Q.7 02 Windy2 cảm xúc ngược với bj, wc ngược

Lượt xem: 1,017

Sa Sa La La

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
20
78
49
0 ₿
Sau một ngày làm việc mệt mỏi mình cũng tranh thủ ghé Windy2 để cảm nhận tất cả và làm một bài Report xem như lưu giữ lại kỉ niệm
Bài report này mình cũng xin van tắt không dài dòng chỉ mong lột tả hết cảm xúc mình đã có được và trải qua trong thời gian ở đây
Đầu tiên là đến quầy lễ tân công đoạn này diễn ra nhanh chóng sau khi mình đã được tư vấn kĩ về các loại vé và dịch vụ bên đây. Nay mình trải nghiệm thử bé 02
:ami-(9)::ami-(9)::ami-(9):
Tiếp đó được locker hướng dẫn lên phòng, ấn tượng ban đầu là phòng rộng vừa phải rất sạch sẽ được bài trí đơn giản với chiếc bàn và 2 ghế sofa màu sắc trang nhã, màu sắc thì ấm cúng, Mình được hướng dẫn vào phòng xông hơi.

Đang trong phòng xông hơi thì bé vào , em chào mình bằng giọng ngọt ngào rồi nói anh xông hơi thêm xíu để em pha nước rồi xíu anh ra tắm.

Ngồi trong đc khoảng 10p thì mình ra. Sau đó em có ra ôm mình, lau người rồi ngồi nói chuyện xíu cho đỡ mồ hôi, vừa ngồi mà tay em không để mình yên, cứ lâu lâu lại sờ rồi nghịch ( em này chắc thiếu tình thương nên từ lúc đầu đến lúc xong cứ đòi ôm ấp thôi, thấy thương dễ sợ) xong rồi em bảo mình vô bồn em massage đầu cho thư giản. Em xoa vừa đủ lực làm mình khoan khoái vô cùng.
:ami-(46)::ami-(46)::ami-(46):
Sau đó em lột hết tất cả những thứ còn lại trên người, mình cùng em vào bồn tắm tiếp đó được em chăm sóc kĩ càng : gội đầu, dùng sữa tắm, sữa rửa mặt... Và màn massage lưỡi ngay tại bồn tắm. Em đi đường lưỡi đến đâu là mình tê phê đến đó,cảm giác như núi lửa muốn phun trao bất cứ lúc nào. Em cũng thật tâm lý nên nương tay để mình có thể cảm nhận hết tất cả dịch vụ. Bồn tắm rộng vừa đủ cho 2 người tạo cảm giác xích lại gần nhau hơn,

Em níu mình lại ôm em thêm xíu nữa rồi dìu nhau ra ngoài , mình lên giường nằm úp xuống cho em massage . Giường massage thì rộng vừa đủ sạch sẽ êm ái. Màn nuru bắt đầu từ đây, em dùng bướm và v1 cọ xát hết cả lên cơ thể mình, hết nằm úp rồi ngửa lên em massage từ trên xuống dưới , không thể dừng từ nào để diễn tả được sự sung sướng ấy tất nhiên trong quá trình nuru đó thì không thể thiếu những màn wc, BJ ngược, wc ngược, 69, 96.... Tất cả đều đầy đủ và được em thực hiện quá nhiệt tình mặc dù còn hơi non nhưng em rất chịu khó làm cho mình không hời hợt như mấy em làm lâu . Mình cũng chỉ cầm cự đc đến phút đó thì cũng out trong sung sướng, cảm xúc quá tuyệt vời. Out xong mình cùng nằm ôm em xíu nữa rồi về

Tóm lại em phục vụ mình quá nhiệt tình, giao tiếp vui vẻ thân thiện làm tình thì rất bài bản đúng theo trình tự các bước. Từ lễ tân cho đến locker, phục vụ đều nhiệt tình xứng đáng để mình quay lại ủng hộ và càng xứng đáng để anh em đi sau đến trải nghiệm và cảm nhận.

3 vòng chi tiết cho anh em dễ hình dung về bé
V1 tầm 89
V2 eo con kiến
V3 tròn căng quánh đã
:ami-(40)::ami-(40)::ami-(40):
Có 1 nguồn tin đáng tin cậy là em này mới 18 anh em nào mê mấy bé non non mới vào nghề có thể thử em này