Cô bạn 33 Ngon Cơm

Lượt xem: 12,111

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

KaChiuSoa

Tham Mưu
Người Truyền Cảm Hứng
Moderator
30/3/15
Chủ đề
72
1,470
1,145
0 ₿
Juno Emmons
Haha chính xác chưa bác,có tung hỏa mù như đợt trước nữa ko :D

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Mới đi em 33 hôm nay. Em này massage khỏe thì tương đối ổn, khoảng 7 điểm. Form người thì dạng ngực to mông lép. Mình nghĩ em này là ngực thật chứ không phải bơm đâu vì cũng xệ và mềm lắm chứ không cứng như một số em bơm khác :D Mình nói chuyện lịch sự và em cũng vui vẻ đáp lại. Tuy nhiên không biết do hôm nay em mệt hay vì lý do gì mà không nhiệt tình chút nào. Em bỏ qua khá nhiều công đoạn massage khỏe mà các em khác vẫn làm rồi tiến thẳng đến phần thư giãn (cũng khá đơn giản và không chiêu trò gì). Mình vào lúc 3h50 mà 4h15 đã ra ngoài phòng chờ ăn mì rồi. Nói chung là em vui vẻ nhưng không nhiệt tình.

Review trên đây mang tính cá nhân và mỗi người đi có thể khác nhau nhé. Hi vọng là do em mệt hoặc bận hoặc vì nguyên nhân khách quan khác. Mình vào Đại Nam mấy lần mà đều không vừa lòng, đang nghiêng về lý do là các em thấy mặt mình hơi bần hàn quá nên không thích :v Nhiều bác đẹp trai khoai to thì sẽ được các em nhiệt tình hơn nhé :3 33 thì chắc mình không đi lại nữa :D

Chúc các bác đi massage vui vẻ!

Co nhan

Trung Uý
Sư Huynh Massage
7/9/15
Chủ đề
25
506
165
0 ₿
Chia bùn cùng bác vây, có lẽ do em mệt hay tâm trạng ko tốt, trc h mình đi đn nhìu lần đa phần đều ưng ý vẽ đẹp các em, còn bài vở thì mỗi em mỗi khác

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿

Uhm mình cũng mong là như vậy :D Hi vọng lần sau đi em khác tốt hơn vào đúng lúc em vui hehe

rhinoman11122

Hạ Sĩ
Tiểu Đệ Massage
18/3/15
Chủ đề
7
387
161
0 ₿
Đệch, lâu quá ko reply gì, chie yên lặng theo dõi mà thấy mấy anh chị có vẻ ngày xàng nuông chiều mấy em nó quá, móa massage tic gần 250k mà có 25 phút kể cả thư giãn mà mấy đồng chí cứ thongi vớ chả cảm tthù thua, ko biết nói sao. Còn tui là tu chửi vao mặt ấy chứ, ko có đạo đưc nghề nghiệp gì cả.

• Like
Điểm cảm xúc: trithucthichmassage

Giấc mơ

Tù Binh
Banned
26/2/16
Chủ đề
4
249
53
TPHCM
0 ₿
Bác cho tui hỏi tí là có nhầm 0 ạ, đâu đến nỗi nào ra sớm như thế, nếu có thì bác phải góp ý với em nó chứ ạ. Bạn mình có đi em này 1 lần, service cũng được, cũng chịu hợp tác và vui vẻ lắm, gần hết giờ mới ra mà.

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿

Mình nói chuẩn đó bạn vì mình có theo dõi đồng hồ phía đối diện hết mà. Bởi vậy nên mới nói là review cá nhân và mỗi người mỗi khác đó :D

• Like
Điểm cảm xúc: Giấc mơ

regza

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
1/11/15
Chủ đề
6
406
95
36
0 ₿
Mình cũng như bác cũng nghe em 14 nhưng đi thử thì thấy bình thường chắc cũng do mặt bần

Galatasaray

Thượng Sĩ
Luyện Khí Massage
19/8/13
Chủ đề
19
240
52
0 ₿
E nó có cơn đó bác ơi, làm ca 10h mà lúc nào cũng thấy trc 10h về rồi, có lúc 9h vô yêu cầu locker, locker bảo phải hỏi ý nó coi chịu làm ko tại gần tới h về :(

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.