay ko.. Mà thật thì CSVC cũ rồi nên phòng VIP cũng vậy à..

Chỉ được cái vô VIP riêng tư, bác đi quen một em, vô quậy sao quậy miễn là em nó cho.. Chứ cũng ko ai check

• Like
Điểm cảm xúc: langkhachbui@

gacon95

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/5/22
Chủ đề
1
32
15
0 ₿
Quậy tới mức nào dc bác :ami-(23):