Q.10 10PA Em dọc dọc anh la Á

Lượt xem: 777

Sa Sa La La

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
23/4/22
Chủ đề
20
78
49
0 ₿
Ngồi bùn trời mưa, gặp vậy giao hàng ra chợ An Đông mưa gió lạnh quéo queo, tấp vào quán cafe ngồi trú mưa, lướt lướt diễn đàn xem có gì hot không, thấy PA dạo này hàng hót quá, tham khảo dịch vụ và thấy hình mấy bé mới, thế là quyết định đi tắm cho mát thôi.

Thấy anh em review chổ này khá nhiều, có mấy bé mới vô nhìn cũng ưng ý, lướt tới lướt lui thấy bé 10 có vẻ hợp gu, chọn bé luôn. ngồi uốn chưa hết ly trà được pv dẫn lên phòng, “xông hơi trước nha anh, bé xuống liền”, những câu nói quen thuộc, nên gửi em nó 20k để gọi là. Do nôn nóng gặp em nó nên xông hơi chưa được 5p đã ra, em mở cửa bước vào ôi xinh, trắng trẽo gì đâu, body mình dây ốm sướng lắm anh em.

Bé dẫn mình vào bồn cùng tắm với em nha, vừa vào bồn là không thể tha cho bé được, bay vào ôm lấy hôn tới tấp cặp ngực của bé ngay và liền, bé nói sao anh dâm quá dạ , nhưng em thích, làm mình cũng kích thích theo, ôm ấp làm tình các kiểu, bé nói thôi ra giường đi em làm cho anh nè, anh dâm quá làm em cũng hứng theo
Massage khỏe: đấm có lực, cũng nhiều bài, khá ổn
Massage mệt: bé rất nhiệt tình, tình cảm, làm đủ thứ trong bồn lun bao phê pha, tôi bị mê mẩn với ấy rồi mấy ông ơi, giọng nói nhẹ nhàng mà còn dâm nữa., nghiện mất thôi. Do quần nhau trong bồn lâu quá, khi lên giường trườn trườn cạ cạ tới công chuyện, trườn rồi đi lưỡi nhẹ nhẹ, phê phê, ngất ngây con gà, ngậm thằng nhỏ cũng nhẹ nhàng, chưa được 10p thế là núi lửa phun trào.

Đánh giá:

Bé 10
Face: xinh, dịu dàng, nhẹ nhàng, cưng gì đâu. Chắc cua về làm vk quá.
V1: cam săn chắc, bóp sướng
V2: eo thon
V3: nhìn là muốn doggy tới nái
V4: se khít, nước nôi dư, em là khoái rồi á.

Tic: 900k còn 630k
Tip: 900k

• Like
Điểm cảm xúc: HTThichDuThu and Beconngaytho

Massage P.A Relax

Thượng Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/6/17
Chủ đề
119
1,730
1,959
383 - Sư Vạn Hạnh - P. 12 - Q. 10 - Tp.HCM
0 ₿
chút mừng anh @Sa Sa La La đã gặp được nàng ưng ý, đầy cảm xúc vào buổi chiều mưa
hân hạnh được phục vụ anh, gọi 0938191226 để đặt lịch hẹn trước khi đến

• Like
Điểm cảm xúc: Sa Sa La La