Cô bạn 33 Ngon Cơm

Lượt xem: 12,112

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Đi ĐN mà có đi chung đừng dại dột nói là anh đi với bạn, cứ bảo em nó a đi 1 mình. Lý do nếu bạn mình hay mình xuống trước vd 30p ra đi, em kia thư giãn xong ra mà gặp bạn mình xuống là e nó cũng vào tiễn mình xuống luôn. Đa phần các em ĐN làm cảm tính và ko chuyên nghiệp về vấn đề thời gian mặc dù là những số đc report tốt nhưng ko phải ai cũng đc như ai. Gặp bữa nào mà mấy mẻ mệt rồi thì mình mang phận số xui là bt mặc dù khéo léo hay lịch sự cũng như nhau cả. Đây là vài lần đi ĐN ý kiến cá nhân thôi nha, đừng chém em.

Zlat

Đại Uý
Cao Thủ Massage
24/11/13
Chủ đề
50
1,065
449
0 ₿
Vãi nhi.cũng may chỗ này nhà xa mình k lùi tới thường xuyên

New Vision

Tù Binh
Banned
16/3/16
Chủ đề
5
85
154
0 ₿
Tôi thắc mắc tí thôi, dù có nói là đi chung thì sao mấy ẻm biết được người vừa xuống là bạn mình? Khó mà biết lắm, còn nếu mình chưa muốn xuống thì cứ ở đó đâu sao đâu. Với lại mấy em có ngày khỏe ngày mệt là chiện bình thường, chuyện làm theo cảm tính cũng thế, gặp người mà mấy ẻm có cảm tình thì sv tốt hơn cũng không khó hiểu lắm.
Còn vấn đề thời gian, tôi nghĩ cũng tùy em thôi. Em nào không chuyên nghiệp về vấn đề này là tự sát, gặp khách nào khó tánh ra mắng vốn quản lý là tiêu liền, trừ trường hợp mệt quá thương lượng với khách cho ra sớm thì được.

bosszuro

Binh Nhì
Nhập Môn Massage
24/10/15
Chủ đề
1
178
35
34
0 ₿
Khách thì cũng nhiều khách cư xử khác nhau mà. 1 số ng thì khá khó tính khi các em sai và thái độ, 1 số người vì ngại làm phiền nên sẽ nhẹ nhàng coi như xui next qua 1 lần vậy. Phải chi với khách nào đàng hoàng các em cũng giống nhau thì đâu có gì. Tư tưởng của các em là nhìn mặt mà bắt hình dong. Nhiều khi thấy khách dịu dàng hiền quá tưởng gặp đc dưa bở nên dắt mũi khách, cái này tui bị rùii nè. Trao đổi kinh nghiệm nhe, ko có ý gì hết.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.