Khác Đi spa vuốt lướt toàn tip 1 triệu chưa bao giờ 500k và cảnh báo truyền thông bẩn

Lượt xem: 18,112

Lực phạm

Tù Binh
Banned
5/12/18
Chủ đề
11
1,965
1,953
Hồ Chí Minh
0 ₿
Định không cmt trong bài này đâu,vì họ không nhắc gì tới mình.
Nhưng em tag tôi vào đây,thì sẳng cơ hội nói luôn.kkkk
Thứ nhất,tiền trong túi họ thì họ tip sao là chuyện của người ta,nhưng họ là người thật việc thật,tôi đã check video call bên zalo,và họ có đi theo chổ tôi chỉ điểm.nên chắc chắn là con người.
Thứ 2,tài khoản này tạo ra toàn núp lùm cmt công kích,bêu xấu cái spa Joko, thái độ rất cay cú,thậm chí nv ở jk còn nhắc vs bạn của acc này đừng đâm thọt kiểu hèn hạ vậy.
Thứ 3 chính cái acc này mở miệng nói tip 1trieu ở jk.giờ lại chụp màn hình nguòi khác đăng lên bàn luận,người văn minh biết chơi ai chơi kiểu bá dơ ntn. Phải đăng cmt tôi lên,tôi chửi cho cả làng mà nghe.kkk
Thứ 4,các spa họ có dịch vụ riêng biệt,mình là người đi chơi thấy hợp thì lần sau ghé nữa,không thì té ra. Ai ép phải đi,phải tip theo cái mức nv họ đề cập.
Còn nói người ta seeding cho cơ sở,thì vui lòng cung cấp cái bằng chứng xác thực.
Chứ nói khơi khơi anh em cười chê về tầm hiểu biết.
Nói gán ghép thì ai nói không được. Tôi có thể nói họ là người của Men's spa cố tình đâm thọt,cạnh tranh không lành mạnh trong phân khúc cùng dịch vụ vs jk.

Ductom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
1
49
30
47
0 ₿
Thấy Hoa Si Dam nói ngứa quá vô góp tí, chả có cái luật hay lệ nào mà đi khỏe phải típ=tic cả, vé cao thường là csvc tốt mới và có lương trong đó cho ktv rồi, còn típ bằng hoặc cao là tùy hỉ và theo sự thỏa mãn của mình.

• Like
Điểm cảm xúc: Virg0n

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
83
63
TPHCM
0 ₿
Kìa Lực tưởng bạn ko muốn rep mình chứ : )) Tôi tip 1tr là vì xứng đáng, nó khác xa so với đòi MẶC ĐỊNH là 1tr, chưa bao giờ 500k bác nhé. Đọc kỹ, nghĩ chậm trước khi nói. Dơ hay ko dơ thì Lực cũng chưa biết được đâu nhen.

Tôi lập thớt công khai, comment thớt khác công khai mà pạn Lực nói tôi núp lùm? Haha ứ chiệu đôu. Còn cay cú hay ko thì là cảm tính cá nhân của bạn. Bạn nào giờ chụp mũ tôi quá. Tôi thấy bạn khen ko đúng thực tế tôi nói seeding, bạn ko phải thì thôi, qua đây bạn khẳng định ko seeding thì ok tôi xin lỗi và chừa tên bạn ra.

Làm nghề dịch vụ mà lại kêu khách là đi đâm thọt? Tư duy lúc nào cũng tự nghĩ mình là nạn nhân, mìng bị oan, mình bị hại? Khách góp ý ko họp nhau lại mà tìm cách nâng cao chất lượng lên, chỉ chực có đi lu loa rằng khách phá đám : ))

Thôi ok Lực tôi xin nhỗi bạn, và như thớt kia bạn đã comment rằng ta ko thuộc về nhao xin lướt nhẹ nha pạn hiền

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
83
63
TPHCM
0 ₿
À cái đáng bàn ở đây là rêu rao "đi spa như này toàn tip 1 trẹo" đó pạn ạ. Người ta hài lòng tip 1 triệu nó khác đòi MẶC ĐỊNH tip 1 triệu. Và thứ hai là đang cảnh báo trò seeding bẩn

• Like
Điểm cảm xúc: thich_massage and Listerine Cool

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,291
889
41
1 ₿
Toai đi HTGD mà còn bị bắt tip 500k nè. Giờ tiền in ra dễ mà ...

• Haha

Listerine Cool

Trung Sĩ
Tiểu Đệ Massage
26/6/23
Chủ đề
10
423
228
Khắp SG
0 ₿
Đi mấy này là típ theo sự hài lòng. Làm gì mà mặc định. Ông nào kêu mặc định cho ổng đi mình ổng đê :2onion2:

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
83
63
TPHCM
0 ₿
Thì đó, bạn ko theo dõi kỹ nên ko nắm nhỉ. Có cái nick nữ giả nam (chắc làm cho cơ sở đó) vào đây kêu đi spa như này toàn tip 1tr. Tôi thấy sợ hãi quá phải cảnh báo trò seeding này chứ tiền ko phải lá mít

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,291
889
41
1 ₿
Mình suy nghĩ tích cực, nơi nào làm tốt thì sẽ đông. Ai làm ăn ko đàng hoàng thì từ từ cũng dẹp tiệm, bác đi chỗ nào lôm côm, ko hài lòng thì next, lần sau đừng ghé, cũng đừng nhắc đến cái tên nó nữa. Như cái tiệm gội đầu mình bị, nó cùi bắp nên chắc chắn ko ghé lần sau, và bài review cũng ko nói địa chỉ. Bảo đảm cũng dẹp tiệm sớm mà, quan trọng là ăn dài, chứ ko phải ăn dày.

• Like

chuột chuột

Binh Nhì
Bé Tập Massage
14/12/23
Chủ đề
2
34
18
An giang
0 ₿
Mấy thớt đi thể loại này tốn quá mà chả được gì

• Like

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
83
63
TPHCM
0 ₿
Chuẩn rồi, chính một bé làm spa nói tui là nếu massage LÀNH MẠNH (khỏe) thì TIỀN TIP ĐÃ CÓ TRONG TIỀN VÉ

• Like
Điểm cảm xúc: FristTime and DrStrange

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,291
889
41
1 ₿
đúng rồi, spa khỏe thì tiền vé đã có tính tiền công của KTV trong đó rồi.

• Like

highlatency

Thiếu Uý
Tiểu Đệ Massage
26/7/22
Chủ đề
20
353
209
0 ₿
E gái lo đi vuốt ciu cho khách đi e, ở đây tranh cãi với a làm j, tiền a thì tự a biết cách chơi.

• Haha