HTGD BÌNH CŨ RƯỢU CŨ LUÔN

Lượt xem: 5,620

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
268
335
Tiên giới
0 ₿
Nay đi hớt tóc ở tiệm tóc Thành Đạt 499/5 Quang Trung. Đây có massage luôn cơ, lên lầu thử massage thì quả là bình cũ rượu vẫn cũ nha anh em. Ae nào gần mà hớt tóc ráy tai ghé vô đây nếu dư time làm cái massage cho sảng khoái nà. Bé hơi múp, thịt chắc nịch, còn bỡ ngỡ nhưng mà ngoan nha. Hiện tại mới có 1 bé thoy, hy vọng ae ghé nhìu cho thiếu thợ họ tuyển thêm bé mới hehehe. Mà đừng tài lanh đi kể về congdong nha ae

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
268
335
Tiên giới
0 ₿
Nhanh qué, đã là 2 thợ nữ nhé

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
[QUOTE="dươngvăncường, post: 507426, member: 43307"] Nay đi hớt tóc ở tiệm tóc Thành Đạt 499/5 Quang Trung. Đây có massage luôn cơ, lên lầu thử massage thì quả là bình cũ rượu vẫn cũ nha anh em. Ae nào gần mà hớt tóc ráy tai ghé vô đây nếu dư time làm cái massage cho sảng khoái nà. Bé hơi múp, thịt chắc nịch, còn bỡ ngỡ nhưng mà ngoan nha. Hiện tại mới có 1 bé thoy, hy vọng ae ghé nhìu cho thiếu thợ họ tuyển thêm bé mới hehehe. Mà đừng tài lanh đi kể về congdong nha ae [/QUOTE] Kể mà mập mờ k có giá cả gì vậy .rồi vô k hớt tóc massage đc k .nhưng đi mấy tiệm ntn lỡ k có dịch vụ hj thì ngại lắm .giống bữa ô nào giới thiệu tiệm ở gò vấp lúc hỏi nhân viên mà k có làm ngại gần chết.

Rồi vô k hớt tóc massage đc k.mà này là bé hỏi hay mình hỏi hj,chứ trước ô nào giới thiệu tiệm hiền anh ở gò vấp .làm tui đi test hỏi thì k có hj chủ k cho .làm ngại gần chết.mới ô hại k à

dươngvăncường

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
19/6/19
Chủ đề
9
268
335
Tiên giới
0 ₿
Ko hớt tóc vô ms vẫn đc luôn ko cần ngại gì đâu. Vụ Hj thì ẻm còn mới còn non đâu dám tự ý làm, mình gợi ý thôi. Vô thử coi, tip nhẹ 100k cho Hj bé cúi đầu cảm ơn. Nhưng bé múp nha

• Like
Điểm cảm xúc: Tám Miền Tây 88

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Spa+htgd Hiền Anh. Mình lên bài. Và mình cùng vài ae dc hj bạn nhé.
Ở đây,những người khác mình ko biết sao. Chứ riêng mình là review thực tế,để chia sẻ cho ae chổ vui chơi. Mình chưa lấy 1 đồng của cd nào. Nên mình ko có nhiệm vụ giựt dây lùa gà cho cs họ

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
Thì mình biết vậy.Tại tưởng 100% đc hj làm hỏi .mé nó trả lời lớn tiếng.bên cạnh có người nghe làm ngại gần chết.lần này hỏi thử để biết mà test chứ tui sợ ngại.Chứ bt tui đi massage mệt 1 lần tốn gần 2tr.nên k phải tiếc tiền test đâu

• Wow
  • Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm and ludieukhang

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
19
2,162
2,149
Hồ Chí Minh
0 ₿
Chắc chắn ở đó có hj. Tùy bạn.tùy khách.
Có thể chủ nó siết lại
Nhưng mà chổ đó cũng cao

• Like
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿

Ở SG có khu vực nào cf chòi mà gái xinh 2k k bác.e khoái món cf chòi sờ mó mà thấy toàn mấy bác giới thiệu cf chòi ở bình dương k à.bác có đi thì bữa nào cho e theo vs.e đi massage miết chán rồi