Cập nhật tình hình Joko

Lượt xem: 31,403

helloto9

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/23
Chủ đề
2
26
10
thành phố HCM
0 ₿
Tính ra giờ không còn người cũ, người mới thì không biết tên. Đi random thì sợ sập hầm. :)))) đợi dư dã tiền nong rồi đi trải nghiệm review lại cho ae

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿
không vấn đề thì cứ triển thôi bác, mình nghĩ dàn sau này chắc không sụp đâu. chủ bên đấy cũng có vẻ lắng nghe anh em rồi. không thì mất chén cơm vô tay khác hết, bên đây các KTV mình đánh giá vẫn xinh hơn các chổ khác.

• Haha
Điểm cảm xúc: Người Ngủ Củ Thức

helloto9

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/23
Chủ đề
2
26
10
thành phố HCM
0 ₿
ok bác, bác có đi em nào chưa giới thiệu ngen

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿
hồi hôm đi lại không chú ý tên lắm bác, hôm ấy vào nghĩ là không có HJ, mà đc cái face xinh, khám phá có chổ nhỏ có chổ to :D. mốt đi lại xem sao bác, bên đây mình hay đi random trước đi nhiều còn nhớ tên mà mấy em cũ nghĩ hết rồi.

Jackyt27

Tập Sự
Bé Thích Massage
11/7/23
Chủ đề
0
81
44
Longan
0 ₿
Lướt có phê hơn k bác.

juanjuan

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
26/4/21
Chủ đề
7
46
19
0 ₿
Tây nó tip bèo lắm bác.hồi đó có mối mấy bé Đại Nam mấy bé tâm sự tụi nó tip cao nhất là 10-15$, tính ra hồi đó tầm 200k đổ lại.có nhiều đứa còn đưa 2$ tưởng to

• Like
Điểm cảm xúc: SoHuong

lonely8x

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/10/23
Chủ đề
9
48
77
Mỹ
0 ₿
Tui đi làm ở Mỹ v các nước. Mx khỏe vuốt tụi tây chả hiểu đâu. Tụi nó sẽ tip cỡ 50% vé là cao. Còn có Hj thì tùy deal. Gặp tụi tây gà gà thì deal hơn 100$ cũng được. Cơ mà gặp tụi đàng hoàn tụi nó sẽ đi báo công an haha

• Haha
Điểm cảm xúc: Trung Phong and Lực phạm

Trung Phong

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
0
24
30
TPHCM
0 ₿
Joko bây giờ bèo lắm bác ơi, như mấy cơ sở massage tới nái thôi. Dạo này ế nên siêng up hình ảo ảo lùa gà, gói 90p em nó ra ngoài bấm đt hết 30p, chỉ được cái súc thôi. Chứ làm Huệ thì hô, xấu, Uyên thì nhăn nhó khó chịu, súc tip cho 500 vẫn chê sợ thật.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,966
1,952
Hồ Chí Minh
0 ₿
Những người chê là
nằm trong blacklist
rồi tiền ít đòi đối đãi ngon
Là seeder cho các spa khác
Một số cay nghiệt khi thấy họ lớn mạnh
Có câu ngạn ngữ CHÓ CỨ SỦA ĐOÀN NGƯỜI CỨ ĐI
họ đông khách trong khi kt quá khó khăn.rồi còn lên giá nữa chứ kkkk

• Like
Điểm cảm xúc: rata36759

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿
:d nay mới đi buổi trưa mà kín phòng ấy bác. Mà joko công nhân vẫn ở 1 cái gì đó khác. Csvc thơm tho mà mấy bé cũng thơm tho nốt luôn.

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm and Uytb

Trung Phong

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/3/23
Chủ đề
0
24
30
TPHCM
0 ₿
Khen thì được chứ nói đúng sự thật về việc cắt xén giờ, gian dối, hay xin tip thì bị dàn fan đông đảo hoặc clone của em Trang Jolie vào nói blacklist. Nói hơi ngại chứ tip chưa từng dưới 500, 1củ vẫn có nếu bé làm ok. Black cái đầu c, vuông vức!
Đi từ dàn ktv đầu tiên đến bh các bé ổn, dàn này với cách quản lý của nó và việc gian dối từ giờ giấc cho tới cách nc với khách thấy không ok thì nói mà bị vớp sâu quá kkkk

Người Ngủ Củ Thức

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/5/23
Chủ đề
1
21
27
SG
0 ₿
Em định chê mà thấy bác nói nghe hơi run haha
Với tầm giá đó đúng là phòng ổn áp nhưng nhỏ, dạo này có He thì 500k ổn áp chứ lúc em đi k đc nên có chát haha

• Haha
Điểm cảm xúc: Lực phạm