Biến thái chút chút thì chơi trò gì

Lượt xem: 9,514

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
263
335
Tiên giới
0 ₿
Sau bài viết massage khỏe típ=tick có đáng không thì nhìu bạn hỏi sđt của 3 nơi mình đề cập cũng vì cọngdongmassage.com cấm quảng cáo. Mà mình có quảng cáo gì đâu chỉ là chia sẻ chút trãi nghiệm khác lạ thôi mà. Nói về trãi nghiệm khác lạ thì đó chẳng thấm vào đâu so với những gì mình trãi nghiệm tại ks với dv massage tận nơi nhưng mà cái đó để chia sẻ sau. Lần này muốn chia sẻ cách mà mấy ông nội có chút biến thái sẽ cảm thấy thích, để được nude cho ktv massage thì ngoài mời mấy em làm tự do về ks còn 1 cách là đến cơ sở thực hiện wax lông triệt lông xong massage luôn, em í đã wax lông rồi sẽ không so đo chuyện mặc quần hay không mặc nữa đâu. Và lần thứ 2 thứ 3 đã quen mặt thì dễ mà đúng ko? Còn khi không vô chỉ làm massage mà tuột quần ra rồi kêu massage sẽ bị phản tác dụng nghen mấy cha. 2 cơ sở ở Quang Trung và TTT cũng có ct mua 3 tặng thêm 1, mua 5 thêm 2..... gì gì đó ở mục massage hay waxing, gội đầu ..... Nói chung là giờ cần khách nên đi đâu họ cũng muốn giữ khách bằng cách khuyến mãi hay là thái độ tốt với khách đặc biệt là 2 cơ sở nêu trên có tư tưởng tiến bộ hơn những cơ sở khác mình từng đi (có chỗ ko cho cới cái quần dài ra luôn á) chứ mấy chỗ mà típ ít chút làm ra vẻ thì bái bai (mấy chỗ đó là chuyên làm nam và bị hư do mấy ông chiều quá đó), kinh nghiệm cho thấy là nếu khách không đòi hỏi thì mấy em không bao giờ dám nặng nhẹ vụ típ nhìu hay típ ít vì tiền típ bản chất là cho thêm vì hài lòng ktv đâu thể vòi thêm. Còn cảm thấy làm tại cơ sở ko đủ tiêu xài có thể nhảy ra ngoài tự làm tận nơi mà.
Xin chào và không hẹn gặp ở chỗ massage đâu nha (ngại á! Hehe)

Trai Tơzz

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
11/10/17
Chủ đề
12
385
217
32
0 ₿
quả là 1 đồng đạo có tâm

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
đọc cái tiêu đề xong đọc bài lặng lẽ đi ra.

Jackyt27

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/7/23
Chủ đề
0
81
44
Longan
0 ₿
Lần 1 mặc quần, lần 2 quấn khắn, lần 3 thì cởi luôn :). Mà theo kte thì mình mua combo 5 tặng 2 còn tầm 215k tip 200k, thì tính giá ok thì quá rẽ,

Công tử bột

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
15/7/23
Chủ đề
0
9
7
Hồ Chí Minh
0 ₿
Đính chính mấy bác, mấy cơ sở trên người ta làm ăn đàng hoàng, không có chuyện thư giản bằng tay hay gì cả. Cái dịch vụ wax thì đương nhiên nude ra mới wax cho mấy bác được chứ. Còn dịch vụ massage thì tui khẳng định là khỏe 100% chứ ko có thêm gì hết. Mấy bác cứ hiểu lầm hay nghe ai nói có thư giản này kia thì thất vọng ráng mát chịu nha.

tanthanhle

Tù Binh
Banned
26/9/15
Chủ đề
41
490
565
53
0 ₿
trong 2 cs của My Beauty, có 1 ktv xé rào HJ, mình kg nói cụ thể là ai, nhưng bro nào đi rồi là biết, nói chung HJ thì kg còn art nữa, ai làm nấy biết

• Wow
Điểm cảm xúc: MrxXx

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
vậy là cơ sở thuần khỏe hay là có art , hay là có hj

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
201
107
Saigon
0 ₿
Thấy My Spa có Thanh Tẩy Cơ Thể, có bác nào test thử chưa? Bữa giờ hỏi mấy chỗ thì thấy không làm cho nam hoặc chỉ làm nữa trên body thôi.

• Like
Điểm cảm xúc: ludieukhang

raziel

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/7/23
Chủ đề
1
16
4
hcm
0 ₿
Tân bình cũng có, t book thêm cái gội đầu 69k và gọi đầu trc, lúc nằm gội nch rà đài là t biết em này có hay ko rồi, vô t nói quần mặc hơi chật nên em kêu t cởi luôn :))) chuyện j tới cũng tới.

• Love
Điểm cảm xúc: b636769

Minhtam_99

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/6/22
Chủ đề
4
157
41
0 ₿
Có ko nghe dụ ae ngtaz đi

• Like
Điểm cảm xúc: raziel

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
201
107
Saigon
0 ₿
Vậy là phải mập hay bự con rồi.

• Like
Điểm cảm xúc: raziel

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Mới thử hồi trưa, chà da bằng muối trộn cà phê, mặc quần lót giấy tam giác chà full body trừ vùng bikini, chà sát bẹn lâu lâu có đụng nhẹ thằng nhỏ, chà full mông nhưng không chà vô khe thôi

• Like
Điểm cảm xúc: babycockvn