Cám ơn em, bé 18 YHCT Phục Sanh Đường

Lượt xem: 5,646

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
Thật sự là cũng tìm hiểu kỹ lắm rồi anh em à. Coi hết người này người kia viết bài chia sẽ kinh nghiệm thì tối nay nhất định sắp xếp thời gian đi 1 lần cho biết với anh em.
Gọi lịch đến sồ hotline của cơ sở cho anh đặt bé 18 nha em, 30 phút sau anh tới. bé lễ tân ok em đợi anh mà nghe ngọt xớt gì đâu haha
Phi con ngựa chạy dạo Sài Gòn từ Tân Phú vèo vèo rồi cũng đến Quận 5. Vào gửi xe rồi gặp 3 bé lễ tân. Bé hỏi anh đặt bé 18 phải không? mình ừ rồi xong thủ tục mua vé. Lần đầu đi nên mua thẳng vé 220k phòng vip cho sướng hihi. Mà nói thật với anh em cơ sở đông dã man luôn, hết người này người kia tới.
Được anh hướng dẫn dẫn lên lầu mà mình thấy quá trời khách từ các phòng bước xuống.

Rồi cũng tới phòng Vip lầu 4. Mở cửa ra thì thấy cũng sạch sẽ, khăn thơm lắm. Mình cởi đồ đi tắm xíu rồi lên giường nằm. Được 5 phút bé 18 bước vào
Vừa bước vào là thấy ngay nguyên bộ đồ trắng, bé nở nụ cười chào anh mà ta nói chao ôi sao con gái nhà ai mà xinh quá. nhìn chỉ muốn rước về làm vợ thôi haha.

Bé bắt đầu vào bài của mình, Massage đầu, vai gáy, đá nóng. Ta nói làm tới đâu nó sướng nó phê tới đó. bé dùng đôi tay thần thánh bóp vai, chân, đầu mà khỏe gì đâu luôn á.
Xong cái massage khỏe là bé dùng tay thả tiến, ta nói nhột gì đâu haha, làm mình cười miết. Trong lúc làm anh em cứ nói chuyện làm cuộc không khí vui tươi hơn. Nằm phòng vip mà nghe phòng thường kế bên cha nội nào nói chuyện to da mãn. mình còn nghe nói là em làm chậm thôi. đau thằng em của anh.. nghe xong mà tếu vãi

Bé thả kiến chân tay rồi xong vào khe mông, luồn tay chạm 2 cái trứng cút rồi chạm đến thằng em của tui. Vừa chạm mà tui phải chào cờ ngay á trời.. bé còn nói sao của anh cứng thế. em thích anh nào mà cứng vậy nè haha
Rồi điều gì đến cũng đến, bé nói nằm ngửa lại đi anh. Ta nói vừa nằm ngửa lại mà thằng em nó chào cờ thẳng đứng.. vươn cao cho em ấy thấy hihi. Bé bát đầu xoa xoa bóp bóp sờ sờ mà chu choa ơi chịu méo nổi luôn.. trong lúc bé làm tay mình cởi 2 nút áo ngay.. vừa bú bình còn tay kia tranh thủ bóp vếu còn lại haha..bóp xong vếu thì xuống mông em, luồn tay vào trong mà cặp mông mềm gì đâu luôn á..
Xong rồi lại sờ ngực tiếp.. bé thì liếm Ti mình.. rồi 1 hồi chịu không nổi nữa phải bắn pháo hoa giao thừa thôi anh em à. bé còn nói sao anh ra nhiều thế. kiểu này mà có vợ là có em bé ngay haha.

Mình vào tắm sơ lại xong tip bé 300k. BÉ cám ơn anh mà ôm mình thật chặt. mặc áo cho mình còn sờ cu mình nữa.. haha yêu bé ghê á trời
Xuống 10k cho bạn gửi xe
Tổng thiệt hại Tic 220k, Tip 300..

Anh em nào muốn thì cứ trải nghiệm 1 lần cho biết nhé.. Chào anh em nghen hihi

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Nay ko tip 100k nữa à bạn trẻ.
À khuyên ae vui vẻ hòa đồng.tích cực giao lưu chuyện trò.
Mà sao đi off tháng 6 thấy thiếm ngồi im như người Trung Quốc ko biết ngôn ngữ VN thế má.
Mừng thím có buổi bắn pháo hoa đầu năm đầy tỏa sáng.
Nấu mỳ ăn đi hợi ơi.

DuyVip93

Tù Binh
Banned
1/9/22
Chủ đề
34
344
239
30
Sài Gòn
0 ₿
lần đó em ngại anh ơi.. lần sau đi là hết ngại ngay mà

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
981
336
37
0 ₿
yhct nói chung vẫn là chân ái cho ae nào không ngại món csvc kém thì nên ghé.

• Like
Điểm cảm xúc: langkhachbui@

langkhachbui@

Tập Sự
Bé Tập Massage
16/1/24
Chủ đề
0
16
4
saigon
0 ₿
Bro tả như nhà văn luôn.Ác thật.

BenKendt

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
21/11/18
Chủ đề
14
98
67
33
0 ₿
VIP 4 phòng này mới , bé 18 này khá hot, dáng đẹp làm khỏe ok, phần HE ổn .

NMT9x

Trung Sĩ
Luyện Khí Massage
3/11/22
Chủ đề
10
208
85
Sài Gòn
0 ₿
tip 3 xị ổn k bác, mấy em kia toàn đòi 4,5 xị k á...chả biết nên làm thế nào

• Like