Bình Tân 09 Bình Tân, nhỏ nhắn mà dâm cực

Lượt xem: 514

AndyLauch 3910

Binh Nhất
Bé Tập Massage
18/1/22
Chủ đề
6
21
29
0 ₿
Trước giờ coi rì viu của mọi người thấy số 9 đc nhiều người rì viu và khen quá trời nên cũng phải đi trải nghiệm trực tiếp em 09 này mới được. Sau khi book lịch hẹn với DB Bình Tân xong là lên đường, tới nơi check in các kiểu khá nhanh gọn. Làm thủ tục xong xuôi lên phòng thay đồ, xông hơi xíu rồi ra ngồi chờ em, vừa ngồi chờ chút xíu là em mở cửa bước vào. Mới mở cửa vô là thấy em cười nhí nhảnh chào đón mình rồi, đúng kiểu gái xì tin dâu nhí nhảnh như trong tưởng tượng của mình, v1 ngực đẹp, đủ dùng, bóp sướng tay, bú bình thơm mùi sữa, dáng nhỏ con nên v2 khá gọn gàng, v3 nhìn là muốn ấy liền, trắng mịn, bóp mềm, v4 đẹp, cắt tỉa gọn gàng, ngọt nước
Chào hỏi xong rồi ôm hun hít các kiểu, còn đc em vuốt ve kích thích nhột tê tái rồi còn BJ khởi động, miệng em ngậm BJ cảm giác mát lạnh sướng tê, hỏi em thì mới biết em có ngậm kẹo the trước khi BJ hèn gì cảm giác lạnh lạnh mà sướng. Do sợ phê quá chịu không nổi nên mình kêu em vô bồn tắm, em tắm rửa sạch sẽ xong quay qua mần thịt mình với các chiêu đi lưỡi liếm khắp người sướng tê nổi da gà, rồi chà ngực kẹp xúc xích, BJ đá trứng cút đúng phê cực, may mà em nương tay vì muốn hấp diêm mình trên giường matxa
Lên giường matxa đc em đấm bóp, chà đá nóng thiệt sảng khoái, làm khỏe xong em đổ dầu trườn nuru, vừa trườn em vừa lấy lưỡi liếm khắp người mình làm sướng tê nổi da gà quá trời, em còn chơi thêm chiêu BJ ngược, làm nuru xong em lật mình lại chơi thế 69, cái mông của em úp vô mặt mình đúng ngon, vừa đc em BJ vừa hun liếm con bướm của em làm em sướng rên chảy nước quá trời, húp nước của em quá ngọt luôn, 2 đứa quần nhau 69 1 hồi mình kêu em quay lại đổi tư thế kêu em quay mặt lại cho mình ngắm cảnh em BJ cho kích thích, nhìn mặt em lúc BJ mà tưởng tượng giống như em PMC BJ, em BJ càng ngày càng mạnh cuối cùng phê hết mức chịu nổi mình bắn pháo bông cả chục phát vô cái miệng xinh đẹp như miệng của em PMC, bắn xong em còn mút thêm cái để hút hết khôngchừa 1 giọt nào luôn! Quá trời phê! Phê hết nói nổi, nằm thở hổn hển trên giường, công nhận em 09 này đúng là thần dâm, hèn gì nhiều anh em say mê nhất là ông Hido
Tắm rửa lại xong xuống phòng thư giãn ăn mì bò trứng lấy sức rồi thanh toán đi về mà chân đi còn đi 2 hàng vì phê quá

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
233
1,850
1,344
0 ₿
Ai rồi cũng bị cửu muội hút tinh khí thôi :1onion33:

Alikukun91

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
7/4/20
Chủ đề
0
6
0
33
0 ₿
Mây hôm đi dubai bình tân thấy có vụ ngâm chân khăn nóng đắp mặt, nhưng qua các chi nhánh khác không cóx, vậy đây là dịch vụ riêng của dubai bình tân phải không nhỉ ?