Khác Cập nhật tình hình My Beauty Spa ngày 8/12

Lượt xem: 11,455

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
480
343
Sài Thành
0 ₿
Tôi gọi cái thứ bác văng tục chửi thề trên này là rác rưởi đấy chứ tôi ko nói bác rác rưởi nhé. Những thứ đó ko phải là rác rưởi sao? Một người nếu có trình độ văn hóa bằng cấp liệu có văng tục chửi rủa người khác? Tôi cho là không.

techoctogroup

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/23
Chủ đề
0
16
16
Hkd
0 ₿
Dear bác
Ô thế bác chưa nghe tiến sĩ chửi thề à.
Ở trên vừa chửi tôi mất dạy xong giờ lại chối bảo nói người khác chứ không nói tôi.
Thôi thôi bớt, bớt giả vờ thanh lịch cho tôi nhờ
Thật đấy.

Thân ái,

Ký tên đóng dấu.

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
480
343
Sài Thành
0 ₿
Sao cũng được chỉ cần bác hãy đi qua nơi nào đó phù hợp với bác. Tôi và mọi người trên này chắc chắn ko ủng hộ việc văng tục chửi thề. Thân ái lần cuối cùng cũng ko muốn nói chuyện với một người như vậy.

techoctogroup

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/23
Chủ đề
0
16
16
Hkd
0 ₿
Dear bác,

Ok bác nhé. Nếu nói không lại tôi thì cứ việc nói thẳng, không cần phải “sao cũng được” ^^

Ân ái,
À nhầm
Thân ái,

Ký tên đóng dấu.

Uchiha Itachi

Tham Mưu
Vì nghĩa diệt thân !!!
Moderator
1/7/14
Chủ đề
477
4,004
2,900
0 ₿
itachi
bác hiểu sai ý tui rồi , im lặng mà chơi là biết chỗ đó có dịch vụ như vậy thì im lặng tới đó chơi, đừng tới đó khoe là tui đọc trên diễn đàn CĐMS thấy nói chỗ này có như vậy , bác hiểu ý tui ko , CĐMS là nơi anh em chia sẻ chỗ ăn chơi này nọ cho nhau biết , mấy ông thần cứ đi khoe cho KTV coi là anh coi em trên CĐMS , anh thấy anh em trên CĐMS nói em làm thế này thế kia , khác gì cái *** ăn chơi của cánh đàn ông phơi ra cho mấy con vợ nó thấy ah =)) có cái chỗ để lấy thông tin thì phải biết giữ gìn , còn mấy ông cứ phơi cái góc thông tin ra cho người ta thấy thì chơi chỗ nào cũng bể thôi =))

2 bác @Trở Lại@techoctogroup bình tĩnh đi, quan điểm khác nhau thì nói nữa cũng k giải quyết được gì đâu , diễn đàn này là diễn đàn ăn chơi thật nhưng ăn chơi có văn hóa , anh em bên nay ai cũng biết chửi thề cả nhưng người ta ko chửi và dùng từ ngữ lịch sự hơn , ai thích văng tục chửi bậy thì cứ qua bên kia mà sinh hoạt cho hợp với sở thích thôi .

Bboy2204

Binh Nhì
Bé Tập Massage
9/9/22
Chủ đề
1
28
28
0 ₿
Đây là diễn đàn mát xa thì ông thớt lên làm review về chỗ mát xa là đúng với mục tiêu của diễn đàn. Miễn không có review xl thì thôi chứ mắc cái gì mà bu vào chửi, lũ dở hơi.

• Like
Điểm cảm xúc: Phương_nguyen

Thích Ăn Cơm Tấm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
1
27
32
TPHCM
0 ₿
Nghe mùi là biết Xạo rồi, Nhỏ Nxxxxx bên TTT còn hỏi là Nếu vuốt trúng (chỉ trúng sơ, ko có HJ hay HE nhé) thì TIPS bao nhiêu? Tao nói là khoảng 2 đến 3 xị, nhỏ cười Khinh ra mặt luôn

Nói mấy a toàn TIPS 500 đế 1tr
Mấy ông bớt PR đi, TIPS vừa phải để anh em có Sổ Hộ Nghèo con đi ké nữa

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,946
1,940
Hồ Chí Minh
0 ₿
Hơi đâu bạn đu theo mấy lời vẻ vời của mấy em này. Thời giờ ai cũng khôn,nắm hết giá cả rồi.
Vuốt ngược lên mà không HJ thì tip 300 là quá đáng lắm rồi. Tiền phải lá me lá mít đâu.
Còn ko vuốt thì tip 50k dằn mặt.
Tip 500-1000 thì qua mịa jk mà hưởng thụ
Mấy bé này ảo tưởng thấy ớn lạnh

• Haha
Điểm cảm xúc: DeCon93, Trở Lại and KamaSu

yeugaixinh

Tập Sự
Bé Thích Massage
10/8/23
Chủ đề
0
96
46
Tronghai1989
0 ₿

Đúng qua joko mấy em nó xinh tổng chi phi cũng tầm 1 củ mà phòng ốc cơ sở ngon lành

• Like
Điểm cảm xúc: Uytb and Lực phạm

Thích Ăn Cơm Tấm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
1
27
32
TPHCM
0 ₿
Đúng rồi bác, chỉ vuốt lướt thôi mà đòi TIPS cao (hên là mình có đòi HJ hay HE gì cả, chỉ là vướt qua đụng chạm nhẹ xíu cho có cảm giác)

Chắc do mấy ông PR dữ quá, Khác đông, mấy em ảo tưởng lên (hoặc 1 số bác phá giá)

• Like
Điểm cảm xúc: Lực phạm

Thích Ăn Cơm Tấm

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/4/23
Chủ đề
1
27
32
TPHCM
0 ₿
Vậy chắc bác Đẹp trai Khoai TO rồi.... Chứ lúc đầu bé Nxxxx vuốt háng và Bẹn vẫn ổn, chỉ là ko đụng chỗ cần đụng thôi
Mình mới gợi ý, là vuốt đụng nhẹ thôi cũng được, và e bắt đầu hỏi giá TIPS

• Like
  • Sad
Điểm cảm xúc: babyboy909 and Lực phạm

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,946
1,940
Hồ Chí Minh
0 ₿
Vuốt xoáy bìu,lâu lâu lướt lên trụ chút chút.
Ko ra thì thôi. Về nhà đè đầu cưỡi cổ vk mà bắn xối xả vào. Thiếu gì chổ bạn ơi.
Ko ra mới đạt nhé. Chứ ra rồi kết thúc cmnr đứng dậy đi về à.

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,946
1,940
Hồ Chí Minh
0 ₿
Bạn phải lựa cái thời gian hợp lý mà đi.
Đi lúc sáng sớm,mới vào tua đầu mở hàng,thì chưa có làm cho ai,cơ thể thơm tho sạch sẽ chưa có thèn nào hôn hít. Gọi là đồ tươi.
Lúc đó năng lượng tích cực tươi vui dồi dào.
Xé rào chút chút cho ca3 ngày suông sẻ,không ai mở hàng mà muốn gặp cảnh ối giời ơi cả.
Còn lúc tua cuối ngày,nhân viên nặng mùi mồ hôi,họ chủ động né khách,cơ thể mưetj mỏi làm qua loa,lướt hay ko thì chút khách cũng phải đứng dậy ra về
Hoặc bạn đợi ăn tết vô,lúc họ khai trương,ai cũng kẹt tiền mà mở rộng dịch vụ kiếm sống,ngày khai trương đầu năm mong mọi việc suông thẳng còn làm ăn lâu dài. Nên nhắm mắt làm đại là điều hiển nhiên