16 hậu offline - không thể tin nổi

Lượt xem: 11,973

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi

kỳ vậy ta, hôm tui đi em nó vui vẻ chủ động bắt chuyện nữa mà , chắc hôm đó em nó vui ^^

kevin.nguyen

Tù Binh
Banned
13/5/15
Chủ đề
7
181
122
38
0 ₿
Mà ko hiểu vụ các e nhìn người theo kiểu gì ta, vô đó thì theng nào cũng mặc quần xà lỏn, ở trần như nhau thui mà, hehe -:)

• Like
Điểm cảm xúc: KaChiuSoa

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿

Báo các bác, Tui cung vừa check em nay xong, service binh thuong, có thể la khách quen va bo 500K thì se co' service đặc biệt hơn ... ?

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
@kevin.nguyen Cái này phải trong nghề chắc mới nhìn ra được :)) Có thể là do mình cái bần hàn nó hiện lên mặt :v

boy_bip_bom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
5/12/15
Chủ đề
1
39
27
0 ₿
Nói chung thì 16 này chỉ nói chuyện dâm tào lao, nói mình nhu cầu cao gì gì đó thôi. Còn service thì chả có gì đặc sắc. Chả giống như mod nói gì cả. Vs lại v1 vs face cũng bình thường. Đi cho biết thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Saigonmatxa

danielleeusa

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
9/12/15
Chủ đề
0
2
0
0 ₿
Chưa hẳn là như vậy đâu nha pak. Thường thì khi các pak vừa bước vào sảnh nếu đi otô hay taxi + ăn mặc (dress code) okie thì sẽ dc locker 'chú ý' đăc biệt.
Sau đó locker sẽ gọi đào cho khách theo nhu cầu hay random số kèm theo info cơ bản về k/h. Nếu pak nào hay đi bar / club thì dễ hiểu dc 'quy trình đánh giá sơ bộ k/h tiềm năng' này. Theo kinh nghiệm của mình là vậy. :)

P.S: Điều này chỉ đúng với tt massage rating từ 3* trở lên thui nha. Còn lại thì mình chịu...

Sửa lần cuối:

Boy chanh

Tập Sự
Bé Thích Massage
25/6/14
Chủ đề
0
81
16
41
0 ₿
Bác nói vậy là chưa hoàn toàn hợp lý. Bar khác với massage. Bar thì ăn mặc sang trọng, thích thì chơi tới bến, ko thì vui vẻ với nhạc rồi về. Còn massage thì phải để cho full service. Ít ai cắm con 4 bánh trước cửa massage vì sợ nhiều thứ như gia đình, vợ con, bạn bè đồng nghiệp, đối tác làm ăn, họ hàng... Họ sẽ nghĩ gì khi thấy cái xe quen quen với biển số quen quen ngay tại Đại Nam hay Viễn Đông? Đi 2 bánh hoặc taxi sẽ an toàn hơn 1 chút. Với lại khách hàng massage ở vn chỉ là khách đi ô tô? Xin thưa chỉ là con số phần trăm rất ít. Minh chứng cho thấy tại sao các cơ sở massage có phòng vip và phòng thường và số lượng phòng thường gấp nhiều lần phòng vip. Làm ăn thì phải nhắm đến số đông chứ ko ai nhắm đến số ít hết. Vì vậy locker nhìn khách đi xe gì là cái nhìn hạn hẹp của người làm thuê thôi. Đôi chút chia sẻ.

Saigonmatxa

Tù Binh
Banned
5/6/14
Chủ đề
4
104
23
0 ₿
Đã 3 năm rồi ko đi Đại Nam, đọc report của các Bác đi thử lại, coi như thế nào!

Kết quả : đã gặp 2 em số 16 va số 42, service bình thường, ko có gì đặc biệt cả. Không như mong đợi, nói chung thái độ của Tui va Em điều vui vẻ va noi' chuyện bình thường.

Có thể Các Bác là khách quen thì sẽ được Service tốt hơn - thôi thì quay lại chổ cũ cho chắc ăn.

Tic: 240k - Tip: 300k x 2 = 1080 K
1 lần tuần trước + 1 lần hôm nay.

Chúc cac Bác vui vẻ

LongHip

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
21/12/15
Chủ đề
0
2
1
32
0 ₿
Tối qua cũng 16 nè bác mà chán phèo ..... Bèo nhèo gì đâu lun ... Cứ len rồi xún lên rồi xún....... Haiz....

Vampire2145

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
15/6/14
Chủ đề
9
332
100
32
0 ₿
Lão Hitaro nhìn giống Việt Kiều trí thức nên em nó thích là phải :)

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Đúng như vậy,2 em này Soa có nói là SV nhẹ nhàng,được cái là Đẹp :rolleyes: ko hợp e này thì đi e khác bác àh,còn cả list để chọn mà :D:D

• Like
Điểm cảm xúc: Saigonmatxa
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.