Body SCrub - Sài Gòn

Lượt xem: 4,344

ImNotExist

Binh Nhất
Bé Tập Massage
11/5/22
Chủ đề
3
22
12
Tp.HCM
0 ₿
Giữa tháng 5 mình có thử đi body scrub của Orchid q7, cái này thì họ dùng cái bột nước gì màu nâu nâu rồi chét lên toàn bộ người mình. Khi lên phòng thì bé KTV có gợi ý là massage 30p rồi tẩy tế bào 30p, vì không thể nào thoa bột toàn bộ 60p cả, nên mình đồng ý. Cái này kiểu như chét bột vào người, xong để yên cho nó ủ. Xong rồi thì tắm táp và ra về.
Sau đó thì mình có đi thử Oasis Spa trong khách sạn Ramana, thì ở đây theo mình dò hỏi thì cũng có vẻ như Orchid (mình sẽ thử sau). Muốn body scrub thì vào kêu "lấy vé xông hơi chà da", bạn sẽ được dẫn vào phòng xông hơi. Phòng xông hơi chia ra làm 2 bên, 1 bên nam và 1 bên nữ. KTV bên nam là nam, khi bạn xông hơi xong thì auto KTV nam đó sẽ chà da cho, KTV nam này ko mặt quần và chỉ quấn khăn, mình nói liền là có nữ làm không thì KTV nam này nói đợi chút ok có KTV nữ làm cho mình. Lúc này nếu phòng xông hơi bên nữ vắng thì bạn sẽ được dẫn qua đó, còn nếu đông thì KTV nữ sẽ chà da bạn ở phòng xông hơi nam. Trong quá trình chà da thì bạn nude 100%, chà da ở đây thì KTV sẽ dùng 2 cái găng tay để chà, cảm giác không có đau rát gì hết. Chà xong thì thấy hòm(ghét) quá trời quá đất, không ngờ người mình nó dơ đến vậy. Giá vé xông hơi chà da là 180k chưa tính tip
Tóm lại là mình phù hợp với kiểu body scrub của Oasis

Bboy2204

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/9/22
Chủ đề
1
28
28
0 ₿
Ktv nam không mặc quần chỉ quấn khăn thế này thì gay quá nhỉ :ami-(12):

DarkKnight

Binh Nhì
Sư Huynh Massage
10/1/15
Chủ đề
2
528
293
39
0 ₿
cho tui hỏi là KTV làm cho bạn có đứng tuổi ko? đọc sơ thì cách 2-3 tháng mới làm lại. Do đó lần đầu thất bại, phải chờ hơi lâu để đi lại
Bên đó hình như có massage body, ông có trải nghiệm chưa? nếu rồi cho xin chút review. Thanks

phucdino

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
14/8/15
Chủ đề
0
3
5
33
0 ₿
Vậy KTV nữ làm cho bác thì có quấn khăn không hay mặc đồ như bình thường vậy bác

• Like
Điểm cảm xúc: Thienkim39

Lonelyboy81

Thượng Uý
Trưởng Lão Massage
6/8/16
Chủ đề
31
743
450
0 ₿
2 em chà da thì rất lớn tuổi. Vì mặc định làm cho nữ mỗi tuor tip tầm 50k ah. Mấy em làm ms body thì ok hơn
Style bên này giống Minh Tâm lúc xưa, cũng là ms khoẻ xong HE. Mà bên này vắng khách lắm, gặp ktv lúc nào cũng bán than

• Like
Điểm cảm xúc: DarkKnight

Ductom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
1
46
30
47
0 ₿