Q.9 Chỗ được và ko được từ bình mới rượu cũ Uyên Linh

Lượt xem: 1,105

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Hi ae, phải nói là dạo này tui rất lười đi chơi xa nên chỉ quanh quanh thành phố Thủ Đức, nhậu nhẹt hay massage, kara các thứ cũng toàn quanh khu này.

!……............................................................!

Ngoại trừ Samdi (đơn giản vì Samdi chung chuỗi với AD, DB, Phara nên csvc, service na ná giống nhau) thì phần lớn cs ms khu này tui đã ghé qua hết rồi, có nơi mang đến cho mình nhiều xúc cảm khó quên nhưng cũng có vài nơi phải nói là không muốn ghé lại, đồng thời có vài chỗ đang suy nghĩ có nên ghé lại ko?

Một ngày đẹp trời vô tình lướt lướt trên tiktok thì có thấy ms Uyên Linh nên cũng tò mò, lân la tìm hiểu xem thế nào! Vào inbox hỏi thì bé lễ tân bảo cs đang free vé trc 17h nên tui cũng book 1 vé vào khám phá, sẵn tiện làm 1 bài report thực hư cho ae hay.

Sau khi inbox và chốt đc bé 29 thì tầm 5' tui đã có mặt tại cs và đc lễ tân tư vấn kỹ hơn các loại vé 600k, 800k, 1000k, 1800k. Thế là tui chọn cái vé 1000k (ko giới hạn), quy trình kết thúc nhanh chóng tui đc locker dẫn lên phòng, nằm tí thì e nó vào.

À trc khi ghé UL thì tui có thấy cs hợp tác vs cdms cũng có nhiều bài rp rồi nhưng đã ngưng, hỏi ra mới biết cs đổi chủ, tính ra cs này đổi chủ 3, 4 lần gì đó rồi.

Về csvc, phòng ốc: 9/10

- Phải nói thật là tui hơi bất ngờ với phòng ốc nơi này, phòng cực kỳ rộng, có phòng xông khô, xông ướt, bồn tiểu đầy đủ chưa kể bồn tắm và cái giường rộng rãi chưa đc 3, 4 người đặc biệt là có thêm cái ghế sofa tình yêu khá ấn tượng.

Về KTV 29:

- Face: 6/10 so với ảnh, hơi chubby xíu
- V1: tâm hồn đẹp nhé ae, to tròn và real
- V2: lipit
- V3: cong
- V4: tràn trề nước nôi
Skills BJ, CIA 100%

Service:

--- Shot 1: Thủy chiến trong bồn, em nó tắm sơ cho mình rồi hành sự, bé nó kêu mình ngồi lên thành bồn và tiến hành đi đg lưỡi khắp người, bú ti và sau một vài phút thì điều gì đến cũng phải đến khi bé nó ngoặm lấy thằng em và BJ một cách say xưa cho đến những giọt tinh binh cuối cùng.

Ms mệt: bé nó có da có thịt nên quá trình đấm bóp cũng tương đối, có đá nóng túi thảo dược đầy đủ.

--- Shot 2: bé nó bóp tay chân cho tui đc một lúc thì cũng yêu cầu tui nằm úp lại để ms thái và nuru, thú thật là đoạn này e nó hơi yếu trong khi với ưu điểm là bộ ngực to và đầy đặn thì chà thái phải tốt mới đúng đằng này quá trình làm chả có cảm xúc gì nhiều.

Úp rồi ngửa e nó tiến hành quy trình tương tự và BJ như shot 1 trong bồn, kiểu e nó BJ thật nhanh để mình out cho nhanh hay sao ý, mấy cái skills đá bi, lau cột cũng ko thấy... Buồn hiu huhu :cuteonion33:

Quá trình nuốt thằng em diễn ra chừng chưa đc 10' thì shot 2 cũng kết thúc xối trong miệng em.

Xong xuôi thì em nó cũng ko hỏi han gì mình, ko biết vô tình hay cố ý mà cảm giác bị bơ ý ae, thôi thì nằm xíu rồi đi về. À đoạn này chắc em nó thấy tui buồn nên

+ Em nó cũng hỏi"anh có đủ sức làm thêm shot nữa ko"
+ Tui trả lời "anh mệt rồi nên thôi em ơi"

--- thực chất là tuột nên về luôn, từ lúc vào cho đến lúc xuống quầy ước chừng 60' kiểu nó nhanh như đang tàu nhanh hay ms cỏ vài năm trc vậy ae.

Tic=1000k (free giờ vàng)
Tip=Tic

................................................

Kết lại:

+ Những cái được:
  • Csvc khá ấn tượng, phải nói là tui đi nhiều cs ms trung tâm rồi nhưng cũng chưa chắc hơn đc chỗ này.
  • Ktv làm đủ quy trình, ko bỏ bước, ko hối thúc.
+ Những cái chưa được:
  • Khâu phục vụ chưa đc nhiệt tình, còn nhiều thiếu sót.
  • KTV hơi cứng nhắc, thiếu cảm xúc, điểm nhấn đặc biệt những phân đoạn cần yếu tố để đẩy cao trào.
  • Đoạn tui đi xuống cũng ko ai hỏi han xem tình hình như nào, bé làm có ổn hay ko ổn ở đâu để cải thiện nữa chứ... Haizzz :2onion19:
Vậy có quay lại ko?

- Tất nhiên với vé free nên tui cũng ko đòi hỏi gì hơn nhưng vấn đề đặt ra là mai mốt cs ngưng chạy Km trở về với nhịp điệu vốn có thì liệu khách cũ có quay lại ko? Nếu ko tính code KM thì Tic+Tip=2 củ chứ ít gì ae? Thời buổi khó khăn mà bỏ ra 2 củ đi chơi cũng tính toán cẩn thận lắm chứ bộ!

Với riêng tui - người thiên về cảm xúc nhiều hơn thì vẫn đang là dấu hỏi lớn???

Viết hơi dài dòng nhưng đây là trải nghiệm của tui nên mong ae thông cảm, vì dù sao ae mình bỏ tiền túi ra đi chơi cần có những sự lựa chọn thông minh, phù hợp với bản thân thay vì chạy theo cách chơi của người khác.

TKs ae đã đọc bài :ami-(15):

• Like
Điểm cảm xúc: Súng máy and Luki123

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Uh bác, do đang bình thường nên ra đc chứ trường hợp có men hoặc mấy bác khó ra thì khả năng là sụp hầm cao đó!

NJay7787

Binh Nhất
Bé Tập Massage
1/12/19
Chủ đề
4
37
10
0 ₿
UL thì m đi dc 1 2 lần rồi thôi
xuống xe xong đi vòng lên hơi bất tiện với mình
thêm nv thì có thể điều bên dxh có cái ms j qua..đôi khi k có sẵn mà k báo nên đợi hơi lâu
phòng ốc thì ok. có thêm cái ghế

• Like
Điểm cảm xúc: Cung Thủ

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿