Bí Mật Đêm Đại Lộc 06 06 2018

Lượt xem: 4,602

themgaivip

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
26/10/16
Chủ đề
12
141
51
35
0 ₿
Coment dạo, vô tình trúng event "Bí Mật Bật mí ". Nhận Được code từ mod @Rubi phóng con xích thố đến vương quốc Du Bai ! đưa code cho lễ tân check vui vẻ dấn lên phòng.
Lần này vào 1 gian thư phòng quen thuộc tại lầu 3 vip 33.

CSVC: good không phải nói thêm nữa hang tốp 1 gò vấp

Vào phòng rùi thì cũng cứ thế mà làm thôi, thay đồ xông hơi, được chút thì em nó vào. gặp được e cũng là cái duyên có time kể sau ;) mình vào vấn đề chính lun.

• KTv : Kim Thanh
  • Thời gian làm việc: 9h sang 9h tối

• Face: 7.5d - teen. ưa nhìn. Với mình thì cũng ổn.
  • Chiều cao: cô gái 1m52
  • Skin: do ánh đèn hồng nên cũng hok được rõ lắm, nhưng khi sờ vào thì có vẻ mịn mịn, kích thích
  • Vòng 1 : 8d - thuộc dạng cam mỹ
  • Vòng 2 : 6.5d - có lipid
  • Vòng 3 : 6,5d - mềm mại mịn màng, thik hợp pác nào thík phong cách D.S

Thái độ: nói chuyện vui vẻ, trong lúc đấm bóp 8 đủ thứ chiện trên trời dưới đất, thư giãn nhiệt tình, chăm chỉ. Pé mà thik cái nào là chăm sóc cái đó hơi bị kỹ
    Sở thích: thích "đứng kiểu nằm" - vừa đứng vừa nằm ôm ấp.

Mát khoẻ : với mình thế là ổn, đủ khiến gân cốt toàn thân thư giãn thoải mái.
    Mát Thái : 7,5d - khá nhiệt tình và chịu khó.
    • Ấn tượng 1 cách làm em ấy hơi khác bt tý. Đầu tiên em ấy đứng dưới giưởng, ms đùi trái - đùi phải rùi mới lên giường xáp lá cà. Điều đáng nói là em ấy khá dã man trong việc hành hạ mình. thật là chỉ bik cắn răng chịu đựng trong 2 từ "Nhột & Sướng"

• Ấn tượng thứ 2 là cách làm thái của em ấy, tuy chưa điêu luyện nhưng luôn tạo cho mình 1 cảm giác rất gần gũi, cứ như đang cùng người iu ôm ấp tâm sự, khoảng cách hok còn là ngăn cách giữa đôi ta.
    • Ấn tượng thứ 3 chính là em ấy có tố chất là 1 Sát thủ chuyên nghiệp.
    Ấn tượng cuối cùng chính là CIA. Cái này nói ra mất hay. tôi xin được phép giữ lại bí mật theo lới em nói là e cưng tôi nhưng không biết là có phải ai cũng cưng không nữa ;). Tôi chợt nhớ đến 1 câu slogan của ông trùm @Martin "Thơm ngon đến giọt cuối cùng"

Các thủ tục còn lại thì vẫn như bình thường nên xin phép ko đề cập dài dòng.
    Chắc sẽ gặp lại em ủng hộ e vì e nói bị viêng xoang mà thuốc quanh năm
    Tổng thiệt hại : Vé thái free code + tip theo mức độ hài lòng + locker 20k + giữ xe 10k

Thanks các đồng dâm đã ghé qua !
    Chào thân ái và bóp dái mod cái :D

• Like
Điểm cảm xúc: glory and Cu Vang

xpress

Trung Sĩ
Trưởng Lão Massage
18/3/17
Chủ đề
11
737
145