Khác Đi spa vuốt lướt toàn tip 1 triệu chưa bao giờ 500k và cảnh báo truyền thông bẩn

Lượt xem: 18,741

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
260
116
HCM
0 ₿
Típ bao nhiêu cũng OKie mà. Loanh quanh mấy spa tôi đi tôi tip bằng vé, hoặc hơn vé có 100k thôi chứ nhiêu. Riêng nếu típ cao mà đòi mấy em làm này nọ quá giới hạn thì là lầm rồi nè... Thật ra nếu em nào đã thích thì hoàn toàn có thể đi quá giới hạn mà ko cần vòi típ cao. . Mặt bằng chung k phá giá cho mấy em hư là đuợc.

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
83
63
TPHCM
0 ₿
Thì bao nhiêu cũng là tiền của mình, thích tip 10 triệu cũng ko ai cấm và ra lệnh được. Nhưng vấn đề là reo rắc cái tư tưởng "vào mấy spa như này tip 1 triệu còn ít". Đấy là trò nâng giá mặt bằng chung, seeding bẩn nên tôi mới cảnh báo newbie

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
260
116
HCM
0 ₿
Haha, tiếp 1tr là ít, rồi tiếp v có dc ăn uống gì hok.. ...

pocketjacks2929

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/7/23
Chủ đề
1
42
30
sg
0 ₿
nghe là bít nó xàm l rồi, mà thấy ông giải thích kỹ cho mấy ae newbie dữ thiệt, có tâm phết, 1 like

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
260
116
HCM
0 ₿
Chuẩn rồi. Nữ k có bo. Nên chả chổ phải giá cao để kèm tiền bo vào tiền vé... Cánh mày râu mình sướng con cu mù con mắt mới có bo thôi... Thậm chí có nhiều ông sỉ, bo phá giá. " Tôi chiều em quá nên em hư phải không? " kkk

DrStrange

Trung Uý
Cao Thủ Massage
31/5/18
Chủ đề
28
1,319
910
41
1 ₿
Mình thường đi lần 2, lần 3 nếu bé đó vẫn nhiệt tình thì mình mới mạnh tay. Chứ lần đầu thì luôn thuộc dạng keo kiệt. Mình cũng chả yêu cầu đòi hỏi gì cả, cứ đúng mà làm. Nhưng vừa rồi mình bị 1 vố bên massage mệt, nên giờ mình cũng bắt đầu quan ngại về chuyện bo típ người quen này rồi, cảm giác càng quen càng lầy, càng tip cao thì lần sau chỉ cần 1 lần tip thấp là câu chuyện nó khác liền luôn.

hoanganh201

Tập Sự
Bé Tập Massage
15/12/18
Chủ đề
0
27
24
31
0 ₿
hay đi SKV bo 250k-300k tùy tâm trạng. Có hôm bo 200k bị chê :)))
Trong khi có hôm đang thanh toán có chị kia xuống trả tiền, bo hẳn 50k =))) Mà éo ai dám nói gì

• Haha
Điểm cảm xúc: hazuki and DrStrange

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Vậy là bác chưa đi Joko
Sự thật là tui đó giờ toàn đi massage mệt típ bằng vé .vđ vé 1tr2 tui hay típ 1tr5.Mới chơi món spa khoẻ này thì đi vé 650k phòng lớn 750k thì thấy e đó ok nên típ 1tr thôi .Cái vấn đề bạn đầu là Bác kia bảo bên Joko nhân viên thái độ rất tệ k muốn tiếp khách tui mới ngứa mắt nói thôi.
Tui là người mới trải nghiệm mới 2 lần bên Joko mà lần nào cũng ok k như bác này nói tệ quá mức.K có quán nào mở dịch vụ mà thái độ đuổi khách như bác này nói cả.1 là nó bên quán khác phá nói xấu quán joko.2 là làm gì k tốt để quán ngta k chào đón
Chả ai bắt típ cao như ai cả.Vụ này vấn đề bạn đầu là bác vigro kia bảo là nhân viên tiếp tân bên kia thái độ k chào đón ổng và k book phòng cho nó.Tui mới ngứa mắt cãi lại thui vì tui đi 2 lần đầu bên Joko đều đc chào đón vui vẻ bình thường và rất nhanh.thử hỏi có quán nào mở ra dịch vụ mà k chào đón khách như bác kia nào.
Còn vấn đề típ thì đó giờ tui toàn đi massage mệt.vd vé 1tr2 thì tụi típ 1tr5 .k chỉ riêng tui và nhiều người khác típ cao hơn có trên *** *** nói ầm ầm.Và tui k bắt ép ai típ như tui cả.Chỉ nói là đừng típ quá ít giống như bên spa khác vđ như đi vé 650k mà típ 100k 200k.có HE thì tệ gì cũng 300k vì đa số nhân viên bên Joko đều trẻ xinh hơn các quán khác.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại and Ouma Shu

pocketjacks2929

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/7/23
Chủ đề
1
42
30
sg
0 ₿
đáng học hỏi pha này, tui toàn chơi lớn lần đầu thấy có vẻ hok ổn

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
260
116
HCM
0 ₿
Hihi, đúng rồi bác... Khổ lắm nạ ... Bởi vậy mốt chia tay bác à.

• Like
Điểm cảm xúc: hazuki and pocketjacks2929

Ga_con_SG

Binh Nhì
Bé Tập Massage
16/6/23
Chủ đề
1
30
18
HCM
0 ₿
Tôi thường đi spa khoẻ giá vé 500k-900k cho msg body 90p thì típ 100k
Đi spa lướt như joko vib thì trả 1tr cả vé + tip.

Bạn nào mình thích, hoặc hôm nào vui thì thêm chút.

Lâu rồi chưa bao giờ thấy phàn nàn hay thái độ gì.

Hãy cho giá cả đúng mặt bằng chung để đa số ae được trải nghiệm dịch vụ hợp lý nhé!

• Like
Điểm cảm xúc: pocketjacks2929

The Pizzza Huntee

Binh Nhì
Luyện Khí Massage
6/8/23
Chủ đề
1
260
116
HCM
0 ₿
Có một vấn đề rất nan giải, đi quen 1 em, lỡ hôm nào có tiền or vui quá. Típ nặng em tí. Cái những lần sau típ bình thường, thì có vẻ các em ko vui. Làm sao giải quyết ta kkk... Chắc phải bắt em phục vụ cho xứng đáng típ quá kkk.

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange and pocketjacks2929

pocketjacks2929

Binh Nhì
Bé Tập Massage
29/7/23
Chủ đề
1
42
30
sg
0 ₿
nghe văn này mà ông @pizza còn cãi làm j cho mệt ko biết :)))
book phòng joko mà kêu đưa đầy đủ tên tuổi + sđt chính chủ để gọi xác minh là clgt, hay muốn đi phải cbi 1 sđt phụ để gọi đk đi nhỉ

• Like
Điểm cảm xúc: DrStrange

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Tổng kết lại từ đầu cho những ai k biết chuyện gì mà hùa vào cắn.
Sự thật t đi ngang qua và thấy bác vigro này nói bên Joko k book phòng chào đón khách ,nt Zalo k trả lời ,đến nơi thì kêu hết lịch trong khi quán k có ai.T đã đi 2 nên thấy quá ok nên cãi lại.hôm bữa tui có xem bình luận của bác nào là bên Joko vé cao nên típ sao cũng đc tùy mỗi người nhưng đừng típ quá ít như 100,200k nếu k sẽ bị vào danh sách đen k đc chào đón.
Còn t đi típ 1tr thì đó là quyền của t .tiền t thì t típ .t đâu đòi hỏi các bác típ như t.t chỉ nói giống bác vigro đừng típ quá thấp 100k thì sẽ bị đưa vào danh sách đen

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Bên Joko thì đi như bác là OK.Đó là giá vs típ đó giờ ae đi thường chia sẽ trên này.
Ai mà có tiền sộp tí thì típ hơn 100 200 số vs ae thì có gì lạ.Nhưng đừng sợ Joko vs các tiệm thuần khoẻ mà típ 100 200.Như bên ViB ,hasu ,orchi là vé 300 400 thì tip 300k rồi.bởi có 1 số ông bảo tip 100 200 và k típ như mấy tiệm spa khoẻ thuần là sai lầm.ae đi nhiều sẽ hiểu tui nói.

• Like
Điểm cảm xúc: Ga_con_SG

Hoa Si Dâm

Tù Binh
Banned
2/5/22
Chủ đề
11
364
237
0 ₿
Cần tư đưa hình ảnh hẹn bên Joko.lần đầu thì nó đưa ảnh các gói dịch vụ và hỏi tên gì vs sdt .xong hỏi mấy giờ để đặt lịch.
Tới nơi thì nó hỏi tên gì để biết lịch thôi.
Lần 2 và các lần tiếp theo thì nó có tin nhắn lưu thì nó chỉ hỏi a book mấy giờ thôi.Và cái điều quan trọng nó hỏi gu a ntn để e book nhân viên.nhiệt tình như thế chứ có như ông kia nói.nghe mà ngứa cả mắt

valkyrie1990

Tập Sự
Bé Tập Massage
8/12/16
Chủ đề
0
42
37
34
0 ₿
thằng họa sĩ này vừa ngu mà vừa sĩ gái,ngu cho chết,anh em né nó ra là vừa,còn post lên như tự hào lắm không bằng

• Like
Điểm cảm xúc: Virg0n