Q.9 Thiên đường Ẩn Sau hố BOM!!!

Lượt xem: 2,226

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Hi ae, lại mà tui đây. Mấy nay tui bắt đầu có hứng thú đi đào hầm lấp hố khai bom rồi, ko phải nói chứ món bom đạn này ở Thủ Đức, Q9 hơi bị nhiều chỉ là ae có muốn đi hay ko thôi.

Chuyện là như này, cùng chung nhịp đập với Asian Cup và cổ vũ cho tuyển VN thì mấy ae bọn tui cũng hưởng ứng trận Việt Nam gặp JAV (kèo 3.5 trái thì nằm kèo VN là ăn đậm rồi). Sau khi đã ngà ngà thì đc ông anh giới thiệu cho chỗ để xả lũ nằm trên đương 416 Lã Xuân Oai (qua BHX Võ Văn Hát 1 tí ngay ngã 3 bên tay phải - tên là Hoa Hồng hay gì đó, nữa thùng nên hơi lé ko nhớ ae thông cảm giùm nha)

Tiệm này thì vùng quen nên giá vé cũng mềm và ko có nhiều options, có vé combo 500k (1shot) và vé 1tr (2shot) đã bao gồm tic, tip. Lần đầu đi nên book combo 500k (45') thử xem :2onion27:

Đù cái số sụp hầm ae ơi, sụp hầm nó ko mất đi mà nó chỉ chuyển từ chỗ này sang chỗ khác. Nói sơ qua thì tiệm này nhỏ có mấy bé thôi và đặc biệt là ko có số như trung tâm mà ở đây gọi bằng tên, sau khi 3 ae đặt phòng thì tui là người đầu tiên bước lên phòng trong 3 ae và đc sắp xếp cho con bé tên Hương 19 chủi.

Hiệp 1: Lại sụp hầm với vé 500k

Trời mé đúng Hương ngoài đèo, đang hí hửng vào xông và mường tượng ra viễn cảnh đầy hấp dẫn (dù sao chỗ ông anh quen nên lo sợ)... Đang miên man suy nghĩ thì bé nó cũng buớc vào, kỳ lạ là tui đang xông hơi mà nó xộc thẳng vào mở cửa hỏi phòng xong hỏi mình "e làm cho a đc ko a"... Bà mịa hết hồn hà, lúc đó chỉ biết gật đầu chứ biết nói gì nữa (trừ điểm cho sự thiếu tinh tế)

Sau khi nhận đc cái gật đầu từ tui thì e nó cũng lột đồ và cùng tui thì bước vào bồn tắm, Hihi tắm sơ sơ rồi lên giường (chỗ này vui nè, trước khi tắm e nó tắt điện hoàn toàn luôn, ký lùm mía đi ms mà ko thấy mặt con đào, vú và hàng họ thì ngon mà nó méo cho bóp thì làm ăn cái nổi gì)... Thôi thì phóng lao theo lao, xem xem e nó làm gì, lên giường thì nó đấm qua đấm lại mấy cái, nuru qua lại xong (nuru mà ko dầu, độc lạ ms Q9), tiếp đó e thư giản cho tui BJ50+ HJ50, vú thì méo cho bóp mà V4 thì cho móc, tui mới móc xíu là e nó kêu đau nên thôi dừng (đù ngược đời trời, nó làm tui tuột cảm xúc luôn), làm 1 hồi gần hết giờ cũng kịp ra mà cảm giác ức chế lắm ae ơi.

Coi như lần đầu trải nghiệm, nhưng mà bực quá trong khi ông anh vs ông bạn mình thì vô cùng hài lòng vs mấy bé đào, xong xuôi mấy ổng còn rủ ra ăn cái lẩu và làm tiếp vài chai, vừa uống vừa trò chuyện thì tui mới kể là hồi nãy đi mà e ko happy lắm, ông anh mới bảo là mày ghé book thêm vé nữa (ổng giới thiệu con bé ổng mới đi á, con bé này lúc xuống vầy lễ tân là tui kết lắm rồi vì nó xinh và loli lắm).

Hiệp 2: Vé 500k nhưng vô cùng Happy

Lai rai khoảng 1-2h thì 2ae đó cũng về còn mỗi mình tui thì tui lại lân la vào tiệm và chỉ thẳng ẻm đó lên làm cho mình luôn (em nó dễ thương cực, dù lúc tui vào là cũng hơn 12h và ẻm thì đang nhậu vs con bé kia) ẻm cũng vui vẻ tiếp mình.

Giờ này cs cũng sắp nghỉ, một phần vì khu này vắng vẻ nên mấy ẻm cũng đi ngủ hết trơn còn mỗi bé này vs bé kia đang nhậu.

À giới thiệu sơ qua ẻm tên G*àu, 18chủi, loli, 4 vòng hàng họ khiêm tốn lắm nhưng đc cái real và NON TƠ , ah bé nó kể trc kia là chủ tiệm xăm nên tha thu FULL người :cuteonion6:

Bé G*àu 18chủi

- Nhược điểm: 4vòng hơi lép nhưng real.
- Ưu điểm: face xinh, góc cạnh và đặc biệt là skills và thái độ vô cùng perfect.

Service: ẻm chịu khó đi lưỡi toàn thân, BJ 99% và skills quét lỗ hậu (gói 500k mà có skills này là phê lắm đó ae ưi), đặc biệt ẻm cho mình khám phá (à 69 là phải thêm tiền nhé ae, tui thì ko thích 69 chỉ thích bú vú và vỗ mông overnight thôi kkk)

Ta nói bé nó NON TƠ và cưng ko thể tả, BJ bú vú tui miệt mài luôn, do mới làm 1shot rồi nên lâu ra mà e nó vẫn cứ cặm cụi BJ (thương và cưng thôi rồi), BJ tầm 15-20' gì đấy thằng em tui chịu hết nổi nó vỡ trận và oà khóc luôn, đặc biệt em CIA toàn bộ ko để sót giọt nào (xin nhắc lại là trọn gói 500k nhé mấy người ae).

Chưa bao giờ thoả mãn và happy như vậy trong tầm giá bèo như thế, xong xui cuối giờ ẻm còn ở lại trò chuyện và kể về tương lai nữa chứ, ôm ấp em vài cái và hẹn gặp lại em gần nhất. Phải tranh thủ vì e bảo e 1,2 tháng nữa e sẽ nghỉ và quay về làm thợ xăm huhu quên xin inf, bữa sau vào xin inf mới đc :6onion23:

Kết lại

Cũng giống như cuộc sống hàng ngày, trong công cuộc đào hầm lấp hố luôn có bất ngờ xảy ra và nó chỉ dành cho người kiên trì đến cuối hí hí :8onion38:

Tổng 2 vé hết 1 củ đáng để trải nghiệm. Sau sẽ gặp lại e và đi vé full xem như lào.

Cuối cùng chúc ae may mắn trong công cuộc đào hầm lấp hố của mình. Thân ái!!!

• Like
Điểm cảm xúc: NMT9x, DrStrange and FristTime

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,284
885
41
1 ₿
Haha, đọc bài report bác vui đấy. Cái kiểu massage tắt đèn hết tui gặp 1 lần ở ML, thiệt tình là cũng mất hứng thiệt, nhưng thông cảm, mấy bé nhỏ tuổi nó hay tào lao tào lao như vậy. Thực sự giờ đi mấy bé 19-20 trở xuống là mệt mỏi lắm. Còn đi mấy bé tầm 23-24 trở lên thì họ khác hẳn, skill, tâm lý này nọ ổn định hẳn.

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: chipchip84, El25 and Cung Thủ

Cung Thủ

Trung Uý
Trưởng Lão Massage
26/3/21
Chủ đề
27
744
608
0 ₿
Đúng rồi bác, kiểu mới vô làm còn ngại. Mànó làm vậy làm tắt n*ng luôn, chủ yếu nhìn mặt bé đào để có cảm xúc nhanh ra mà méo thấy cái mặt nó luôn, ahihi :ami-(10):

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Ruacon89

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
18/4/22
Chủ đề
14
90
39
0 ₿
Hương hoa nhé, 416/6 nhưng qua hỏi thì bé Giàu nghỉ rồi chưa biết bao h quay lại nên về luôn
Quên hỏi sđt bé chủ ks để cập nhật có bé mới ko

chipchip84

Binh Nhì
Bé Tập Massage
22/12/23
Chủ đề
1
24
0
43
Tân Bình
0 ₿
419 đường nguyễn văn Bá phường trường thọ tp thủ Đức, có bé tên thuý làm ok lắm ní, 220k tuo típ e luôn 300k