HTGD Bé Na tuyệt phẩm ở Huỳnh Phúc Khang

Lượt xem: 7,180

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Đi ngang tiệm hoài thấy các bé xinh quá.. xong vào đọc các bài của các ông đi trước..được bác Lực nói bé Na ok lắm nên buổi tối nhất quyết đi thử
Chạy vào tiệm. vừa mở cửa ra là được các bé Chào anh.. gặp chủ tiệm hô to cho anh Bé Na dễ thương :))
Em đây anh ơi.. nghe giọng nói mà ngọt ngào gì đâu.. Nhìn bé cũng hơi cứng tuổi xíu. À tiệm mới tuyển được các bé 18 19.. Anh em tranh thủ đi nghen
Bé Na dẫn lên phòng. thì phòng có vách ngăn. mùi nước hoa thơm thơm. cởi quần áo ra thì bé massage tí.. bé WC mà ta nói phê dã man luôn á anh em.. Bé Bj là 90%..Hj 10% thôi nha... Vừa BJ tay mình vừa sờ vếu.. sau 10 phút không chịu nổi phải bắn pháo bông phun trào cảm xúc kaka..
Đặc biệt là bé ngậm đến khi nào mình không ra nữa thì thôi.. sướng dã man luôn á.. sướng nhất ở đây là BJ xong bé ngậm nước nóng. nước lạnh cảm giác đê mê lắm các đồng dâm.. hihi
Bực ở đây là mình muốn yên tĩnh mà có ông kế bên nói chuyện mãi.. ồn dã man.. nhiều khi tuột cảm xúc
Xuống dưới đưa bà chủ tờ 500 hihi..
Trước khi về còn khen tiệm toàn bé xinh.. sau này nhất quyết đi nữa.. quá đã hihi

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Luki123, KamaSu and El25

Canavaro

Tập Sự
Luyện Khí Massage
9/7/17
Chủ đề
0
306
129
40
0 ₿
Sao tui vô orc nói bạn anh Lực mà mấy em rượt tui chạy vòng vòng phòng dữ ta, kkk

• Wow
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Không vác dao ra dí là may rồi.
Vì mình còn nợ tiền tip vs vé ở đó. Bữa trước làm xong mình lén lén đi về.
Nên mấy ông đừng nói bạn hay em của tui ở đó nữa nha.kkkk

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
có biết thượng hải, hoàng cung nhưng chưa bao giờ vào... bác nói thượng hải nào? địa chỉ nào thế? :cuteonion51::cuteonion50:

phi[hi

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
31/5/14
Chủ đề
7
70
26
44
0 ₿
Hôm rồi em đi gặp một chị cũng khá cứng tuổi, có xăm hình ở 1 bên chân, không biết tên gì?
Thấy có một bé khá trẻ, hơi có da thịt ngồi hút thuốc lá điện tử và một bé loli nhỏ xíu.
Em mới đi lần đầu nên chưa dám yêu cầu, đi theo tua. Gu của em không thuộc cứng tuổi nhưng đi ở đâu cũng gặp các chị hoặc các bạn.

• Like
Điểm cảm xúc: HTGD HUỲNH PHÚC KHANG