Biến thái chút chút thì chơi trò gì

Lượt xem: 9,515

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿
Thì cũng nói với các bác là có bé này bé kia mà.

hôm mình đi vừa wax rồi massage lúc tính tiền mình nghe không rõ nhưng gửi 1tr cho lễ tân còn lại tip 2 bạn chia đều ( hôm sau đi do wax và massage là 2 bạn riêng nhé )

• Like
Điểm cảm xúc: babycockvn

Phương_nguyen

Binh Nhất
Bé Tập Massage
25/5/23
Chủ đề
5
35
27
Tân Bình
0 ₿
Mình thấy bác này nói chuẩn, đúng, vì đây là Spa chung Nam, Nữ nên có bonus thêm HJ là mừng rồi, còn nếu e có HJ, e ko có cũng k trách dc, chứ mình đi nhìu mấy spa trên Hotdeal làm gì có spa nào dám HJ đâu nên ae cứ xem nh6 là massage khỏe có thì zui nhé kkk
Lúc đâu mình xem bài report wax bikini bên 499 này nghĩ nếu đã làm cho nam thi masage chắc phải có HJ nên mới làm matxa thử gặp ngay đúng e N có HJ, còn bác nào nói đi e khác k có rồi cho là ae xạo thì mình chịu. Riêng mình sẽ đi thêm vài e nữa xem sao rồi report cho ae

• Like

Thanh Tran 888888

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
11/7/23
Chủ đề
0
3
0
Hcm
0 ₿
Em N là em nhuộm tóc đúng ko fr, với sờ dc gì ko:))

Tchuya

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
19/7/23
Chủ đề
0
2
1
Hcm
0 ₿
nay mình có đi lại TTT và cực kỳ hài lòng nha các bác, sorry chủ thớt vì chưa tìm hiểu kỹ. wax bay cái nết của mình luôn
tổng kết là khá đau, nhưng duoc gái voc cu 40 phut thi thoa man vl

• Like

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿
Hồi hôm đi không biết em bên QT tên gì, có HJ, v1 bao bự :D. nhược điểm lớn nhất bên đây nhà vệ sinh quá ọt ẹt, massage xong mình luôn muốn tắm lại để không bị nhớt do dầu mà như vậy thì thua.

anonymos

Tập Sự
Bé Tập Massage
27/7/23
Chủ đề
0
15
1
HCM
0 ₿
dáng người ẻm sao bác.