Khác Đi spa vuốt lướt toàn tip 1 triệu chưa bao giờ 500k và cảnh báo truyền thông bẩn

Lượt xem: 17,349

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
82
60
TPHCM
0 ₿
Không nói cụ thể cơ sở nào, mất công các bạn khác vào lại kêu mình được thuê để đi cạnh tranh phá : ))
Thế nhưng không nói thì mem mới không có thông tin hoặc có thông tin nhưng mù mờ, nửa vời, xa sự thật.

Các bạn cảnh giác với chiêu trò seeding, Sài Gòn này vuốt lướt nổi cộm chẳng có mấy chỗ đâu, tên chữ cái đầu là H.,M.,J.,E.,O. Loanh quanh đó cứ chịu khó đọc comment, tự note lại cho mình cái nào phù hợp, kỹ thuật viên nào muốn check rồi tự đi và cảm nhận. Một số spa giá khá cao có thể nói là mắc như massage mệt nhưng được bonus thêm cảm giác mệt mỏi trong lòng khi ra về : ))) Tức là sụp hầm ôm cục tức nghẹn, thấy bản thân bị lừa vì mất xiền ngờ u

Nay tôi mới được mở mang tầm mắt, hóa ra lâu nay tôi không biết ăn chơi, không hiểu quy tắc ngầm, không đủ đẳng cấp : ))) Các bạn muón đi spa vuốt lướt trải nghiệm nhớ dắt túi tiền vé và 1 trẹo tiền tip để được mãn nguyện nhé

• Like
Điểm cảm xúc: Anh Thân Thiện

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
355
211
0 ₿
Có mấy đứa sĩ diện với gái thì hay tip cao thôi bro.
Ae đi lâu năm thì cứ tuỳ cách phục vụ ktv mà tip

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
82
60
TPHCM
0 ₿
Ừ, nhưng kiểu này nó làm nâng giá ảo, tạo mặt bằng mới, anh em newbie không biết lại tưởng thế là tiêu chuẩn. Không ai nói phản biện thì lâu dần cái đó sẽ thành đúng, thành chân lý

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and Chube69

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
Tại sao lại có phân nhiều gói giá khác nhau và cũng như massage mệt phân nhiều gói giá khác nhau.tiền nhiều thì hít nhiều thôi.Làm như bọn m khôn lắm.dạy cách ngta tiêu tiền à.vô spa típ ít mà đòi nhân viên này nọ...sự thật nó mất lòng.ông nào tiết tiền k dám bo nhiều tiết vài chục vài trăm thì nghỉ ở nhà cho khoẻ.

• Haha
Điểm cảm xúc: Hido86 and nhimxu

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
82
60
TPHCM
0 ₿
Qua cái comment này tôi gần như tin chắc rằng nick Hoa Si Dâm là nữ giả nam hoặc cùng một nick nhưng nhiều người xài. Đàn ông không bao giờ có kiểu nói chuyện như này, đặc biệt đàn ông trong giới chơi massage

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
Còn mày acc clone tập sự đi đâu cũng chê quán này nọ..mày k có khả năng típ 1tr thì đừng nói.chắc m chưa đi massage mệt nhỉ.đối vs ngta có tiền thoáng thì sẽ tip nhiều thôi.có nhiều người típ 2,3tr vs book 2,3 vé liên tiếp là chuyện bt.

• Like
  • Haha
Điểm cảm xúc: Uytb and Virg0n

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
82
60
TPHCM
0 ₿
Anh miễn nói chuyện với pé gái giả nam nhé : ))

• Like
Điểm cảm xúc: Chube69

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Có những cơ sở vuốt lướt nổi tiếng trên đây và có hj tui đã từng tip 300k nhưng mấy em vẫn bth và ko vấn đề gì. Quan trọng bác lịch sự nhưng cũng tuỳ ktv, có những ktv nói chuyện cũng trên trời lắm, trong quá trình làm nói chuyện kiểu nâng giá ảo lên nói khách ở đây bo cũng đâu nhiều ít cũng 500k, tui nghe chỉ cười và lần sau ko bao giờ đi ktv đó nữa. Tui nghĩ ktv nào ok bo max 500k trong phân khúc vuốt lướt là đc, còn ai ngáo giá mấy bác cứ nhớ tên cho vào blacklist

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
82
60
TPHCM
0 ₿
Đúng rồi, tôi nhờ lướt diễn đàn nên mới biết đàn ông chúng ta quá rộng rãi đấy. Phụ nữ mà đi spa bo thử xem có được 100 - 200k hay không

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
K HE thì tầm 300-500k nhé bác.bầy giờ mấy quán spa thuần khoẻ đã tic 300k trở lên típ bằng tic .và tùy quán với giá vé bác đi .vđ bác đi vé 60 phút 300k thì típ tầm 300k.vd ok thi 500k.còn đi vé 120 phút 600,700k thì ai lại típ 300k...bởi mấy bác đi típ ngta bèo ngta lock lại chửi ngta.tại sao nhiều người đi bt .có tiệm nào mà k cần khách.tiền nó chê ak.do mấy bác ăn ở sao thôi

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
82
60
TPHCM
0 ₿
Chả hiểu nàm sao mà cứ có kiểu lên mạng rao giảng đạo đức nhờ : )) Ăn ở làm sao là làm sao, có sao cũng chưa đến lượt mình bình phẩm chê bai người ta. Có chắc bản thân mình ăn ở chuẩn chỉ chưa

thich_massage

Tập Sự
Bé Tập Massage
20/10/14
Chủ đề
0
14
14
0 ₿
ông này bị ngáo hoặc mới trúng lô thừa tiền.
Spa éo nào cần tip cao thế, trừ khi muốn cua em nhân viên đó để thịt ! Còn mấy em thấy tip ít rồi tỏ thái độ hay làm vớ vẩn thì cũng chỉ lùa đc gà, hết gà là đói

• Like
Điểm cảm xúc: thanhcuto

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
Mày vs thèn bạn mày ăn ở sao mà ngta đưa vào danh sách đen k chào đón.
Tiệm làm ăn có lý nào k cần khách.nói vậy là hiểu ai đúng sai rồi.kkk

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
82
60
TPHCM
0 ₿
tôi comment ở trên rồi, nick đó là gái giả trai đó ông ạ

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
82
60
TPHCM
0 ₿
Nghĩ buồn cười thật, lập thớt cảnh bảo seeding bẩn xong cái tự có người chui vào làm ví dụ minh họa sinh động luôn : )))

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
378
245
0 ₿
Lắm nick clone thế.vậy là bình thường mấy bác típ 200 300k k à .quán nào vậy

• Haha
Điểm cảm xúc: Virg0n

The Hulk

Binh Nhì
Bé Tập Massage
3/12/23
Chủ đề
1
38
44
Hcm
0 ₿
Mấy bác tranh cãi với nick kia làm gì nhìn cách nc là biết sao rồi. Mình cứ chơi theo cách của mình chẳng nghe ai lùa cả, phân khúc vuốt lướt tui đi cũng hơi nhiều và những cơ sở nổi tiếng trên đây tui chưa gặp ai thái độ cả từ nhân viên đến lễ tân. Cứ lịch sự và văn minh lên đừng kiểu ta đây tạo nick lùa gà

• Like
Điểm cảm xúc: Chube69