Bình Tân 69 Dubai bình tân mãi đỉnh

Lượt xem: 600

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
299
199
Ho Chi Minh
0 ₿
mình đã từng viết một bài cho em ở đây https://congdongmassage.com/threads/hhxn-28-2-luc-di-het-minh-luc-ve-het-tinh.70038/

Thành ra bài này mình sẽ gom gom trải nghiệm lại một xíu vì có bao nhiêu Long đã ra hết ở bài trước rồi. Anh em nào cần cảm xúc xin hãy ghé lại bài viết cũ, vì Long để tinh huyết rất nhiều ở trỏng.

Nhận được code hái hoa xem ngực của Dory mà lòng mình thấp thỏm không nguôi. Cũng đã một thời gian dài kể từ lần cuối thăm Dubai Bình Tân nên Long cũng muốn ghé lại xem có gì mới. Thật ra thì vẫn vậy. Có lẽ Long đi vào thời khắc chuyển giao nên có nhiều thứ mới về mặt lễ tân (có bạn mới thay bạn gái ca sáng cũ) cũng như cơ sở đã tháo bỏ dần bộ áo tết để đón một mùa mới. Chưa biết trang trí mới thế nào nhưng cảm giác về lại Dubai đặc biệt là Dubai Bình Tân bao giờ cũng mộc mạc và ấm cúng. Mình thấy vậy là đủ, thái độ các bạn từ lễ tân tới locker đều không có gì để chê. Duy chỉ có em lễ tân mới chắc chưa rành mặt mình nên xin tiền vé trước, về quy trình thì không sai nhưng thường khách quen mình thấy cơ sở sẽ không hỏi luôn mà để về cuối rồi thu, đỡ lẻ tẻ.

Mình có dặn 69 trước cho chắc vì từ kinh nghiệm một số lần đi trước đây mình thấy có đêm gần cuối tuần thì Dubai rất đông, gần như cả đoàn dẫn vào nên kẹt phà là có khi hết cả người làm luôn. Tuy vậy thì mình cũng nói em lễ tân cho mình xem qua ảnh của một số em gái đặng thấy gì hay thì lên kế hoạch report cho anh em. Cơ mà lần này vẫn chưa thấy nhiều đổi mới, những số định viết trên diễn đàn đều đã có bài hết cả. Nếu lần tiếp theo nhận hái hoa xem ngực chắc chắn mình sẽ sờ số 6 vì chỉ có số này mình chưa từng đi. Còn lại thì một số bé không biết đã nghỉ chưa mà nay không còn thấy, một bé thì trông như xoay tua từ chi nhánh khác sang. Nói chung với hệ chơi quen hợp gu thì mình không có gì phàn nàn, với anh em nào mới hoặc ham trải nghiệm thì cứ rảo 1 vòng các *** của dubai bình tân hoặc gọi nhận tư vấn để tìm ra chân ái của mình

Trở lại với chủ đề chính, mình lên phòng xong hơi lẹ làng như một cái máy vì đã rành map ở đây lắm rồi. Nhiều khi nhìn bấm thang máy lên tầng mấy mà cũng biết phòng xông hơi có xông khô hay không. Long núp trong màn nước nhìn ra thấy bé ruột 69 lên sau Long vài phút. Bé vừa đảm đang vừa dam dang, tay chân thì loắt thoắt coi công chuyện gì cần làm là làm, nói chung rất là ưng phong thái làm việc ngay từ khi đang ngồi xông hơi đó. Long chỉ cần mở cửa ra một cái là bé lại hỏi thăm, lau người, nhận ra người quen rồi là trao nhau nhiều nụ hôn nồng cháy.

Từ đó trở đi thì cứ gọi là tới công chuyện luôn, gần như Long hỏng cần phải mời chào hỏi chuyện như gặp mấy em teen trầm tính hay gái lạ, càng hong phải tìm hiểu gì nhiều vì đã biết em thích gì và muốn gì. Em thích cây kẹo của Long còn Long thích dúi mặt vào ngực em, nghịch cho dâm thủy của em tràn trề từ mấy phút đầu á. Đấu tranh lớn nhất của cuộc đời đi mát xa không phải là chọn bé nào mà là gặp đúng bé rồi có lên gói vô cực hay không. Đó chính là tổng hợp nhanh gọn lẹ khi gặp 69. Chỉ trong chưa đầy 15 phút gặp nhau mà em liếm nghề quá, trong đầu cứ phải niệm từ từ đã trong khi ở dưới nói gần ra rồi đó đa. Bài toán này quá khó nên Long chỉ biết làm lơ không muốn giải, chỉ tranh thủ ôm ấp húp lấy húp để em. Long sướng thì cũng muốn em sướng, mọi lần đều vậy

Trải nghiệm đấu tranh kéo dài tầm 30 phút rồi Long cũng ra được hiệp định đình chiến tạm thời với em. Hôm đấy Long cũng mệt, do đi đường xa tới mà trời cũng nắng nóng nên Long quyết định nhảy vào bồn trước chờ em gội đầu tắm rửa massage. Bình thường ít ông nào để ý mấy khoản này nhưng điều mà Long rất yêu ở 69 là em có tay nghề làm khỏe làm mệt gì cũng đều ngon. Bữa nào mình mệt, mình tới DBBT gọi 69, mình nhắn ẻm anh đau vai gáy, anh cần gội đầu thư giãn một xíu, Long đảm bảo trước khi ở dưới sướng thì ở trên cũng sướng bấy nhầy luôn rồi. Gội đầu như dưỡng sinh vậy đó, tay mần đầu cào cào nhẹ, tay bóp nhẹ vai gáy, nước chảy êm, em thì lanh miệng tâm sự anh nào biết nói chuyện nữa khúc này xả được 25% stress công việc và mệt mỏi thể xác rồi. 25% sau đó là em đưa mình lại giường mát xa, tay nghề rất đã, đi đá nóng vô cùng mượt mà. Mình đã từng kinh qua nhiều em cả mệt cả khỏe và thấy đa phần các em làm mệt đều massage như mèo cào, nhưng em 69 tự tin đánh bại quá nửa dàn massge khỏe mình đã đi qua. Nói như vậy để biết bé làm rất chuyên nghiệp bài bản, cộng thêm một chút cật lực rất dễ thương của riêng em thì mình tin đây là điểm mạnh mà ai có mệt mỏi thật sự phải ghi nhớ để không chỉ biết xuất tinh mà còn phải hưởng thụ thêm nữa

50% sau thì lần này cho Long tua nhanh chứ ngồi vừa nhớ vừa tả Long ghiền. Cũng may Dubai bình tân hỏng có gắn ghi âm ghi hình gì chứ phòng mình với bé 69 này gặp nhau y như JAV 1 tiếng. Cứ bấm con chuột tua tới 1 điểm nào đó là cũng sẽ có 1 trong hai á ớ á ớ, mặt không thấy rõ do đã úp trọn vào chỗ khác của người kia. Không biết anh em nào trải nghiệm lên đỉnh rồi nhưng vẫn được bú nữa chưa? Riêng Long rất ưng khoản đó nhưng cũng phải gặp người có tâm và tầm như 69 mới cho làm, vì gặp người không biết làm thì đau còn người biết mà không có lòng thì làm rất thốn, cảm giác gượng gạo không muốn. Đó, tả tới đó thôi, skip nhẹ các skill mà Long đã tự thấy ghiền rồi. Mong anh em cũng có dịp trải nghiệm 69 như Long và hết sức tình cảm nhẹ nhàng với em vì em dễ thương và thân thiện hiếm có trong giới này nhé

Nhiều bạn có nhắn hỏi Long trong mấy bài trước về số đo 3 vòng. Long thường ko thích so đo khúc này lắm vì cái đề cao là trải nghiệm nhưng mà nếu được thì Long liệt kê cho biết như sau

v1: 2 trái lê không quá to mà cũng không bị nhỏ. Hàng real, vừa tay, ti đẹp, phản ứng rất tự nhiên với kích thích nhìn rất nứng. Nói không với hàng làm lại nhé, 10 điểm
v2: eo ọt như con gái 18. Con gái bình thường thôi ko phải siêu mẫu, nhưng mà vừa phải ko bị chubby ko bị béo, 10 điểm
v3: tròn bóp xướng tay. Không to khổng lồ mà dù có to cũng đâu được doggy nên chẳng để làm gì. Rất cân đối hài hòa với cơ thể, 10 điểm
v4: mang theo cái chai hứng về còn được. 11 điểm

bonus cho anh em tấm hình món ngon chất lượng của DBBT.Đi nhiều nơi rồi mới nhận ra phầnăn này rất chi là chất lượng
có trái quýt bóc rồi là bé bóc cho mình, thấy tình cảm hông

• Love
Điểm cảm xúc: ken blue

ken blue

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
20/12/23
Chủ đề
2
116
33
0 ₿