1 đêm ở DuBai Bình tân

Lượt xem: 4,518

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Thích thịt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/18
Chủ đề
2
42
10
0 ₿
Cứ hỏi trực tiếp e...a tiếp ở đây cho e hay xuống dưới
Lần đầu đi thì nên đi mấy cơ sở lớn mắc xíu đở tránh hụt hẫn.còn k biết đi đâu thì lên diễn đàn đọc report...lần đầu đi thì sẽ có lần kế tiếp nên cũng đừng quan trọng lo lắng quá hi

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Gà hok sợ bị gạch đá đâu, dù gì nhà Gà cũng chất đầy gạch đá òy thêm vài cục cũng ko sao đâu, mà sự thật là sự thật, bác Triệu nói đúng quá khứ của Gà mà, hihi...:(:(:(

GAtapMASXA

Tù Binh
Banned
30/11/17
Chủ đề
20
945
274
36
0 ₿
Đa số mới vô nghề thì phải chỉ cho E những điểm yếu của mình chứ, thông cảm cho E mà E còn cố tình ngoan cố lợi dụng sự dễ dãi của mình thì E đó nhẹ thì mình cho vào blacklist, nặng thì tiễn E đi 1 đoạn cho rùi, mất công mấy AE vô sụp nói mình ko báo mà né...Chốt 1 câu " Không ai giỏi hơn ai, chỉ hơn thua cáj suy nghĩ quyết định những hành động của mình mà thôi "

Thích thịt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/18
Chủ đề
2
42
10
0 ₿
Thi minh cũng chỉ trả lời tiếp thêm cho cái câu càng ngày thấy càng tệ ở cs này thôi chứ k bác bỏ hay tỏ ra hay gì với bác gà cả...đa số cs mới điều vậy..mình cũng đợi ổn định gòi vô chéck gòi cũng bị hụt hẫn kkk

sieubua

Tù Binh
Banned
1/7/16
Chủ đề
6
193
83
36
0 ₿
Chắc mấy em vẫn còn ăn tết muộn quá, thấy dạo này anh em toàn rp chê. Nghi bên TT khuyến mãi vì cho toàn mấy em mới vào để anh em làm chuột bạch :D

• Like
Điểm cảm xúc: Thích thịt

Skyoshy

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
4/6/16
Chủ đề
12
212
57
35
0 ₿
Mình tự xuống nhé bạn , tai ít nc nên cũng k có jh de ngoi lau , chăc khuya roi nen em ý met thui

Solitebam

Binh Nhì
Bé Thích Massage
4/4/18
Chủ đề
2
76
16
29
0 ₿
Em cũng thấy KTV tại Dubai Bình Tân rất hời hợt với khách.không thấy nhiệt tình gì cả.Mong chủ quán kiểm tra lại các KTV

• Like
Điểm cảm xúc: Thích thịt

Thích thịt

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/3/18
Chủ đề
2
42
10
0 ₿
Bữa đi đem mặt nạ vô mà cũng k đấp luôn k biết đem vô làm gì...mình thấy mấy e mới thôi kệ với lại cũng dễ với lại k đi nhiều k biết phải e này e kia k nên k nỡ nói...chứ thấy bên đây có vể k nhiệt tình cho lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.