Q.10 38 PA tiếng gọi nơi con chym

Lượt xem: 1,398

Phan King

Thiếu Uý
Bé Thích Massage
21/3/22
Chủ đề
24
56
18
0 ₿
hôm giờ thấy bên đây rần rần bé 38 chym cũng hơi ngóc nên chiều nó cho nó đi thử chứ nó làm mất ngủ hoài kkkk , 7h tối có mặt tại PA đá chóng gửi xe , đi vô quầy tìm bé Châu nhí nhảnh , chém gió vài câu rồi check code các kiểu, còn 20p bé nó mới xong khách làm luôn tô mì cho ấm bụng rồi lên phòng xông hơi trong lúc đợi chờ bé 38.Đang phê pha trong làn hơi mờ ảo thì nghe tiếng bé đẩy cửa bước vào , thằng nhỏ nôn nao quá kéo thằng anh đi ra khỏi phòng để gặp bé ngay , vừa thấy tui bước ra thì bé cầm khăn lại gần lau người chưa xong thì tay bé bóp bộ hạ tui và nghịch. Biết đụng cao thủ rồi tui lôi bé ra ghế ngồi vừa cho bé lau vừa nghịch bé lại , tui hun bé, rồi mân mê cặp ngực và vòng tay phía sau bóp mông của bé. Ôm ấp tình cảm chút rồi bé mở nước tui và bé tắm chung mây mưa trong bồn, âu yếm nhau như người iu , hết chà tới sờ mó rồi bú liếm nhau 1 hồi mới ngưng lại để ra giường kkkk
tui nằm sấp cho bé massage ,bé làm rất nhẹ tay hòa quyện chút tình cảm nên rất phê, xoa bóp khắp người.
qua bài mệt hết nằm sấp rồi sang nằm ngửa bé dùng cặp ngực chà khắp người tui , đường lưỡi lã lướt làm thằng em căng hết cỡ , cảm xúc của tui lại tăng mạnh, 2 tay bắt đầu táy máy cơ thể bé , hết ngực rồi mông, hết mông tới bướm, chả chừa chỗ nào , tới đỉnh điểm 69 thì vừa húp của bé vừa ra mà nó đã tê tái
Face: xinh, mặt dâm
V1: xoa bóp cực đã
V1: Vừa ôm
V3: vỗ cái nào vang dội cái đó
V4: gọn gàng sạch sẽ thơm tho
Bé làm tình cảm và nhiệt tình
Tic: 900 code còn 630
Tip: 1 củ tròn
Locker 50k
và con chym nay đã ngủ yên kkkk

Minh Châu

Tập Sự
Bé Thích Massage
31/5/22
Chủ đề
0
56
32
32
0 ₿
Em cảm ơn anh nhiều. Hôm nào qua em thì alo e nha. 0938191226 . Hân hạnh phục vụ quý khách. :sprite-142:

• Like
Điểm cảm xúc: Kukutiti and Making Love

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
38 dạo này hot quá =))) thằng nhỏ tui cũng ngóc ngóc nè =)))