Body SCrub - Sài Gòn

Lượt xem: 4,345

helloto9

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/23
Chủ đề
2
26
10
thành phố HCM
0 ₿
Theo như mình thì mấy bài như Aroma vuốt lướt cũng chán lắm rồi, giờ thì mình chuyển đổi giao lưu qua Body Scrub nhỉ.

Bữa nghe 2 huynh đài trên diễn đàn nói 1 vị trí Ramana thì cũng được, cơ sở ok nhưng đúng là nhìn bạn nam đó ớn lạnh quá đành chuyển qua massage body vậy.

Gần đây thì tìm hiểu thêm có Lotus nhưng các bạn KTV thì không đẹp, WAfu thì do nó là khách sạn với nhà hàng gộp cái spa nên giá chat quá, bấm bụng đi thử thì cũng bình thường, bữa xui đi dính em under 40. Ối giồi ôi nên thôi ae nào bk chỗ nào nude chà và mấy em KTV trẻ dễ thương cứ thảo luận chơi chứ em mệt mỏi khi trải nghiệm để report quá rùi

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Lúc trước bộ môn này mấy spa bên khu PMH nhiều. Mà cái gì chuột bạch cũng tốn kém. Thêm nữa scrub phải 1-2 tháng làm 1 lần, làm nhiều ko tốt

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Tàn hóng món mới trãi nghiệm... môn này lạ quá... Gu Tàn mình dây cây cảnh... tks mng...:ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: Cothienlacc

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
Tiện đây chia sẻ với anh em về bộ môn này
Đúng kiểu của nó là body scrub, đa số các spa đều có. Chính tông là dùng muối khoán, bột caàe (mấy loại nhám nhám) vừa tẩy tế bào chết, vừa dưỡng da. Môn này đa số nữ sử dụng nhiều
- 1 số spa có làm cho nam (nhìn menu là biết) nhưng bắt mặc quần lót và chỉ srcub đến đùi
- 1 số spa nude, và khi làm thì ktv sẽ có vô tình đi qua khu vực thằng nhỏ ( lúc trước Green spa làm rất đã cái này)

Còn cái thể loại ở Amanda nó nói là chà da Hàn Quốc, là nó dùng cái găng tay nhám chà để tróc da chết, rát ko sướng và ko có tác dụng dưỡng da. Đặc diểm sẽ rẻ hơn scrub chính thức. Bên hệ thống Minh Tâm cũng làm y hệt vậy

• Like
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

helloto9

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/23
Chủ đề
2
26
10
thành phố HCM
0 ₿
Spa có thể nude là spa nào hen bro, Green spa giờ hem còn thấy nữa á Bro ạ

MrxXx

Thượng Tá
Thiên Sứ Bóng Đêm
21/3/16
Chủ đề
140
4,863
4,638
30 ₿
Amada là kiểu chà da như tắm heo của mấy thằng locker ấy hả :cuteonion40:

• Haha
Điểm cảm xúc: helloto9 and Đi Tàn Tàn

kephandien

Binh Nhất
Bé Thích Massage
12/4/23
Chủ đề
5
72
23
sai gon
0 ₿
ủa chủ thớt
-cái golden lotus tui hỏi bên đó là chỉ làm cho khách nữ mà nhỉ.
- wah hu place ở q5 thì toi cũng đi rồi, nó chà trong khu xông hơi nam luôn. nên ko làm gì được.
-có bên temple kiểu như golden lotus có gói mass + scrub xoa mông = muối cf gì đó. cũng ok.

Bboy2204

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/9/22
Chủ đề
1
28
28
0 ₿
Đúng rồi, thể loại này hơi mới, nên các anh em còn đang đợi chuột bạch. Chứ có bài review ngon là kín lịch ngay

• Haha
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,940
3,212
Hang Thỏ
64 ₿
Thể loại mới là nhất thời... lâu lâu đổi gió thì đc bác... làm j làm cũng ko qua đc cái mặc định trc h...:ami-(47):