HTGD Chia sẻ chỗ ráy tai êm

Lượt xem: 7,340

lonely8x

Hạ Sĩ
Bé Tập Massage
1/10/23
Chủ đề
9
48
77
Mỹ
0 ₿
Chào các anh em,

Mình từng lập 1 topic hỏi về chỗ ráy tai. Cuối cùng thì bản thân cũng phải vác thân đi trải nghiệm và cũng có được thành quả xứng đáng.

Mình oánh giá cao nhất là tiệm tiên phương ở Bình Giã Tân Bình. Chỗ này bao êm luôn, mình có nói v em ktv là mình nhạy cảm v lỗ tai, dễ ho. Em làm siêu êm, kg chút đau hay nhột, phải nói là đỉnh.

Cavc thì nhìn tương đối bình dân. Cạo mặt ráy tai, lột mụn, gội đầu chắc tầm 300k.
Nhan sắc các em ktv kg cao, cỡ 5-6 nút thui.

Còn tiệm thứ 2 là Lee beauty ở cmt8 đối diện Lan Anh, gần bùng binh.

Tiệm này csvc ok hơn, girl xinh hơn, ráy cũng nhẹ nhàng nhưng kg êm bằng Tiên Phương, giá cả 2 bên gần bằng nhau.

Thân ái

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
Quá đắt.tiệm gần nhà tui combo cạo mặt lột mụn ráy tai gội đầu massage tẩy tế bào chết mặt,đắp mặt nạ , massage cổ vai.chỉ có 310k mà gái xinh mặc váy .ráy tai skill sướng

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Chỗ mình làm 280k. Có 2 bé xinh vãi chưởng, có điều mình bị 1 cá sấu làm chị đại trong quán kết, nên ngại quá. Lần nào vào chị ấy cũng đòi làm cho mình. Gội đầu cứ dúi dúi boob vô người mình nhưng mình chả phản ứng gì. Đi ngang canh hoài ko thấy em cá sấu ấy off. :(((((
Có một tiệm mình thấy để chữ to chà bá bên ngoài là ngoáy tai ko đau. Để khi nào trải nghiệm thử xong chia sẻ cho các bác.

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
Vậy là ả khoái bác rồi đó.kkk
Nói chung ngoáy êm nhưng nhân viên phải trẻ vì lúc ngoáy tay ẻm để trên tay mình chạm vào mát mát mịn mịn cảm giác sướng sướng.thi thoảng nghe mùi hương xử nữ của ẻm làm tê tái ..kkk

• Like
  • Love
Điểm cảm xúc: Tám Miền Tây 88 and DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Uhm, mà khổ toàn mấy bà sồn sồn khoái. Mấy em trẻ đẹp thì éo khoái mình, nghĩ ló chán.

• Haha
Điểm cảm xúc: Tám Miền Tây 88

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
Chỗ mình hay đi k có mb toàn 2x trẻ xinh .đặc biệt skill massage vai cổ gáy phiêu phiêu lắm.bàn tay mịn màng cảm giác đã lắm.ông nào ysl là cứng trụ liền .kkk

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,290
891
41
1 ₿
Nổ địa chỉ đi bác, nếu gần gần thì mình sẽ đi trải nghiệm. Thanks bác trước.

• Like
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
Xinh k fen .cho địa chỉ cụ thể đi mình trải nghiệm