Tôi&Em Cố chấp hay dừng lại ?

Lượt xem: 1,753

Andrewww

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
1
15
10
0 ₿
Tôi cũng như các anh em khác trong ***, đã từng rung động với 1 bé massage. Cũng phải thôi, trừ những bé thích ăn nhưng lười làm, thì hầu hết các bé đi làm đều do hoàn cảnh, cảm giác muốn thương muốn che chở của người đàn ông vào hoàn cảnh đó sẽ trỗi dậy mạnh mẽ hơn bao giờ khác…

Ban đầu do hiểu được hoàn cảnh của em (ba mất, em ly hôn chồng, là trụ cột gia đình khi nuôi con thơ, nuôi mẹ và em trai, gia đình đang nợ tiền xây nhà…) tôi đã không ngần ngại cho em vay 100tr như lời em hỏi mượn tôi, rằng mỗi a sẽ gửi tôi 10tr để trả nợ.

Sau đó những tin nhắn qua lại xuất hiện nhiều hơn, tôi đến gặp em ở cơ sở em làm thường xuyên hơn, 1 tuần có khi hơn 3 lần (mỗi lần tip em 2tr đến 3tr). Hẹn em ra ngoài ăn tối, siêu thị, dẫn em và con em đi mua đồ… Đến một thời gian ngắn sau, em bảo rằng em thương tôi rồi, em không muốn làm massage nữa, mỗi lần làm xong 1 tua em đều hối hận và khóc.

Em trở về làm lễ tân nhà hàng (các bé ngồi tiếp khách uống bia), thu nhập không bằng massage, nhưng sẽ ít đụng chạm hơn. Nhà hàng em làm cũng sáng, sạch, lễ tân chỉ đơn thuần ngồi uống bia, tiếp chuyện và ca hát, chứ không có đi xa hơn hay đi nhậu bên ngoài cùng khách.

Thời gian ấy tôi và em rất hạnh phúc, tuy không ở chung nhưng tôi qua lại phòng em thăm hỏi và sinh hoạt như vợ chồng. Tôi đã dành tất cả sự yêu thương, tài chính và cả sự nghiêm túc để thay đổi cuộc sống em tốt hơn (phụ tiền thuê chung cư hàng tháng, mua sắm vật dụng mới cho em ~50tr, iphone 14~ 35tr, bộ nữ trang PNJ ~70tr…). Tôi và em đều biết rằng em không thể quanh quẩn nhũng công việc này được, em lên kế hoạch sẽ chọn 1 nghề học (trang điểm, spa...) hoặc mở quán café/trà sữa; tôi ủng hộ và góp cho em chân hụi 10tr (14 người chơi) để em có vốn thực hiện những dự định đó

Em bệnh, em phải mổ và nghỉ làm khoảng 1-2 tháng, em không đi làm được để có tiền phụ nhà, tôi cũng phụ em lúc thì 20tr, lúc 40tr… bất kể lúc nào em cần tiền để xoay cho nhà em.

Trong một lần sau khi ân ái, em trần truồng đứng trước gương và khóc rằng đời em đã lỡ, em rất nuối tiếc thời con gái vì đã không có dịp để trải qua khoảnh khắc đẹp nhất đời mình (em lấy chồng năm 17t, ly hôn 19t, vú xệ, bụng nhăn vì sinh nở). Sau đó nhiều lần em tâm sự cùng tôi, rằng em khao khát thay đổi bản thân mình, để có thể tự tin mặc đồ, tự tin gặp mọi người. Em nói rằng nếu có dịp, em sẽ làm thẩm mỹ ở chỗ này, chỗ kia trên cơ thể em để thỏa mong ước đó giờ.

Tôi thương em, tôi không suy tính điều gì, miễn là em được vui, thế là tôi tài trợ tiền em sửa mũi (40tr), combo nâng ngực, hút mỡ bụng, căng da dời rốn, mỡ đùi, mỡ cánh tay (~250tr). Làm xong những thứ ấy, em lại phải nghỉ dưỡng 3-4 tháng trời, tôi lại phụ em lo cho nhà em đôi lúc 10.20.40tr, bất cứ khi nào tôi có thể !

Rồi đến lúc em khỏe lại, em đi làm, tôi vừa mừng vừa lo vì em có khách quen hay vào quán nhậu, nhưng ngày nào cũng phải say sỉn mới về tới nhà, có khi 2-3h sáng. Thời gian ấy do đi làm và khác thời gian, tôi không có dịp qua ở cùng em, nhưng tôi tin là em không có làm gì sai trái với tôi, vì em chỉ uống với khách khi ở quán, sau đó về thẳng nhà, chứ không có hẹn bên ngoài; em cũng hay kể tôi nghe về các vị khách của em, có ông lớn tuổi, có người dân xã hội, có người ăn chơi, cũng có thằng ve vãn nhắn tin mời đi ăn riêng, uống riêng nhưng em đều không trả lời, và nhắn lại muốn uống thì vào nhà hàng của em thôi.

Nhưng do trái ngược về thời gian nên tần suất gặp em ít lại (em đi làm hàng ngày, từ 3pm đến 10pm có khi trễ hơn phụ thuộc vào chầu nhậu của khách ở quán kết thúc khi nào), tôi chỉ tranh thủ được sáng thứ 7 và chủ nhật do cuối tuần tôi không phải đi làm. Chuyện gì đến cùng đã đến, em nói dừng lại với tôi, vì nhà em lại khó khăn, em muốn đi làm để tập trung kiếm tiền lo cho gia đình; rồi vì khác môi trường, em để tôi tìm được người đem lại hạnh phúc cho tôi hơn.

Tôi thương em là thật, tôi dành cả tâm tình vào đó, tôi cứ níu kéo, trong khi em nhiều lần thẳng thắn nói rằng em đã hết tình cảm. Tôi muốn lo cho em, tôi sợ em lại phải loay hoay 1 mình vì tiền bạc, rồi nhiều cám dỗ, một ngày nào đó em sẽ quay lại con đường cũ. Nếu chưa biết nhau thì thôi, nhưng biết nhau rồi, thương em rồi, tưởng tượng ra hoàn cảnh như thế, tôi thật sự không đành :(

Em đã xóa bạn và chặn hết các liên lạc từ tôi (zalo, facebook, điện thoại), tôi vẫn theo dõi được hoạt động của em, chỉ là không tương tác hay trả lời gì được thôi. Tôi cũng đã từng muốn chạy xuống nhà hàng em làm để gặp em như một người khách bình thường, nhưng tôi lại sợ sẽ ảnh hưởng em, để em yên tâm tiếp khách; em còn bảo nếu tôi làm như thế em sẽ chuyển chỗ làm, để tôi khỏi kiếm ra em nữa. Tôi biết rằng em không có người mới, em chỉ muốn xa tôi để em tập trung làm, em up các tâm trạng buồn vì em lại phải loay hoay 1 mình...

Tôi phải làm sao đây? Cố chấp tiếp, hay dừng lại theo ý em :(

nkyd59

Trung Sĩ
Bé Tập Massage
25/4/22
Chủ đề
11
46
33
27
TPHCM
0 ₿
Thương cảm cho tình trạng của bác, bác hi sinh quá nhiều nhưng có lẽ hơi mù quáng, cảm giác như phía kia vì thuộc vào bác quá nhiều riết rồi quen, càng lúc càng đòi hỏi nhiều, đơn giản là do tình yêu chỉ đến từ một phía. Khuyên bác nên bỏ đi, còn nhiều lựa chọn khác ngoài kia

• Like
Điểm cảm xúc: dươngvăncường and Andrewww

D Nguyen

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
18/11/23
Chủ đề
0
7
10
Abcd@1234
0 ₿
câu chuyện cũng đều là góc nhìn từ bác nên cũng không biết bên bạn kia nghĩ gì. Cách kể của bác như ý chỉ bạn đó chỉ có lợi dụng bác về tiền.

Nhưng theo như bác kể về nội lực thâm hậu của bác thì tôi mặc định bác là người thông minh và có kiến thức.

Nên tôi chỉ có thể nói là có chơi thì có chịu. Chơi với lửa thì có ngày bỏng tay. Đàn ông có tiền thì kiếm bạn đời đàng hoàng là không khó

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Bỏ thì thương, vương thì tội, tôi thấy bác là 1 người rất có điều kiện mà còn lại phóng khoáng, chính vì đều đó thì có thể trong suy nghĩ của No, bác chính là cái máy ATM của em ấy. Bác thương em là đúng, không có gì sai trái cả, nhưng tình yêu thường mù quáng, tình yêu chân thật nó không đến từ vật chất, (không có vật chất thì sẽ không có tình yêu) nhưng trong khi qua bài của bác thì có quá nhiều vật chất ở đây. Mấy đoạn cuối No đọc mà phân vân dùm cho bác, em ấy biết suy nghĩ cần lo cho gia đình, từ chối những lời cám giỗ hoa bướm ngoài kia, đó là đều đáng trân trọng, nhưng không lý nào cắt đứt mọi liên lạc với bác, nếu đã thương nhau thì hà cớ gì?? muốn kiếm tiền thì có thể cùng bác kiếm được mà, làm gì cũng được miễn là làm cùng nhau, đi đâu cũng được miễn là đi cùng nhau. Tiền có thể kiếm được, nhưng tình yêu và thời gian thì không.

Đôi lời gữi đến bác! Hy vọng bác có sự lựa chọn sáng suốt

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,797
1,293
0 ₿
1 là cưới, 2 là ngừng lại! Đơn giản! Bro hãy suy nghĩ kỹ nếu cưới thì sẽ được gì và mất gì, nếu mất nhiều hơn 50% so với được thì STOP!!! Nếu thực sự k cưới đc mà vẫn còn thương e ấy thì có thể giúp em ấy 1 số tiền làm vốn làm công việc bình thường khác và cắt đứt hoàn toàn liên lạc

• Like
Điểm cảm xúc: Andrewww

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,797
1,293
0 ₿
Mà phân tích qua bài viết thì em này có tình cảm với bro nhiều hơn và có mặc cảm về thân phận của mình nên mới kêu bro dừng lại và chặn hết mọi liên lạc. Theo mình nghĩ thì cách này chính là cách tốt nhất cho cả 2.

• Like

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro có điều kiện chu cấp cho bé combo luôn vậy sao để bé làm lại. Chu cấp về quê 20 - 40 dưới đó xài còn khủng hơn cả sg :cuteonion9:

• Like

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
139
Tp HCM
0 ₿
Haiz... Anh thương pé nhiều như thế, lo nhiều như thế nhưng hiện tại em ấy lại bảo không còn tình cảm!!!
Thiết nghĩ ta nên xem lại chỗ "em bảo em thương tôi rồi", đây có phải tình cảm thật lòng em ấy dành cho anh?
Hoặc anh lo cho em ấy quá nhiều nhưng cũng kiểm soát quá mức để em ấy cảm thấy bị ngột ngạt?
Mà dù là gì, ko còn tình cảm thì cũng còn ân tình chứ, cắt vậy phủ quá!:3onion24:

• Haha
  • Like
Điểm cảm xúc: Andrewww and Đi Tàn Tàn

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Đàn ông không được quên hết tình còn nghĩa, rồi 1 ngày nào đó ta cũng sẽ gặp nhau. Tiếc là a lag của bé khác rùi…:ami-(47):

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Andrewww and minhphuong2705

Cha Nội

Tập Sự
Trưởng Lão Massage
29/7/18
Chủ đề
0
987
339
37
0 ₿
anh hùng cíu mĩ nhân mà đêm nằm nghĩ tới cảnh mĩ nhân busku ai đó thấy lòng êm không?!!!

• Like

AdamLang

Trung Uý
Luyện Khí Massage
17/10/19
Chủ đề
26
207
44
32
Tphcm
1 ₿
Dứt đi bác ạ , trong lòng lăn tăn thì sau này có về chung nhà cũng ko khỏi hoài nghi ghen tuông

• Like

Andrewww

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
1
15
10
0 ₿
Cảm ơn ông, tình cảm khó nói mà...

Tôi vẫn còn cảm giác em thương tôi, có thể cảm giác tôi đúng hoặc sai; nhưng lòng còn thương thì tôi vẫn đang cố gắng. Nhìn em lại loay hoay với cuộc sống, thật sự tôi không đành.. Nếu như sự thật là em có người mới chăm lo được cho em tốt hơn, thì có khi tôi lại yên lòng mà buông xuôi á :)

Andrewww

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
1
15
10
0 ₿
Cảm ơn ông, tui kể để tâm sự các mốc thời gian đã cùng em ấy vượt qua thôi hà, chứ tui chưa từng nghĩ em lợi dụng tiền nè. Tui biết có chơi có chịu mà, tôi lại thiên về cảm xúc hơn là lý trí, hic....

Andrewww

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
1
15
10
0 ₿
Cảm ơn lời khuyên của bác. Việc em hi sinh bản thân để lo cho gia đình làm tôi trân trọng và yêu thương em hơn.

Nhưng có lẽ tình yêu với tôi không đủ lớn bằng gia đình, em cần tiền, em cần phải lo nhiều hơn. Thương em thật lòng, tôi lại sợ em đi sai đường... Tôi cũng nghĩ là em không muốn tôi cứ phải chịu thiệt thòi với em, nên em luôn nhắn rằng tôi nên tìm người đàng hoàng hơn :(

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and noname.limit

Andrewww

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
1
15
10
0 ₿
Cảm ơn bro. Tôi cũng nghĩ vậy, nên buồn lắm. Tôi cũng đâu ngại việc cưới em, tôi từng tính toán nghiêm túc về cách để lo cho con của em nữa mà :)