Khác Đi spa vuốt lướt toàn tip 1 triệu chưa bao giờ 500k và cảnh báo truyền thông bẩn

Lượt xem: 18,122

Mèo Con 1987

Tập Sự
Bé Tập Massage
17/12/23
Chủ đề
0
15
7
HCM
0 ₿
mấy SP này tip bằng vé là vui rồi. còn ông nào tip 1 chai thì chắc có ý đồ đẩy ....

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
83
63
TPHCM
0 ₿
Sợ hãi thiệt : )) hình như có khả năng bên này họp nhau thống nhất nói mức giá là 1 trẹo hay sao ấy, nâng tầm vị thế quá nhề : )))

Ductom

Binh Nhì
Bé Tập Massage
15/4/16
Chủ đề
1
49
30
47
0 ₿
E này bị ngáo giá hay ảo tưởng bản thân à. Tui nghĩ ko đến nỗi thế đâu, tui đi chả e nào đề cập tiền tip bao giờ

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
83
63
TPHCM
0 ₿
Bên này tôi cũng ko bị đề cập, nhưng mà lúc xong có giả bộ hỏi thì bé hôm đó tui đi (bé H.) kêu là bình thường người ta tip em 500k

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Con bé tên Huxxx phải không? Đi được 1 lần cứ than phiền với gài tiền tip nên 1 lần không bao giờ quay lại.

Trở Lại

Binh Nhất
Tiểu Đệ Massage
16/11/23
Chủ đề
6
397
272
Sài Thành
0 ₿
Em nó là thợ hot ở Joko, em ấy ko đề cập mà do tôi dò hỏi nên mới trả lời. Vì tôi hỏi em nó tip bao nhiêu để cho chuẩn như các khách khác của em.

Mr Lonely

Binh Nhất
Luyện Khí Massage
15/2/15
Chủ đề
3
322
80
0 ₿
Em của bác tên gì? Đi hết Joko rồi nên cho chữ cái đầu là biết hot cỡ nào.

• Like
Điểm cảm xúc: Trở Lại

boy2020

Đại Uý
Sư Huynh Massage
31/1/20
Chủ đề
44
523
196
1 ₿
Trời, chả bù mình đi mệt, Dubai quận 1 luôn mà toàn tip 98k, bé nó hỏi số đó là số hên của a hả mà tip lần nào cũng nhiêu đó mình chỉ biết trả lời là tại a có nhiêu đó tiền thôi

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Thấy có mấy ông bạn trên này vui quá.

Ô 1: Câu cuối bị lấn cấn nha. Tui chưa hiểu từ ngáo giá lắm. Chắc là ý mấy ông nào TIP cho nv quá nhiều so với cái gía vé hay so với mọi người là ngáo giá phải ko ta? rồi cho vào bl
Nếu tui hiểu sai ý thì cho xin lỗi trước.
Còn nếu hiểu đúng thì thấy hơi hài vì bắt người ta phải TIP ít theo mình trong khi mấy ng đó họ có tiền thì họ TIP thôi, đâu ai bắt ai làm gì, họ cũng ko lấy tiền ng khác để TIP mà lấy tiền bản thân họ à. Còn nếu kiểu mấy em KTV thấy mấy ông đó TIP nhiều quá rồi đâm ra so sánh, thái độ gì gì đấy thì đó là chuyện của mấy em đó. Mình bị KTV thái độ thì dẹp TIP tụi nó, và xuống báo quản lý giải quyết luôn. Ko giải quyết thì bye, đi chỗ khác, còn đầy rẫy CS Spa massage, lăn tăn làm gì.

Ô 2: Thì lại ngược ông 1 nữa =))) Cứ thì quy định người ta phải TIP CAO, thì mới được blabla. TIP cao thì rõ ràng KTV sẽ vui vẻ nhiệt tình với mình khi mình vào. Đây là điều hiển nhiên ko cãi. NHƯNG TIP cao chưa chắc đã được bé "CHIỀU" như cái suy nghĩ trong đầu của các bạn nhé. T ví dụ, đi spa vé tầm 300-500k/vé(SPA này chỉ cho phép NV HJ là cùng), thường thường mọi người hay TIP cũng tầm tầm đó. Nhưng 'bạn' TIP 1 triệu hoặc 2 triệu luôn cho bé/ Bé sẽ rất vui, Nhưng nếu bạn nghĩ bạn TIP như thế mà yêu cầu KTV BJ luôn cho bạn, hoặc đòi ịch ngta thì bạn lầm rồi nhé. ÉO CÓ ĐÂU. Hay đi massage mệt đi, ngta chỉ chà, 'nuru', BJ bạn nghĩ bạn TIP cao đòi Ịch luôn trong đó, NẾU mà KTV đồng ý thì t nói, bé đó phải coi lại đấy, cũng chỉ là dạng gái thôi, còn nếu trong đó KTV thì cái CSMS ĐÓ ko ra gì.

Nói chung thì ai thích TIP nhiêu thì TIP:
- ĐỪNG BẮT người khác phải TIP ÍT như 'bạn' và cũng ĐỪNG BẮT người khác phải TIP CAO như 'bạn'
- KHUYÊN tức là đưa ra ý kiến thôi, chứ ko phải LỆNH. Thấy khuyên ko thành thì gây war trên Diễn đàn =))

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
83
63
TPHCM
0 ₿
Cảm ơn bạn tương tác, mình ko KHUYÊN mà đang CẢNH BÁO. Cụ thể là cảnh báo đang có hiện tượng seeding trên diễn đàn và kiểu reo rắc tư tưởng "đi spa như này toàn tip 1 triệu mà còn thấy ít".
Ok cứ việc 1 trẹo vì tiền ai người nấy tiêu. Còn việc của tôi chỉ là gióng chuông reng reng cho newbie biết nha

• Haha
Điểm cảm xúc: Ouma Shu

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Tụi nó giàu kệ họ =)))

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Xưa t đi em Như bên JK t cũng đi TIP 1 triệu - 1tr2 ko kìa.
Còn xưa hơn nữa (cái thời JK nó còn là spa truyền thống đàng hoàng ấy) có em Trang t đi TIP 500k - 700k ko .

Còn giờ t đi JK, Emo, Ko HJ thì 100 -200k mà tính. Có HJ thì hên xui từ 300k-500k (300k thì con nào nó làm như cái máy sục ấy, thì bye) Bữa JK có 1 bé t đi TIP 300k thôi (vé 120p là 680k gì đấy, ko nhớ) là như cái máy sục cho có lệ, rát thôi rồi.
Xong mấy lần sau t vẫn vào JK bth để đi nhưng chẳng méo bị thái độ gì từ lễ tân hay các em KTV khác nữa (còn bé KTV kia thì t say goodbye, mặc dù vô chạm mặt hoài)

Còn đi KHỎE, ví dụ như cái Ngõ vé nó cao rồi, ko quy định TIP, t đi spa bên đó như cơm bữa (Có mua combo luôn nhé) mà t rất ít khi TIP. Tới giờ tính ra TIP chưa quá 4 lần luôn ấy (mà 4 lần cộng lại chắc mới đc 500k chưa tới) cũng chưa hề bị bên đó khó xử hay bị thái độ bao giờ cả

• Like
Điểm cảm xúc: Traidatinh and Virg0n

Ouma Shu

Thượng Sĩ
Nhập Môn Massage
11/5/19
Chủ đề
18
166
129
0 ₿
Hay Khỏe SPa, Ngọc anh Spa t đi t TIP cũng 'rất ít', mà cũng được KTV làm bth, locker thì trước giờ mới TIP đc 1 lần duy nhất cho bạn đó 50k vì quá thân thiện nhiệt tình luôn. Mà cũng được ngta làm bài bản, tận tình

Virg0n

Binh Nhì
Bé Thích Massage
5/11/23
Chủ đề
1
83
63
TPHCM
0 ₿

Hay quá, thanks bạn đã thông tin cho anh em biết nhen

• Like
Điểm cảm xúc: Ouma Shu

Thelastofus

Binh Nhì
Bé Tập Massage
30/1/23
Chủ đề
1
45
22
TpHCM
0 ₿
Tip bao nhiêu và hài lòng thế nào, hay mối ruột là ai chắc là chuyện riêng của mỗi anh em, không nên bàn cãi làm gì.