Điệp vụ sbd 08 ( 31-10-18)

Lượt xem: 1,478

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
Lời đầu tiên e xin cảm ơn đến mod Rubi , và cũng xin lỗi vì giờ mới viết rp được vì e bận quá , mong ad thông cảm cho e nhé .
Đúng chiều e nhận code là e phi đến luôn về csvc hay nv mọi thứ đều ok hết . Có đều e hơi có một tí thắc mắc :
Tại sao nv có phòng cũng có mà bắt khách chờ cả 1 tiếng đồng hồ mới được lên phòng là do e chạy code điệp vụ hay gì . E có sao nói vậy e thắc mắc thôi chờ lâu mà thấy nv lên xún cũng nhiều . Mong ad giải thích thắc mắc .
Về phần e 08 thì xuất sắc , nói chung đối với e thì hài lòng về mặt cũng như ngoại hình tương đối , nói chuyện với khách vui vẻ không tỏ ra khó chịu nhiệt tình hihi .
Đánh giá chung :
Face : dễ thương vui tính
V1 : cam vừa tay
V2 : bình thường vì e ấy to con nhưng kh quá mập nhé nói chung là thân hình cân đối
V3 : mông bự bóp đã
V4 : check tự do hehe theo cảm nhận tuỳ người
Nói chung số đáng để ae tới trải nghiệm e cũng vui tính dễ thương
Tổng : tic ( code ) tip 500 locker 40k
Chung quy lại xong một buổi điệp vụ hài lòng nhưng vẫn mong mod làm việc lại bên cở sở vì chờ đợi lâu . Đó là điều đáng trách đấy .

Trường Dương Công Tử

Hạ Sĩ
Luyện Khí Massage
1/12/17
Chủ đề
8
267
25
0 ₿
chắc bác không biết ấy , này tui cũng hay đi bên này chắc là do kẹt khách đó bác chứ chưa kể bác đi được ngon trym vậy là niềm ao ước của biết bao anh em rồi , dù gì cũng chúc bác có một chuyển điệp vụ như ý nha kkk

nam3377

Trung Sĩ
Bé Thích Massage
5/6/17
Chủ đề
10
63
23
33
0 ₿
E dám khẳng định là kh kẹt luôn nha mấy bác :) đó là do e mới thắc mắc thôi .

luyenthuyenchembao

Hạ Sĩ
Bé Thích Massage
26/10/18
Chủ đề
8
57
18
30
0 ₿
chắc kẹt phà thôi bác . ra làm còn đắm đuối thế kia mà . trym lại phê rồi chúc mừng bác nhé