Khác Đi spa vuốt lướt toàn tip 1 triệu chưa bao giờ 500k và cảnh báo truyền thông bẩn

Lượt xem: 17,347

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
51
hn
0 ₿
bác có vẻ không đủ vui cho mấy em joko phục vụ, chứ anh em đi bú móc bình thường mà, joko giờ auto hj, auto bú, móc

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
Ngon thì bác cứ đi.t đi sao nói vậy thôi.giờ có nhiều chỗ ngon rẻ hơn nhiều
Ai thích đi chỗ nào thì đi

rusian

Binh Nhì
Bé Tập Massage
11/1/24
Chủ đề
1
28
11
Cần Thơ
0 ₿
tôi bị kiểu không cương cứng đc lâu do không hợp kĩ thuật , Lúc trước hoạt động ở cường độ cao quá giờ kh xi nhê, hết 60p mà củng không bắn đc , nhục còn hơn ysl

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
51
hn
0 ₿
mày nói em út cố gắng sục cho hết cỡ, cứ sục liền tay 60 phút rồi quay lại xem như thế nào

firstlove

Binh Nhất
Bé Thích Massage
13/1/24
Chủ đề
6
87
51
hn
0 ₿
vừa đi massage về, hôm nay là một ngày đặc biệt vô cùng, sau khi sụccu em gái spa tâm sự về cái nghề này và nhiều cái tổn thương khi các anh em ra đi để lại cho các em
thật sự các em chỉ muốn chọn lấy người mà em ấy thích rồi phục vụ tốt nhất trong ngày hôm ấy thôi, chứ không phải 10 cu sục 10 vậy mà các anh không chịu hiểu cho em út,

tôi đi ca tối, các em cũng đã mệt mỏi sau 1 ngày nuru succu, vì thế khi đến đoạn thư giãn, nhìn thấy em gồng mình ráng vuốt mà ánh mắt nhìn xa xăm, thương lắm, tôi hét lớn NHÌN VÀO CU ANH, vậy là em gái nhìn chằm chằm vào cu tôi, tôi thích lắm

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Hoa Si Dâm and Súng máy

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
Mé đọc bình luận ông này cười đau bụng.
Bú đá ít thôi.ngáo quá rồi bác ơi.kkk

• Haha
Điểm cảm xúc: Trở Lại

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
82
60
TPHCM
0 ₿
Hé sờ lu nay mới quay lại cái máng này mà vẫn đông vui nhỉ : )) Cháu Hoa Si Dẩm bị banned rồi à : )) Mấy trang đầu nói như mấy con dẩm ở spa, mấy trang cuối lại nói triết lý như các cụ trải đời vuốt lướt, chê thái độ với dạy nghề dịch vụ cho gái vuốt cu : ))

• Like
Điểm cảm xúc: Uytb