Gò Vấp Dâm Nổi Cô Nương 79

Lượt xem: 1,246

Kakaka.Olala

Trung Sĩ
Nhập Môn Massage
9/11/20
Chủ đề
13
146
26
Tp. HCM
0 ₿
Lời đầu tiên xin cám ơn @Dory đã tổ chức game show để ae chơi trung thu. Nay hên trúng code thế là lên đường ngay và luôn. Đúng 9h tối đá chống Dubai Gò Vấp. Có vẻ giờ cao điểm hơi đông khách, chờ xíu 3p là lên phòng ngay.
Cn mới khai trương nên CSVC mới toanh, rộng rãi, nhất là cái giường tổ chim nhìn lạ phết. Phòng xông mạnh, bồn sục ngon (nhưng bé 79 vẫn ngon hơn ) Chờ xíu là bé vào, dáng xinh, nhìn phát biết dâm nổi chứ ko chìm rồi.
Bé tắm kỹ, phần này tui lướt qua, ở đâu cũng như nhau. Khỏe bé làm hơi bị lực nha, ông nào thấy bé nhỏ con mà bảo làm hết sức là toang đấy nhé.
Phần mệt bé đi Thái, lưỡi khá phê, thằng lớn thì tê còn thằng nhỏ ngóc đầu cb chiến. Xoay người lại bé triển hết các kỹ năng. Hàu tươi ở trước mặt mà bé làm phê quá ko kịp húp. Sau 1 lúc out trong sung sướng.
Xong xuôi tắm rửa, làm tô mì bò trứng rồi về
Tic code free
Tip 900k

• Like
Điểm cảm xúc: Dory and NMT9x

Massage DuBai

Trung Tá
Đại Diện Cơ Sở
ĐÃ XÁC THỰC
1/7/17
Chủ đề
90
1,150
449
0 ₿
Dubai và 79 cảm ơn anh! Mong sớm gặp lại anh ạ!

Dory

Tham Mưu
Mod Sự Kiện
Moderator
18/6/17
Chủ đề
899
3,291
1,685
850 ₿
chúc mừng anh @Kakaka.Olala đã có buổi trải nghiệm ưng ý cùng dâm cô nương

Nhắc nhở:
Một bài viết quá ngắn gọn, thiếu thông tin nhiều , đây là bài viết chưa đạt chuẩn, anh em lưu ý vấn đề này, các cơ sở đã tài trợ một CODE FREE giá trị tương đương 900K, mà anh em chia sẽ một bài viết như thế này thì thiệt thòi cho cơ sở quá

MOD cũng nhắc nhở nhiều anh em rồi, đã viết rồi thì chịu khó viết một bài cho chỉnh chu, xem như cũng giúp cơ sở phần nào, thì anh em mới có nhiều CODE FREE để đi trải nghiệm

MOD chỉ góp ý nhắc nhở - Thanks @Kakaka.Olala