HTGD BÌNH CŨ RƯỢU CŨ LUÔN

Lượt xem: 5,625

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bd đất rộng mới mở cf chòi dc. Sg dẹp mô hình này. Về bên Bình Chánh còn it it

• Like
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Tui lại thấy chuyện ông bị bên Hiền Anh lại hay hay vì nếu mà đến chỗ nào mà biết trước từng bước rồi còn gì kích thích nữa chứ. Tui đi chơi chỉ cần biết địa chỉ rồi tự đến khám phá chứ biết hết qua các bài rp thì ở nhà luôn khỏi đi. Còn vụ con ng ta chưa biết gì mà mình gợi ý bé hỉu ý rồi bé làm theo ý bé mới phê chứ cầm tay chỉ việc như bác Lực hay làm thì hết hứng nhưng lợi cho ae đi sau. Bởi vậy nên lập ra 1 cái quỹ dành cho mấy ae đi training như bác Lực

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thôi thôi thôi ông thần
Training chỉ việc cho họ có cách kiếm cơm thôi.
Chứ bộ dạng làm nhạt nhẻo vô cùng tận thì ai mà níu kéo ghé lại lần nữa. Chán mấy bé nhỏ tuổi quá kkk
Làm thì phải ra làm. Chứ em nó cầm con kiu mà ko cứng nổi thì ông hiểu rồi kkk

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: babycockvn and Hoa Si Dâm

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Xài cho cố nó mệt nó cứng ko nổi chứ gì

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Ai chứ.bác lực nói là chuẩn nhất.cho e xin Zalo hay telee e hỏi vài chỗ vs bác

Tám Miền Tây 88

Tập Sự
Bé Tập Massage
7/11/23
Chủ đề
0
28
16
Tphcm
0 ₿
Nói thật rất thích kiểu khám phá và trãi nghiệm như bác Cường đây, quá ư là đã cái nư thật bác Cường ơi. Cám ơn thông tin của bác chia sẻ nhiều nha, em sẽ ghé HTGD ở đây lần gần nhất thôi nào :D

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
mấy chỗ dư lày thật tuyệt với nhưng ông không đòi hỏi cao về csvc, còn riêng tôi thì đi cho biết thôi chứ không ham.

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Nói thật tui cũng ko ham nhung mà ham ở chỗ ẻm chịu nằm xấp cho tui vuốt sát dái kéo ngược lên rồi nằm ngửa cho vuốt cũng sát dái kéo ngược lên rồi xoa mu rồi 2 ngón cái miết 2 hòn bi trong khi 8 ngón còn lại vẫn bám víu trên mu. Ủa mà bé ko có dái nha. Chắc mấy ông đi sau không thể ép ẻm nằm xuống giống tui đâu hén

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Hôm qua tui có đi ngang qua .tiệm trong hẻm thấy có 1 nam 1 nữ .nữ tướng múp đô..bên cạnh cũng có 1 quán lớn hơn nhiều và có nhiều nữ và nam cắt tóc.
Không thấy khả quan nên k vô.Để đại ca lực test rồi mới dám đi

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Có thiệt không để tui đi rồi kể lại cho ẻm nghe y chang. Rồi ẻm sẽ để tui làm giống như ông kkk
Hôm qua chạy ngang thấy ẻm mặc áo thun trắng,bấm dt,chắc đang đọc bình luận của diễn đàn kkk
Ẻm cao to,ngồi một góc nhà như gấu panda. Phía đàng xa có anh thợ đang cắt tóc cho khách,nắng buổi chiều chiếu thẳng vào tiệm,làm cho em phải nhăn mắt để xem dt
Nói chứ chịu để khách tương tác qua lại bằng ngôn ngữ cơ thể,dưới đôi bàn tay lực lưỡng của Dương Cường,các múi cơ cũng phải mềm nhũn và bắt đầu tươm nước
Từng giọt dâm thủy nơi em bắt đầu râm rang tuông trào,khoái cảm dạt dào bât đầu giẫy nãy giựt nhe liên hồi. Nghĩ đến thôi đã thấy háo hức bạn Cường hén kkk

• Like
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Gọi là đi dọn ổ cho mấy anh em đến sau, dc hưởng cái dịch vụ trọn vẹn theo cảm xúc,chứ chơi cái chiêu ae nào cũng dọ đèn,nằm chờ điều bất ngờ có đến ko. Thì thiệt thòi cho anh em đến sau quấ. Mình kiểu đi lót ổ cho ae nằm vậy đó.

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Lần đầu ẻm chưa biết gì tui mới có đc cơ hội táy máy vậy chứ tui nghĩ khách thứ 2 là khó mà đc vậy. Nếu bác Lực cũng đc vậy thì quán này ngon

• Wow

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Thật ra cũng dễ chinh phục lắm. Mình làm vậy hoài vs mấy bé đấm lưng htgd bên Tân Phú. Vào lịch sự vui vẻ và khôi hài. Tip tiền tươi,khéo léo nháy cho bé biết a còn rất nhiều tiền nữa,kích thích sự chinh phục của thợ săn tiền thưởng. Đảm bảo bé sẽ nằm im cho mình massage kiểu yoni và bú vét thoải mái.

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Nó đó.hôm qua e chạy ngang coi thử thì cảnh tượng quán giống như bác nói..mà quán bên cạnh lành mạnh gái nhiều thật nhìn đã con mắt.kkk

• Wow

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
373
242
0 ₿
Thưa ngài.ngài đánh rơi vương miện.Ngài hãy dẫn đường cho chúng e

• Haha

Massa

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
28/12/15
Chủ đề
4
191
32
36
0 ₿
Tui mới đi,mập dú bự,mặt ẻm 3,4 điểm hà,công nhựn massage mà rờ kích dục hết nửa tiếng là nó nhục dục ghe lun đến giờ còn ghiền,ẻm phải che mắt tui lại,nhờ ẻm dú bự nên tui củng dể ga,nó gây nghiện hơn massage mệt nhiều lun

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
262
332
Tiên giới
0 ₿
Gặp bé mà xinh là thâu rầu ko mún dìa lun ớ

• Like