Biến thái chút chút thì chơi trò gì

Lượt xem: 9,512

Minhtam_99

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/6/22
Chủ đề
4
157
41
0 ₿
Mặc rùi sao chà mông bác

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
201
107
Saigon
0 ₿
kiểu này My Spa là chân ái rồi, vợ con có hỏi thì dẫn theo luôn cũng không ngại. Chỉ tiếc là hơi xa chỗ mình, chạy qua gần 15km :(

• Like
Điểm cảm xúc: raziel

Phương_nguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/23
Chủ đề
5
35
27
Tân Bình
0 ₿
Bác làm ơ gv hay tân bình zay, nếu gv thì e nào zay, giá cả sao b, minh mới massage thôi để bữa nào làm thử xem sao

Phương_nguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/23
Chủ đề
5
35
27
Tân Bình
0 ₿
Nếu cơ sở gò vầp thì bác đi đúng e mình đi rồi, còn 2 em kia hình như k có HJ. Còn tân bình thì k bít sao chắc phải thử

• Like
Điểm cảm xúc: tanthanhle

Tchuya

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/7/23
Chủ đề
0
2
1
Hcm
0 ₿
Mình đi chà da tẩy tế bào chết tại TTT . Ktv nói bình thường không nhận khách nam. Nói mình nên mua về tự chà. Haiz. Rồi cho mặt cái quần tới đùi. Chà người và từ đầu gối trở xuống thôi
Thấy ẻm ko thích làm lắm nên mình cũng để ẻm làm nhanh rồi về thôi. Khá băng khoăng có nên thử đi wax không

Minhtam_99

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
26/6/22
Chủ đề
4
157
41
0 ₿
Chia buồn cùng bác. Kk

Phương_nguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/23
Chủ đề
5
35
27
Tân Bình
0 ₿
Bên TTT lớn, đông lắm nên chắc chắn mấy e sẽ k dám bạo như bên gvap đâu bác ơi, cho nên dù massage hay làm gi thi di bên gv phòng kin đao vs vằng vẻ dễ hảnh động hơn á kkkk

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
201
107
Saigon
0 ₿
wax thì thoải mái nhé, tuy nhiên đừng đụng chạm vào người em ấy là được.

CallMeHill

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/5/23
Chủ đề
0
17
12
Phú nhuận
0 ₿
E nào dị bác, sao bác kia report chà da quần lót giấy ta

kaynguyen420

Binh Nhì
Bé Thích Massage
29/5/23
Chủ đề
2
92
74
Q.3, HCMC
0 ₿
Sao bác k complain, hôm thứ 2 tôi cũng đi chà da bên TTT, bé KTV làm mình thường đâu ý kiến gì đâu, chà tới sát bẹn với full mông. Mình đặt lịch trước nhưng tới nơi lại delay lâu gần 40p nên cũng bực, nằm cho em nó chà thôi chứ k làm gì. Làm quần lót giấy dạng tam giác màu trắng hở gần nửa cái mu luôn mà chứ đâu phải quần đùi

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿
Bên TTT mới khai trương được 1 tháng thôi.
Mà mấy đồng đạo xếp lịch nhẹ lại tí, gì đâu mà full từ trưa tới chiều, mấy bác lông đâu lắm mà wax thế :D.
Có điều mình thấy bên QT nhỏ hơn, xe để được mấy chiếc, nhìn bên trong cũng nhỏ. bên TTT thì to rộng.
KTV 2 bên đều ổn tới xinh nhé. Còn vụ HJ chắc phải khám phá nhiều để xem thật hư thế nào vì ở đây là spa, có cả nữ nên các em không phải chỉ mỗi làm nam nên mình nghĩ có bé làm có bé không.

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and babycockvn

CallMeHill

Tập Sự
Bé Tập Massage
28/5/23
Chủ đề
0
17
12
Phú nhuận
0 ₿
Các bác đi cũng nên tôn trọng các bé. Tui đi vẫn tinh thần là khoẻ nên đừng mong đợi gì rồi thất vọng.

• Like
Điểm cảm xúc: rata36759 and babycockvn

babycockvn

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
9/7/23
Chủ đề
6
201
107
Saigon
0 ₿
Tinh thần đến đây Khỏe ha, còn được các em bonus thì hưởng thôi.
Mà bác đi thì tip các em bao nhiêu? tip trực tiếp hả?