Bình Tân [HHXN 28/2] Lúc đi hết mình lúc về hết tinh

Lượt xem: 1,139

nguyenminhbaolong

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
26/9/23
Chủ đề
14
301
199
Ho Chi Minh
0 ₿
Lại là Long và một ngày trải nghiệm khác ở DBBT đây.

Tựa đề là Long nói giỡn chứ Long còn sức làm đến sáng nhưng mà hết giờ nên phải ra về thôi. Long thấy nhiều anh em ghé Dubai Bình tân chơi nhưng cũng ít anh em trải nghiệm gói vô cực theo đúng miêu tả của nó nên hôm nay Long xin phép gửi bài này đến diễn đàn tạm gọi là mô tả một buổi vô cực diễn ra theo đúng mô tả gói sẽ như thế nào nhé

Hôm nay Long về với người yêu 69. Bé cưng của Long dạo này da dẻ vẫn hồng hào trắng mịn như ngày nào, mặt của em thon tròn, kiểu tóc túm hết ra sau cột gọn điểm xuyến bằng cách tết kiểu băng đô. Theo Long, nét đẹp của em là nét đẹp mộc mạc hiếm có trong giới. Cứ mười em làm nghề là chín em phải độ vào những điểm mà đàn ông thích, phải nhấn nhá trang điểm theo cách khơi gợi đàn ông bằng môi, bằng mắt, bằng các kiểu tóc cầu kì và màu tóc chói chang. Chỉ có em là Long thấy hiền lành dễ mến, 3 vòng tự nhiên gọn gàng sạch đẹp. Đương nhiên gu của mỗi người không phải là cái để đem ra so sánh, đánh giá nên Long chỉ miêu tả những gì Long nghĩ. Nếu có một hôm anh em cũng thích gu y như Long, hoặc cần cho mình sự bình yên nhẹ nhàng ở trong con mắt, 69 là con số anh em nên tới Dubai gọi ngay. Trời phú cho em vẻ đẹp nhẹ nhàng sao thì nặn ra cái nết của em y như vậy. Trong suốt 120p thủy chiến bất kể các gói mà Long đã được dịp trải nghiệm, 69 bé yêu là người duy nhất tận tình cơm bưng nước rót, hỏi han từng phút từng giây, lanh tay chọn việc gần như Long được hầu mà không cần phải mở miệng nhờ vả một câu. Nhiều khi mình thấy tay chân em thăn thoắt mà ấm lòng dễ sợ, với em gần như không có kẻ hở để chê bừa hay cảm thấy thất vọng về trải nghiệm ở dubai.

An lòng rồi mới sướng được thân. Long bước ra khỏi phòng xông hơi mồ hôi nhễ nhại với sự tự tin tuyệt đối em sẽ nhanh chóng tháo vát miệng hỏi thăm tay lau tay mời Long uống nước. Nhưng mà Long cũng tự tin thái quá Long hỏng biết bữa nay em còn ngọt hơn mọi khi, vừa lau cho Long vừa thơm má Long mấy cái. Ta nói cảm giác nó sướng gì đâu, vì hỏng phải dễ mà tự dưng có người ôm hun mình tình cảm đón mình như vua chúa mới đi chinh phạt ở đâu đó dề nhen. Trong lúc Long còn đê mê chưa tỉnh lắm, phần vì phòng xông hiệu quả quá, phần vì mùi của em còn đọng lại ở khắp mọi nơi trên người Long, thì em lẹ làng đi kiểm tra nước coi nước có ấm chưa có đủ nhiệt độ để vua Long thư giãn chưa.

Rồi rồi, nước chưa lên đủ, chưa đủ ấm, dẫy là tới công chuyện Long hay làm mỗi lúc rảnh tay mà trước mặt là da thịt nõn nà, bộ quần áo cosplay cái mô tê chi hỏng biết mà chỉ chực lột ra: mình khám phá, mình dê nhau xíu nha em.

Em chỉnh nước xong là chỉnh cho máu dê của Long tăng lên theo. Bình thường gặp nhiều em là Long phải bắt chuyện dữ lắm mới phá được cái tĩnh mịch của căn phòng, độ tầm mười phút thả dê mới tự cho là có duyên. Còn gặp 69 hả, Long mới chớp mắt có hai cái là em ngồi trên đùi Long nè. Hỏi hỏi bắt chuyện chơi chưa tới một câu là em ghiền Long rồi, thấy mê một cách cuồng nhiệt luôn á. Rồi cái gì tới nó cũng tới, mà ta nói nó tới nhanh quá nhiều khi mình làm khách mà sốc dùm luôn á em, là em trút bỏ xiêm y dúi Long vào bầu sữa “anh ơi bú đi bú em đi em thèm lắm”.

Long đủ dữ kiện để nâng gói vô cực và tới bến với em, không thể để người nhiệt thành bị thất vọng.

Hai đứa quấn nhau như sợi thừng buộc lỏng. Em cạ anh anh cạ em. Mắt, mũi, lưỡi, tay, 3 4 giác quan cùng lúc quyện vào nhau. Trong cơn mê Long chỉ nhớ mình làm mướt cả đôi gò bồng đảo của em, húp sữa chán chê lại chuyện sang cháo lưỡi, hai tay rà những đường thật dài trên sống lưng em rồi lại đốp mông em một cái. Thời gian trôi như đôi môi em lướt trên người Long, lúc nhanh thì không biết gì nhưng lúc chậm thì ngậm ngùi xin đừng rời xa. Vì người Long cũng sạch sẽ, mới tắm thơm tho cách đó vài tiếng ở nhà nên em bắt nhịp nhanh, em càn quét cơ thể Long làm Long tưởng mình là món ăn gì đó chứ không còn là đàn ông chai sạn với sóng gió cuộc đời. Rồi em cứ vậy cũng tới được dương vật của Long, nhanh chóng em ngoạm chụp chụp, “anh ơi của anh cứng rồi nè sao mà nó ngon quá”. Long còn trẻ khỏe nên Long chỉ cần ra hiệu nhắn em “tới đi em cho anh sướng đi”, là em không hỏi gì cả mà cứ vậy chăm sóc thằng em của Long một cách nhiệt tình, mãnh liệt. Trong căn phòng bây giờ ngoài tiếng nước chảy còn có những âm thanh của sự dâm dục và bản năng của con người. Tiếng em rên không giả trân, không cường điệu, không bắt chước phim vớ vẩn trên mạng mà là từ chính cái sự đầy đặn trong miệng kèm theo nhu cầu thở theo từng nhịp. Cứ như vậy, cà chụp cà chụp, hì hục hì hục, em chăm sóc Long kĩ càng, hết lau sạch thanh gươm lại tra dầu chuôi gươm, lau bụi cho bao gươm. Lả lướt, em còn dúi tay Long xuống cặp cam việt nhắn nhủ Long phải sướng cùng em. Vừa khi Long đã thuộc bản đồ cơ thể em cũng là lúc Long thấy sướng quá, phê quá, Long bắt phát đầu đầy ụ, cảm giác phải nghẹn lắm nhưng mà em giỏi giang nên một phần em lẹ làng xử lí, một phần em nói với Long bữa nay thơm béo mặn đã quá anh ơi. Long thấy chẳng có gì hơn ngoài sướng từ trong ra ngoài. Nhiều khi mình về “mình tắm ao ta” cũng không được cái ao nhà mình nó khen như vậy, quả là một khung cảnh chỉ có thể được dựng trong mấy bộ phim nhật bản mà Long đã hết tuổi để xem

Long với em vô tắm tiên tình cảm cho nhau một xíu. Long thì thích trườn, liếm, các cảnh trong bồn tắm. Nhưng xin lỗi các vị huynh đài là cảnh này với 69 là Long cắt lẹ. Vì Long mê lên giường với em hơn đi tắm. Mần thịt trong nước lâu quá nó nhão. Long với em tác hợp tắm theo phong cách bình thường bỏ bớt bài vở liếm trườn để bữa nào thèm thì quay lại sau. Đó, chỉ có em là hiểu ý, chiều tui. Nhưng mà mặc nhiên bản tánh kĩ càng chăm sóc của em nó hỏng cho em làm ẩu, nên Long được kì cọ hợp lí từng chút từng chút một. Cứ kì một cái tạo bọt một cái là em lại đáp xuống hun thằng em Long một cái. Em làm nhịp đều lắm, xong lát sau quên bài luôn ta ơi, tự nhiên mút chụt chụt Long tá hỏa á em ơi để dành lên giường nha em mới cười cười tha cho Long. Em cũng tâm lý lắm, không nhắm mắt nhắm mũi mà bào. Đặc biệt cách em nựng, cưng chiều thằng em của Long lúc nó chưa lớn làm Long thấy tự tin và bản lĩnh gì đâu luôn á, chứ như người khác là có chút ngại à nha. Loáng thoáng thấy em cười dâm lắm, Long thấy ko kiềm lòng được nên ôm em rồi nút lưỡi em nhiều cái. Sẵn tay Long xoa xoa người em, rờ đúng chỗ cần rờ, em rên lên nghe đã. Cái đoạn trong bồn tắm này hôn với mút với rờ chắc phải nhiều hơn cả đoạn ngồi ngoài ghế kia. Ăn khô ăn nước đầy đủ xong, vừa bước ra khỏi bồn là súng ống Long lên đạn lại, em cười hí hí xong em nói cưng ra nằm nghỉ một chút em lại mát xa cho cưng khỏe hen rồi mình ăn nhau tiếp nhe.

Long rất ưng ý tay nghề mát xa khỏe của em. Chẳng cần hỏi cũng biết phải có đào tạo học hỏi đàng hoàng từ những kinh nghiệm trước đây mà hôm nay Long mới được thư giãn trọn vẹn ở nhiều khâu dưới đôi bàn tay nhanh thoăn thoắt của em. Em bấm huyệt, tay đấm tay miết, thân thì làm miệng thì luôn nói những câu yêu chiều, vậy là mệt mỏi xìtrét tự động bỏ Long mà đi. Nhiều khi đi mệt Long cũng rất nhớ những chỗ làm khỏe, vì có hôm mỏi thật lại gặp phải em nào trẻ người non tay quá thì không khác gì nhờ thằng cháu ở nhà đấm giúp chú cái lưng. Gặp em Long không còn cầu cạnh gì chỉ có nằm ra lim dim hưởng thụ mà thôi. Cơ mà đời không dễ như vậy. Phú cho đôi bàn linh hoạt rồi còn nặn thêm cái miệng quá trời dâm. Long thấy em vừa đấm Long, vừa kêu thèm thuồng xong nũng nịu đáp vô chỗ đó là Long biết năm mười phút nữa đây mình sẽ phải lâm trận rồi. Quả đúng như mường tường, cứ đôi ba chặp em lại mút thằng nhỏ Long như cây kẹo ngon nhất thế gian này, kẹo vừa hơi cứng là em xoay người lại, tạm ngưng màn đấm bóp mình tới màn chén nhau. Long vừa liếm láp vừa chăm sóc môi lớn môi nhỏ của em vừa khen em một cái, em hứng tình rên lên theo từng nhịp rồi nói Long đừng dừng lại em đang sướng lắm anh. Chiếc giường mát xa không khác gì một xưởng mồ hôi nhễ nhại dù máy lạnh thổi phù phù vào hai thân thể điên cuồng quấn lấy nhau. Chuyện gì tới cũng tới, em tận tình thì Long tận tinh, có bao nhiêu Long tiễn cho ra gặp em hết. Em làm ra tiếng chụt chụt, đặng thấy đàn ông ra rồi mà em ko muốn dừng lại, em xoáy nòng, em mút bi liên tục, Long vừa nhột vừa phê tới tận nóc. Đây là những trải nghiệm với những em gái khác là một sự cố gắng, nhưng với em là cái gì đó rất bản năng. Long để ý nhiều lần thấy em lẹ tay lẹ miệng quá, không loay hoay xử lí tinh trùng vương vãi như số đông mà chơi với nó rồi khen lấy khen để. Những khoảng khắc này chỉ có sự đồng điệu mới mua được chứ không có đồng tiền nào sai bảo được đâu

Cũng như thường lệ sau mỗi lần trao nhau tinh túy em lại nói "em cho anh nghỉ xíu nha, em đi lấy đá nóng đấm lưng mát xa cho anh nha". Nhưng mà lần này Long thấy hứng quá. Mấy phút tà dâm hóa quỷ tự dưng khiến người ta tưởng mình đã lễ vu quy. Long lao vào em hun tới tấp, tay sờ tay mó, tranh thủ thử nghiệm mấy đường lưỡi mà em hay dùng cho Long lên người em thử xem sao. Em rên ngọt lựt, mùi cơ thể bây giờ lấn át hết mùi nước hoa xồng xộc lên mũi Long. Khi ấy Long quá mê quá bận, chỉ kịp khen em một câu xong là gói gọn lại bú, mút, liếm, rà rà khắp các nơi từ cổ đến tận hông. Bây giờ tỉnh dậy vẫn còn chút mùi ở tay nhớ lại đúng mùi con gái miền tây sông nước vừa béo vừa thơm thoang thoảng vị gì đó như mạ mới cấy đầu mùa. Cái mùi vị này sẽ kéo dài mãi nếu nó không bị ngắt lại ở con sông quê. Đúng rồi, chính là chỗ đó. Mặc dù nãy giờ Long đã húp nước con sông này vô số lần nhưng mà quên tả mất cái mùi trong lành, cái vị ấm ấm đầu lưỡi khi mình lướt qua một cái, và bắt đầu trở mặn nhè nhẹ khi mà em sướng rồi em bắt đầu ra. "Nữa đi anh ơi, em sướng lắm, anh thấy em có bót hong, cho tay vào nữa anh, liếm em đi, sờ dú em đi anh nó cương cứng lên hết rồi này..." từng lời nói của em trong lúc một tay em túm tóc Long dúi vào âm đạo vừa đỏ ửng vừa sưng hồng ở ngay âm vật khiến Long hứng quá, Long vồ lấy em mà muốn em cũng được thỏa mãn, sung sướng như Long. Long thấy con gái lên đỉnh nhiều lần, nhưng một trong những lần mãnh liệt nhất còn thua em rất xa. Với hai ngón tay di chuyển nhịp nhàng cũng cái lưỡi cũng gọi là đã rành ngóc ngách thân dưới của em, Long cần mẫn chăm sóc em như thể bữa nay em là khách, để lúc em đạt cực đỉnh em cũng rên lên như Long vậy, rồi cả âm đạo co thắt lại nhiều nhịp làm Long cảm thấy thật sự bất ngờ quá đi thôi. Bất ngờ bởi lẽ trong cái mảng này, người ta rên giả, sướng giả, làm đủ thứ công nghiệp cũng có. Nhưng trước mặt Long đây lại có một đặc sản miền tây thuần thục nhiều môn phái nhưng lại giữ được phản ứng cơ thể một cách tự nhiên như những em gái còn zin. Quả là khó tin nhưng đó là sự thật. "em yêu anh quá à anh làm em sướng quá". Câu nói này chắc chắn sẽ làm rung động rất nhiều anh ở một nơi mà người ta chỉ có chym chứ thường quên mất tim.

Do bài đã dài nên Long tạm bỏ qua đâu đó khoảng mười lăm phút tiếp theo do dâm thủy em thơm quá nên Long lại đè em ra thưởng thức tiếp. Long cũng không muốn lại phải nhớ lại cảnh em lên đỉnh lần hai, vì nói chung rất là ghiền, nếu mà hong vững lý trí ngồi nhớ lại dễ tức cảnh sinh tình tối nay cần phải gặp nhau thêm lần nữa lắm đa.

Sau khi em đi lấy đá nóng thì em nói Long nằm lật lại, em đấm lưng cho Long. Cách em đi đá nóng và dùng dầu rất tuyệt, cảm giác bài vở và điệu nghệ hơn hẳn những tay nghề khác mà Long đã từng trải nghiệm qua. Long đi từ hài lòng này tới hài lòng khác, không phải vì dễ tính mà vì Long biết điều chỉnh kì vọng của mình cho những người những nơi những việc mà mình gặp trong cuộc sống, nhưng chưa thể nào điều chỉnh nguyện vọng được massage khỏe thật sự ở một chỗ mà menu có chữ nuru. Khúc này phê phê ở lưng hơi buồn ngủ nên thời gian trôi có phần vội vã, Long chỉ kịp tỉnh người và lại bắt đầu khẩu dâm với em lúc những đợt dầu mát lạnh chảy dài trên lưng. Em trườn nuru cực kì kĩ lưỡng. Có cặp cam real vừa đủ xài, em lại biết tận dụng để khiến bưởi bơm, cam mỹ giả phải xếp hàng chờ em làm cho khách xong. Lúc xoay người lại Long chưa kịp nói gì em đã túm lấy Long nhỏ mà thơm mà mút, nũng nịu nói "anh lại cương cứng nữa rồi nè anh". Những cuộc hội thoại như vậy nghĩ lại thấy mắc cười. Vì làm sao mà kể được một cuộc hội thoại kiểu nói với nhau vài câu xong lại lồng tiếng chụt chụt, ực ực, ưm ưm, ư ư. Sau hai lần lên PhanXiPang và K2 giờ đây Long lại được em chuẩn bị dẫn lên everest. Có vẻ em biết thời gian cũng còn chỉ vừa đủ lần chót để thưởng thức nhau lần cuối nên em rất nồng nhiệt. Em mời Long lên xơi trái cây một cái, rồi hai đứa lại ôm hun trao lưỡi cho nhau quấn quyện vào nhau như chưa từng được hun. Em có hỏi thăm anh uống nước hong anh uống nước em nha, xong nhanh nhảu làm một ngụm nước, hun Long thiệc lâu để chuyền nước sang. Vừa ân cần vừa cuồng nhiệt, ngay khi Long cương giật nhẹ em từ sau lưng một cái là em quay người lại liền. Bây giờ nhìn nhau em với Long làm gì có chuyện mời mọc hay hỏi anh có 69 hong nữa, chỉ có hai con thiêu thân vồ lấy là nút, là chén, là liếm. Chuyện gì tới cũng tới, sau một hiệp vồ nhau vồn vã vì sắp phải rời xa, cuồn cuộn trong Long trào ra là những dòng tinh trùng nóng hổi. Mấy lần Long để ý thấy em xử lý nhanh, tay thì lấy khăn đỡ miệng thì hút hết tinh túy rồi vừa liếm vừa xoa. Đặc biệt em không bao giờ dừng lại nếu anh đã ra, để anh được lâng lâng nhiều hơn nữa, lúc thì lượn lưỡi vòng vòng xung quanh đầu khấc khi thì đáp xuống hun cái kho đạn dược của anh. Lần này Long hỏng thấy em xử lý khăn giấy khăn gì cả, cũng chẳng biết em đã cho về đâu. Chỉ biết em khen ngon, em khen béo, hỏng có vị tanh, em ghiền dữ lắm. Long nói do Long có ăn trái cây uống nước dứa không rượu chè thường xuyên thì em cũng nói giống em, hèn chi hai đứa thơm từ mùi người tới mùi tinh túy giống nhau. Em khen Long giỏi quá, rồi dẫn Long ra tắm lại

Phút rời xa tự nhiên thấy bịn rịn, nhưng cũng mong em ở Dubai được các anh chăm sóc tốt, bản thân càng ngày càng đẹp càng quấn, một ngày rảnh rỗi Long lại vào thăm em. Ngoài ra Long cũng nhớ thằng em phục vụ mập mập cao người hay nấu cho Long món bò kho rất ngon. Bữa nay thiếu em đó nên món bò nhiều gân quá, có phần khó ăn.

Đó là trải nghiệm gói vô cực của Long. Cũng xin cảm ơn Dory và diễn đàn đã tin tưởng trao code hỗ trợ cho Long. Mùa kinh tế khó khăn nên dân làm ăn cũng cơm áo gạo tiền, không nhờ diễn đàn chắc anh em sẽ ít đi lại thăm các em hơn. Nếu có gì góp ý thì trên quan điểm kinh doanh Long thấy các bước giá vé của Dubai chưa hợp lí lắm. Thật ra sự vô cực thiên về khả năng của đàn ông và độ hứng trong lúc hòa quyện với kỹ thuật viên. Theo Long và theo những gì quan sát được trên diễn đàn thì hiếm ai chủ động chọn vô cực từ đầu, cũng như hiện này thị trường đã thay đổi theo hướng chỉ có gói 1 cái, rồi lên thẳng gói vô cực không giới hạn, vì ít anh nào đủ đạn sau lần hai. Lỡ không đủ mà đã chọn vô cực thì cũng không thể hạ giá vé, rất quê. Chúng ta có thể dùng các điểm nhấn khác để quyết định các mức giá vé hơn là số lần xt. Nhưng đó là quan điểm của Long chứ k phải là góp ý tiêu cực. Long rất hài lòng khi trải nghiệm dịch vụ ở dubai đặc biệt là dubai bt và chỉ gần như độc quyền viết cho dbbt từ trước đến nay.

• Like
Điểm cảm xúc: MRtph and Phuoctai