Cập nhật tình hình Joko

Lượt xem: 31,372

Người Ngủ Củ Thức

Binh Nhì
Bé Tập Massage
27/5/23
Chủ đề
1
21
27
SG
0 ₿
Đồng quan điểm việc có bị hao hụt giờ và k chiều khách như dàn trước bù lại có he thì cũng tạm tạm bác :cuteonion7:

Tusi111986

Tập Sự
Bé Tập Massage
13/10/23
Chủ đề
0
49
26
Tphcm
0 ₿
Chủ họ cũng k quan tâm vì họ có lượng khách nhất định rồi. Ai là fan chứ tui cũng k ưa cách làm của JK lắm

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
358
245
Sài Thành
0 ₿
Dàn clone của em Trang chủ Joko bao nhiêu đứa vô đây mình chấp hết nè, seeder cho Joko thì cũng phải dùng cái đầu suy nghĩ và sự trải nghiệm thực tế. Điểm nào ok mình khen, điểm nào tệ thì chê lại kêu phá. Bộ khách nào chê là phá hết hay gì tào lao vừa thôi. Khách chê là những điểm ko tốt mình cần lắng nghe và khắc phục. Còn chuyện đông khách thì xin lỗi spa nào hiện tại mà ko đông khách, chưa kể có khi phông bạt chụp hình những lúc đông chứ lúc vắng có ai hay biết gì. Tôi đi thấy cũng bình thường 2 3 khách có khi mình tôi.

• Like
Điểm cảm xúc: Tusi111986

rata36759

Binh Nhì
Bé Thích Massage
9/2/23
Chủ đề
1
84
32
hcm
0 ₿
:))) bộ môn này theo theo mình từ hasu, orchid, menspa , joko thì joko mình thấy thơm với có vẻ sạch nhất, còn hít được nhiêu phải tuỳ bác chứ. :d. Mình hít được bác lại vào cứ khăn khăn mấy bé có anh hít mấy bé đc thì anh cũng phải đc à. Môn này không vồ vập đc đâu.
Như or vs ha là có 2 bé mình ủn tới đâu rồi :)) đừng inb nha vì mấy bé này đi quen mặt, massage quài chán nên ủi nhau cho tình cảm.

Noxtran

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
1/4/24
Chủ đề
0
4
0
Hcm
0 ₿
Mấy bác cho em xin thông tin liên lạc bên Joko được ko ạ? Mình muốn đi thử quá mà kiếm thông tin hoài ko thấy

Súng máy

Đại Uý
Cao Thủ Massage
6/8/22
Chủ đề
43
1,356
1,086
31
0 ₿
KTV thì bên nào cũng vậy mình đều yêu cầu được mà bác, quan trọng là bác có biết ai để mà yêu cầu không:ami-(10):Bé nào của JK cũngđều có thế mạnh riêng, tip theo sự hài lòng là chuẩn nhất theo châm ngôn của Spa

• Love
Điểm cảm xúc: Thịnh Lý

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Đi quen mấy em bên Joko thì không thấy ăn gian giờ chứ mấy em mới đi lần đầu thì hay ăn gian lắm.

Ductom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
1
46
30
47
0 ₿
Giờ ai đi Joko nữa, spa vuốt lướt có HE giờ mọc như nấm sau mưa, tha hồ mà lựa chọn

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con