Q.7 2 Hiệp tê tái tới nái cùng 08 WD2

Lượt xem: 618

Dâm Dâm Đại Nguyên Soái

Thiếu Uý
Nhập Môn Massage
21/3/22
Chủ đề
20
149
92
0 ₿
Ngồi lai rai vài chai nghĩ về tương lai cũng trống rỗng quá chả là mình cũng vừa kết thúc mối tình cũng sâu đậm vì cảm thấy 2 đứa không cứu vãn được nữa trong đầu cũng nhẹ nhàng hơn hẳn vài tháng trước lương lậu ra còn có hương có hoa cuối ngày nay cầm tiền cũng chả biết làm gì thế là lên web lướt lướt hồi lâu cũng lâu rồi chưa quay lại windy vào thăm dò thấy bé 08 trong hình nhìn hao đạm quá làm 1 cuộc gọi đến cơ sở book hẳn quả vé chanh xả 2 nháy cho thư giãn cũng như lấy động lực để qua ngày mới hoan hỉ

Bắt xe tới cơ sở check in với lễ tân ngắm bé qua hình thấy dễ mến ngồi làm tách trà giải bia thì anh locker hú check in phòng thế là lao đao bước đi nặng chĩu lên phòng thay đồ vào phòng xông hơi xả khí mệt trước thì 5p sau bé ktv bước vào kk tỉnh luôn nhìn em qua hình thấy mến r giờ nhìn ngoài đời còn bén hơn trong hình thân mi nhon nhưng vòng 1 bé to mình đoán chắc phải quá vú sữa body dây củng chắc có qua lớp yoga mong mẩy căng tròn phối với quả biki trắng tinh gương mặt teen hiền thì hảo gu mình ác bé lại gần cười chào hỏi thân thiện mình cũng ra khỏi phòng lại gần ôm quả v2 thon gọn làn da trắng trẻo cà cạ vào thắng cu làm cho cậu đứng hẳn lên thế là cùng em vào ngâm bồn hàn huyên , vào bồn bé cũng chủ động ngồi vào lòng mình ôm eo đằng sau hít hà mùi sữa thơm với làn da bé , chủ động bóp vai xoa tay rồi trườn xuống hj cho thằng bé vuốt ve nhẹ nhàng khiến mình phê thật sự xong xuôi vệ sinh lại r lau khô mình mẩy mời mình lên giường vào luôn bài massage mệt

Chuyến này khá đuối mà không phải đuối mệt mà là đắm đuối luôn bé cởi bỏ bộ bikini v1 lộ núm căng tròn v3 nảy nở đi bài trườn thái mặt mình cứ úp vào cái v1 căng cực của em vừa được em hj chà vú lên xuống khiến mắt mở không ra vì phê quá luôn , để đầu óc trống rỗng thoải mái bé trườn xuống chân rồi mút chân nhẹ nhàng các kẽ hở khiến mình sướng kích thích tột độ thế là đứng dậy cho bé thổi luôn thằng nhỏ , dùng lưỡi di chuyển nhẹ nhàng với thằng cu vờn từ đỉnh đầu đá bi sau đó ngậm chặt thằng bé cái lưỡi uốn éo trong thế lút cán lên xuống từ chậm đến nhanh khiến mình chịu không nổi thế là cum luôn trong miệng bé kkk , làm hợp nước ngồi nghỉ tâm hự thì bé cũng ngả vào lòng mình quậy nhẹ thằng bé vừa nói chuyện vừa khều thế là lại lên lần 2 qua hiệp 2 bé đi từ dưới lên vẫn là mút chân bé nó mút từng ngón chân làm mình nhột mà oắn éo luôn rồi vừa mút vừa hun lên tới thằng em ,nứng không chịu nổi đổi tư thế mình bóp mông vỗ nhẹ mông bé hiểu ý quay liền đưa bờ mông vào ngay tay mình , đúng thế nghịch luôn v4 tém gọn nước nôi chảy đều thế là cả 2 triển luôn quả 69 mình trên bé dưới vừa ăn của bé vừa được bé bj nhiệt tình thì skill wc được tung ra bất ngờ khúc này mắt coi như là lảo đảo phòng luôn thang đo phê pha lên tới cực điểm vừa ăn v4 vừa được bé bj đá qua wc pha thêm quả rên rỉ dâm đãng nữa thì cuối cùng thằng cu cũng phải chào thua out luôn shot 2 với bé kkk xong xuôi cũng vệ sinh sạch sẽ lại cho mình mời mình lên giường đi lại bài massage khỏe bài đi đủ bài đấm bóp lành nghề mạnh nhẹ hỏi ý kiến khách đẩy đủ không hề ăn gian nhưng được bé khuyến mãi thêm quả dùng v1 ép lưng thì sướng thôi rồi luốn cum 2 nháy mà bé vẫn nhiệt tình phục vụ quá đã cái nư xong xuôi nằm ôm em thủ thỉ về c cuộc sống lâu lâu ghẹo bé áp mặt vào v1 rúc rich bé cũng chiều mình cho quậy lun kkk mà thằng ku mệt quá r để sức còn ra về

tic 599 ( có mã camapro)
tip bằng vé