Tôi&Em Cố chấp hay dừng lại ?

Lượt xem: 1,752

Andrewww

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
1
15
10
0 ₿
Cảm ơn bro, có thể do tôi kiểm soát quá mức mà em ấy ngột ngạt, không làm việc được... Thu nhập của em chủ yếu từ tiền Tip, nên phải trò chuyện vui vẻ cùng khách, có khi uống hết mình say sỉn ói đến 2-3h sáng về, nhiều lần tôi xót, tôi càm ràm ... :(

• Like
Điểm cảm xúc: minhphuong2705

Andrewww

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/8/22
Chủ đề
1
15
10
0 ₿
Đó là chuyện quá khứ rồi mà. Thương em thì tôi cũng bỏ qua suy nghĩ đó từ lâu rồi :)

minhphuong2705

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
12/6/23
Chủ đề
3
145
139
Tp HCM
0 ₿
Dạ em hiểu, nếu anh thực sự ko quan tâm về quá khứ và chỉ nhìn về tương lai thì anh thử 1 lần nói chuyện với bạn, chia sẻ cho bạn hiểu và cho bạn 1 danh phận, bạn lui về làm hậu phương cho anh về kinh tế anh lo, em nhận thấy anh rất giỏi trên thương trường.
Xem quyết định của bạn thế nào, có thể tiếp tục không.
Có lẽ vì bạn từng bị tổn thương, hiểu được quá khứ của bản thân nên ko dám đòi hỏi danh phận ở anh.. nếu mai này anh bỏ bạn thì bạn ko còn kinh tế nên phải tiếp tục kiếm tiền.
Chia sẻ cùng anh ạ!

noname.limit

Đại Uý
[* KC - Tình Thánh *]
22/4/23
Chủ đề
44
622
524
Bình Dương
0 ₿
Có lẻ đối với em ấy, tiền vẫn chưa phải là thứ sẽ giải quyết tất cả. Nếu đã thương, bác nên dành nhiều thời gian cho em ấy hơn, tình yêu đến từ những đều rất nhỏ và cần rất nhiều sự chân thành, có 1 bé đã tâm sự với No rằng " vì công việc, Em đã chai ỳ cảm xúc kể cả khi ở gần người yêu". Câu nói này khiến No như chết lặng,... và không còn muốn làm gì nữa, chỉ muốn ôm em thật lâu, nó thật sự đã cắn xé vào tâm can. No nói vậy chắc bác hiểu ý chứ...

• Like
Điểm cảm xúc: minhphuong2705

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Không có chai lì được bác No ah, chỉ là với những cảm giác bt thì bị lờn, cần điều đặc biệt và cảm giác mạnh… :ami-(47):

• Haha
Điểm cảm xúc: noname.limit and minhphuong2705

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,797
1,293
0 ₿
Đúng là đại gia! Ước gì tui có tiền tỷ như bro. Trong 20 năm kinh nghiệm matxa thì tui tính ra chỉ chơi ko hơn 300 triệu trong suốt 20 năm matxa thôi

• Wow
Điểm cảm xúc: Đi Tàn Tàn

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Bro chỉ là tiền thôi còn đỡ, lúc trước tui biết mấy người bị mất nhà luôn, bé dụ với vẻ hay quá bán nhà luôn. Cuối cùng bé đá lâm vào khốn đốn.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,797
1,293
0 ₿
Chuyện này hơi bị nhiều, t từng gặp khá nhiều em cao tay ấn, câu đc cả mấy ông khách đại gia cưới về làm vợ bao nuôi từ A-Z, bào hết tiền thì bỏ, thậm chí có đứa còn đc bảo lãnh đi định cư nước ngoài là đủ biết cao thủ mức nào rồi

• Like
Điểm cảm xúc: tapchoi123

Hido86

Tham Mưu
Cao Thủ Massage
Moderator
15/12/13
Chủ đề
224
1,797
1,293
0 ₿
Khuyên 1 câu chân thành: Dừng ngay lập tức trước khi quá muộn! Ông chu cấp cũng hơn 1 tỷ rồi, 1 tỷ cũng là cả gia tài chứ ko phải 1 triệu, cứ coi như mọi chuyện trước giờ là nghiệp báo kiếp trước do còn nợ nần tình tiền với người ta ở kiếp trước nên giờ ông phải trả, hãy coi toàn bộ số tiền đó là đã trả nợ kiếp trước xong rồi. Bây giờ hãy ra đi và đừng bao giờ nhìn lại nữa, đó là cách tốt nhất.

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Chiêu trò trong đó Bro Hido. Dính mấy thứ kia nữa, gỡ không được luôn. Thầy bà cao thủ không. Khi nói đến vấn đề này nhiều Bro sẽ không tin. Dính rồi thấy cảnh.

Nguyễn Ngọc Linh

Tập Sự
Bé Chưa Biết Gì
28/3/23
Chủ đề
0
1
1
Đắk Lắk
0 ₿

Cho hỏi anh đã gặp hết gia đình người ta chưa?
Anh đã có gia đình chưa anh?
Tôi cũng đang trong hoàn cảnh tương đối giống anh nên cũng quan tâm. Mong phản hồi sớm!

• Wow
  • Like
Điểm cảm xúc: minhphuong2705 and Hido86

Boy1706

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/10/23
Chủ đề
2
76
63
Q12
0 ₿
Nói bác đừng buồn, đừng có hy vọng, em ấy đã có người khác rồi, nếu bác chưa có gia đình thì bên ngoài cũng còn nhiều em gái khác xứng đáng hơn, còn nếu đã có gia đình rồi thì sao phải buồn, nên mừng mới phải, chúc bác tỉnh táo để nhận ra vấn đề.

• Like
Điểm cảm xúc: Hido86

SuperPuPu

Binh Nhất
Nhập Môn Massage
3/12/15
Chủ đề
5
120
102
0 ₿
Khuyên bác nên dừng lại đi, phụ nữ làm trong ngành này 1 khi đã dứt tình rồi thì chấm hết, họ tuyệt tình xa lạ lắm. Tôi đây cũng 1 mối quan hệ với gái massage nhìu năm cũng chu cấp nhiều thứ rồi cũng kết thúc bằng 1 dòng tin nhắn "Đừng làm phiền nhau nha. Cảm ơn". Ko lụy tình ko níu kéo làm gì ngoài kia còn nhìu e 2k4-2k5 xinh thơm lắm. P/s tôi mất 8 tháng để quên dc e nó

• Sad
  • Like
Điểm cảm xúc: Hido86 and Andrewww

tapchoi123

Binh Nhất
Bé Tập Massage
19/2/24
Chủ đề
3
27
7
Hcm
0 ₿
Một câu chuyện làm từ thiện hay và cảm đông quá, hi. Chúc bác sớm quên dc em nó

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con

Đi Tàn Tàn

Trung Tá
Ngao Du Sơn Thuỷ
10/6/22
Chủ đề
87
3,956
3,229
Hang Thỏ
64 ₿
Đời người sống chỉ 1 lần, hãy làm điều mình thích, đc thì đến ko đc thì đi, ko có bé này thì có bé khác, cảm hay gu đôi khi cũng sẽ thay đổi. Sống ko hối hận, ko tiếc là đc, bởi thời gian qua rồi thì làm sao quay về trc đc.

• Like
Điểm cảm xúc: rùa con