Chuẩn không cần chỉnh!!!Twenty six

Lượt xem: 15,839

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

congngu111

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
2/7/13
Chủ đề
7
66
0
0 ₿
Lời đầu tiên, côngngũ khẳng định em này khá hoàn hảo về mọi mặt và lần đầu tiên congngu đánh giá 9/10 cho overall: ngoại hình, giao tiếp và services.:p.

Đánh giá chi tiết như sau:

Face: không biết diễn tả như thế nào, chỉ biết say đắm từ cái nhìn đầu tiên, tóc dài đen nhánh.

Body: chuẩn khỏi cần chỉnh, hội tụ mọi yếu tố có thể làm hài lòng những vị khách khó tính nhất
Vòng 1: ngoại hạng Anh, bưởi năm roi chính gốc :angel:
Vòng 2: eo khá chuẩn, mặc áo croptop thì thôi rồi :heart:
Vòng 3: thua Ngọc Trinh tý :D

Services: nhẹ nhàng, tình cảm, dễ chịu, đặc biệt không hối thúc, có chiêu đặc biệt cho anh em nào ok với em nó. Cái này thì tùy trình từng người thôi.

Thông tin bên lề: Em từ Đại Nam chuyển qua.

FesBoss

Tham Mưu
Moderator
Moderator
21/8/13
Chủ đề
5
65
0
0 ₿
em này làm ca mấy giờ vậy anh? đi hồi nào thế? không kêu em nha :(

congngu111

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
2/7/13
Chủ đề
7
66
0
0 ₿

Em này đi 15 ngày trước rồi, thấy quá ngon nên share với anh em. Còn ngon tới mức nào thì tùy mỗi người thôi.

Thông tin thêm: em 26 làm ca tối, đi ca tối (từ 8h) sẽ gặp em thôi.

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿
Em này em từng đi 1 lần rồi. Về mặt face và body y chang như bác congngu111 nói mà lúc em đi thì em này thành tóc vàng hoe mất rồi chứ không còn dài đen nhánh nữa. Theo em thì:
Face: 8đ. Cao tầm 1m67
v1: cực bưởi tầm 90 mấy (chú mười mà thấy không thèm không lấy tiền). Do hàng thật nên ngực em hơi mềm, bác nào đòi săn cứng nữa thì chắc phải bơm mới có hàng quá
v2: eo thon thả. Hiếm thấy em ms nào bưởi to mà vòng eo con kiến như em này
v3: khá cong.
Em hòa đồng vui vẻ, nói chuyện nhiều. Về mặt thư giãn thì em đi đúng bữa em hơi mệt nên khi thư giãn thì bình thường chưa có chiêu gì đặc biệt, không cho se ti và móc lốp. Chắc để bữa khác check lại sau.

congngu111

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
2/7/13
Chủ đề
7
66
0
0 ₿

Thanks bác đã xác nhận về ngoại hình, còn services thì tùy thuộc vào từng người nữa.

Waltz

Tập Sự
Bé Tập Massage
23/9/13
Chủ đề
0
37
0
0 ₿

Lúc bác đi có được chiêu gì đặc biệt không? Kể em nghe với để em dành dụm lúa đi check lại liền :blush:

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿
Xác nhận lại hộ bác là tóc e đen dài, bưởi quá bự, quá tự nhiên ko fai hàng bơm độn, cầm fai 3 tay mới hết @@ nhưng khuôn mặt e này mình ko thích (giống e 34 khuôn mặt mình ko thích, chắc ko có phong cách, sau này e giàu nhìn cũng ko sang), có thể dưới ánh đèn mờ ảo thì e còn là ngôi sao, nhưng khi dẫn ra ngoài phòng đứng mới biết sao gì.
Còn phần sv cũng bình thường, có kiến bò, se đầu ti, nhưng ko liếm láp hay mút ti, mình có móc lốp dc e chứ ko fai e ko cho (chỉ bài các bác luôn dành cho e nào khép chân hay miệng ỏng ẹo ko cho móc, các bác cứ nhẹ nhàng ôm eo rồi vòng qua bụng rồi rà từ từ 2 phút sau xuống tới đùi dưới rồi vuốt nhẹ lên đùi non 1 hồi là e nó tê tự động dạng chân cho mình se lông mu, rồi từ đó mà nhẹ nhàng tiến vào khe suối với 1 ngón tay, rồi thì 2 ngón tay, nhịp nhàng ra vào, xoáy sâu nếu e ko đau).

FesBoss

Tham Mưu
Moderator
Moderator
21/8/13
Chủ đề
5
65
0
0 ₿
ý bác là mặt em này giống 34 ah? nghe là buồn rồi nha ==

Chú Mười

Hạ Sĩ
Cao Thủ Massage
8/3/13
Chủ đề
7
1,220
1,712
0 ₿
Muoi chi can da trang buoi to, face ko can dep mien la dung co nhu chi em Thi No la ok roi he......he

Giuseppe

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/8/13
Chủ đề
0
39
4
0 ₿

Mút ti e nó thì fai có thời gian bồi đắp tình cảm chút (trường hợp này giống như cháo lưỡi), có thể có e thoải mái cho luôn, nhưng đa số đều ko, chỉ khi thành khách quen và nắm dc cảm xúc of e thì thế nào cũng dc.

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿

đúng rồi bác ơi, mút ti thì phải có thời gian + mối quen vài lần nữa, lạ lạ vào là ăn hành :D... Bác Giuseppe viết văn phong vãi quá, nghe mà nổi da gà rần rần :)))

Prince_Dastan

Tù Binh
Banned
23/3/13
Chủ đề
18
484
58
0 ₿

Tại em thấy có mấy bác rp vừa đi đã dc mút ti nên em mới hỏi làm cách nào thôi đó mà,chứ em thì ít đi em nào lại quá 2 lần lắm.Đó h mút ti đc mỗi em 24 Fes đi ngay lân đầu và ko bao giờ gặp lại haha

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.